ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข่าวประชาสัมพันธ์
  • เรียน ท่านสมาชิกทุกท่าน

ขอแจ้งให้ทราบเรื่องการเปลี่ยนแปลงของบอร์ดเราดังนี้
    1. เราได้จัดทำห้องสนทนาสำหรับสมาชิกไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอบบสด สนใจจะใช้บริการให้ไปที่เว็บหน้าแรกนะครับ
    2. ขอหยุดการให้บริการวิธีการแสดงความเห็นโดยการไม่ลงชื่อ (ผี)เนื่องจากระยะหลัง มีทั้งผู้ประสงค์ดีและไม่ประสงค์ดี ใช้ออฟชั่นนี้จนก่อให้เกิดความเดือดร้อนรำคาญ เพื่อให้เกิดความสงบจึงจำเป็นต้องปิดระบบผีไว้เป็นการชั่วคราว

ขอบคุณครับ
  • :063: :063::063::063::063:
  • เห็นด้วยครับ :062:
  • เยี่ยมพี่ ช่วงนี้บรรยากาศร้อนแรง ปิดระบบผี ช่วยลดความรุนแรงได้บ้าง
  • ปิดไปถาวรเลยก็ดี =D>
  • ดีคับพี่ ช่วงนี้หยุดก่อน ดีเลย คับ จะ ตำหนิอะไรก้อ ตรงๆๆๆ ดีกว่า

ผมเองก้อโดนมาเยอะ :-D
  • หวังว่าคงไม่มีใครขาดใจตายไปก่อนนะคะ
  • ก็หวังว่าต่อไป บอร์ดเราจะกลับมาสงบสุขดังเดิมนะครับ
    ก็อยากพิสูจน์ดูเหมือนกันว่า ไม่มีผีแล้วคนจะเล่นน้อยลงจริงหรือเปล่า
  • ผี อ่ะเมื่อก่อน จะตอบ ใน เชิง ความคิด มีสาระ มีเหตุมีผล
    แต่หลัง มีผี เด็กๆๆๆ รักสนุก ในการ ด่า ทอ ลิสเครดิส คนอื่นให้เสียหาย
  • ผมไม่เคยเป็นผี แต่ผมชอบระบบผี เพียงแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยจะสงบนัก ผีส่วนมากเลยเป็นผีปั่นป่วนก่อกวน ภาพลักษณ์ผีช่วงนี้เลยแย่มากๆ แต่เห็นใจผีดีๆเหมือนกัน ช่วงนี้ก็ต้องงดปิดทองหลังพระกันไปก่อนนะครับน้าผี^^
    ไว้สงบเมื่อไรหวังว่าผีๆคงได้ออกมาทำหน้าที่่ผู้พิทักษณ์ลากไส้พ่อค้าจอมโกงพวกหลอกขายหมา และแนะนำความรู้ดีๆ ต่อไปในโอกาสหน้านะครับ :-D
  • เข้า Chat ไม่ได้ครับ
  • ไม่มีผีแล้ว เย้....!!! ผมมันคนกลัว ผะ ผะ ผี ..................... 8-X 8-X 8-X
  • เห็นด้วยครับป๋า
  • เยี่ยมไปเลย คับ
  • ดีครับ =D>
  • แสดงว่าต่อไปนี้ผมแอบชอบใครก็ต้องเปิดเผยซิ งั้นน้องแตง...ก็รู้ตัวซิ
  • ผมว่ามันก็ถึงเวลาสำหรับการเปลี่ยนแปลงแล้วครับ ใจจริงผมก็อยากให้ทุกคนสมัครสมาชิกนานแล้ว และอยากให้กล้าพูดกล้าคิด กล้าแสดงความเห็น ผิดก็คือผิด ถูกก็คือถูก แต่นิสัยพื้นฐานของคนไทย มักไม่ค่อยกล้าพูดกันตรงๆ แต่จะเลือกทนการโดนเอาเปรียบ และถ้าเมื่อไรกล้าพูดก็แสดงว่าพร้อมที่จะแตกหักแล้ว
  • เซ็งเลยไม่มีผี แล้วผมจะไปด่าใครได้ละคราวนี้ :-((
  • โอ้ เย..... =D>
  • ดีครับพี่ มีผีไม่มีผี แต่ถ้ามีคนกล้าๆพูดอย่างพี่มาร์ค ผมว่าผีก็ผีเหอะ 555

โดยส่วนตัว กับผีเนี่ยผมเฉยๆ นะ เพราะผมรู้ว่าผีเนี่ย คือเพื่อนที่ผมรุ้จักนั่นละ แต่จะเป้นเพื่อนแท้ เพื่อนเทียม เพื่อนนุ่นนี่นั่น มันก็เออนะ ด่าไป ก็เหมือนด่าเพื่อน ก็เลยเฉยๆ มองมันขำๆ

และเมื่อใดที่ไม่มีผลได้ผลเสีย คนๆนั้นก็ปลอดจากผีมากวนแน่นอนครับ อันนี้เห็นมาเยอะ ^^

• เฮียเหลียง...ไม่มีผี ก็มาด่ากันเองแก้ขัดไปก่อนก็ได้ เริ่มที่เฮียก่อนเลย 555
  • ดีค่ะ เห็นด้วยค่ะ เราเปิดเผยตัวตนแต่เขาเอาเปรียบเรา เป็นใครก็ไม่รู้พูดดี ก็ดีแต่ถ้าพูดไม่ดีเราก็รับไม่ได้ แล้วเราก็ต้องเสียอารมณ์ เราไม่ใช่พระพุทธเจ้านี่คะ จะได้มาทนสิ่งเหล่านั้น ใช่ไหมคะ ? :)
  • มีผีหรือไม่มีผี สำหรับผมก็เหมือนเดิมครับ ไม่พอใจผมก็จะพูด ถ้าถูกใจก็จะชม
    ความจริงมีผี คนที่น่าจะเดือดร้อนที่สุดก็คือผม เพราะเป็นเป้านิ่ง แถมคนที่มาด่าก็เป็นผีทั้งนั้น
  • แล้วทำไมป๋าถึงเป็นเป้านิ่งละครับ ไม่วิ่งล่ะ หือออ
  • ดีดี มากเลย ถือว่าเป็นข่าวดีของวงการพิทบูล นับว่าเป็นมิติใหม่ของพิทบูลโซน

จะต่อว่า ด่ากัน ก็ เอาเป็นรายๆไปเลย เปิดหน้าเล่นกันไปเลย

ต่อนี้ไป พิทบูลโซน จะมีแต่คนสร้างสรร อะไรต่างๆ มาให้ชมต่อไป คอยดู

• ผมว่ามันอยู่ที่เจตนาคับ ถ้าเค้าจะเข้ามาด่า มาสร้างความปั่นป่วน เค้าก็ล็อคอินมาได้ครับ ยกตัวอย่าง ladyx ครับ
  • กระแทกLike ให้ล้านครั้งเลยครับพี่ =D>
  • ต่อไปป๋าเค้า จะซุ่ม ยิงมั่งละคับ 5555
  • ดีครับ รำคราญผี
  • เข้า chat ยังไงครับ คิดถึงเฮียเหลียง อิอิ
  • ใครที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่รบกวนเมล์ยืนยันตามมาด้วยครับ รู้สึกมีเมล์แปลกๆเพียบและก็ชื่อแปลกๆเพียบ
  • เหรียญมี 2 ด้านเสมอ ได้อย่างเสียอย่าง
  • หลังๆความเห็นของผีมันไร้ซึ่งสติสิ้นดี เว้นบ้างก็ดีครับ
  • แหล่มมเลยครับ :)
  • เห็นด้วยอีก1เสียงครับ =D>
  • หวัดดีครับเฮียเหลียง สุดหล่อ แพล่บ ๆๆๆๆ :p
    ถึง พี่มาร์คครับ ผมลำบากเลยนะเนี่ยะ ไม่มีระบบผีเนี๊ยะ
    ที่ทำงานเวลาเข้าเว็บ มันดันล็อกอินไม่ได้ (พอดีแอบเล่นผ่าน proxy )
    ทีนี้เลยได้แต่อ่านอย่างเดียวเลย เซงเลย 5555

แต่ไม่เป็นไร ถ้าพี่เห็นว่ามันดี ก็โอเคครับ
  • อ้าวงี้มีเฮสิป๋า 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 179K
  • ดีเหมื่อนกันคับ จะได้สงบๆสักพัก หลายวันมานี้บอร์ดนี้ร้อนจริงๆคับ
    ส่วนเรื่องจะมีคนเล่นบอร์ดนี้น้อยหรือมาก ไม่มีปัญหาคับ
    ผมคนหนึ่งแหละ ที่เข้าบอร์ดนี้ทุกวัน
  • บอร์ดน่าเล่นขึ้นเยอะเลยคับ
  • คุยกันที่ Chat Room คิดว่าคนน่าจะเข้ามามากขึ้นด้วยครับ

ผมเชื่อว่า สังคมนี้ คนดี มีมากกว่าคนไม่ดี
    คนดีหลายๆคน ไม่อยากมาเจอผีไม่ดี ก็ไม่เข้าครับ
  • ผมเองก็เป็นผีเข้ามาเตือนคุณมาร์คเรื่องให้สงบสติอารมณ์ อย่าไปเถียงกับผี
    ที่จริงมีผีก็ดีนะ เพียงแต่ว่าพอเราโดนเข้าไปชุดใหญ่ก็มีสติแตกกันบ้างอ่ะ ^^
  • ใจเย็นๆครับ เราต้องใช้เหตุและผมคุยกันครับ
  • ชอบๆๆจัดไป
  • แล้วที่หนูแอบเป็นผีมาบอกรักเฮียเหลียงบ่อยๆจะทำอีกได้ไง เฮ้อ เซ็งเลย :033:
  • จิงดิมาริษาคนสวย บอกต่อหน้ากะได้ "ฉันคิดถึงเทอร์ตั้งแต่หัวค่ำ ยันอุษาสาง" ไม่มีผีไม่กลัวถูกด่าโว้ยยย :X
  • ได้อย่างเสียอย่าง
  • แบบนี้ก็ดีนะผมว่า คุยกันแบบแมนๆ ไปเลย
  • ยกเลิกระบบผีนี่เอง เมื่อคืนเลยอัดอั้นล่อโบลตั้นซะเละ ฮะ ฮะ ฮะ ฮิ้วววววว เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ยยยย 555

ท่านหนึ่งแดนอีสานครับ เมื่อท่านกลัวผีก็ไม่สมควรจะนอนคนเดียวววเน้ออ ..
  • ผมว่าไม่ดีนะ ขาดสีสรร แล้วนี่เพื่อนเหลียงจะหากินยังไงเนี่ย เย้!image
    ไฟล์แนบ
    34083408.jpg 84K