ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- REDzRAMA3 ARTHUR x WAGA WAGA XXL REDNOSE FOR SALE -
  • ฉลองผีไม่อยู่ขอขายลูกหมาหน่อยครับผม 5 5 5 :o022:

เป็นลูก ARTHUR กับ WAGA WAGA ครับ WAGA เป็นลูก ZOLO x CHELSEA ครับผม

ลูกหมาเหลือตัวผู้ตัวเดียวครับ เกิดวันที่ 15 เดือน 7 ครับ เกือบๆสองเดือนแล้วครับ

ใครชอบหมาแนว GIANT XXL เชิญเลยครับ 087-900-7000 ยีนครับผม

ขอบคุนป๋าสำหรับเนื่อที่ครับผม :o046: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    82.jpg 194K
    28.jpg 192K
    181.jpg 176K
    67.jpg 209K
    122.jpg 102K
  • รูปลูกหมาครับ ใครสนใจโทรมาได้เลยครับตัวสุดท้ายเเล้วครับ

ตอนแรกกะเก็บเองเเต่พ่อด่าเลยขายดีกว่า 087-900-7000 ยีนครับ

ขอบคุนครับ :o022: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    223.jpg 167K
    222.jpg 159K
    208.jpg 174K
    205.jpg 177K
  • รูปพ่อมันเพิ่มเติมครับ ขอบคุนพี่เอที่โทรมานะครับ

โทรเร็วมากมาย 5 5 5 :o022: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 97K
    67.jpg 99K
    56.jpg 90K
    73.jpg 70K
  • Xxl. จิงๆคับ
  • โห ยีนเปิดก่อนเลยนะ 555
  • กรุณาติดป้ายราคาสิ้นค้าเพื่อความสะดวกของลูกค้าและความโปร่งใสของผู้ขายคับ
  • พ่อมันกินคนมั้ยนี่55
  • ดูขามันเด้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~~~ อยากกด้ายยยยยยยยยยยยยยยย

• สวยดีคับ
  • อุบะ! ไอ่เจ้านี่หน้ามันดิบดีแท้
  • โอโห ! ตัวพ่อสุดยอดไปเลยค่ะ :m84:
  • กระดูกใหญ่เหลือเกิน แบบนี้XXXXXXXXXLเลยละครับ
  • เก็บตัวเมียชุดนี้ไว้ตัวแล้ว ใครสนใจตัวผู้ตัวใหญ่ๆพิเศษก็รีบจักเลย ชุดนี้รับประกันว่าถ้าโตมาแล้วตัวไม่ใหญ่ให้เตะ(Gupao)เลย
  • อยากได้ อยากได้ :o020:
  • โดนใจมากๆพี่
  • avirut ขอบคุนครับพี่โอ็ต
    H.YAI RAMA3 ช่ายเจ็กฉลองไม่มีผีหน่อย รับรองบอร์ดไปไกลขึ้นเยอะเลยเจ็ก 5 5 5
    mrworathep ขอบคุนครับ
    pure00 ลูกสุนัขเปิดราคา 40000 ครับตัวนี้ขอบคุนที่แนะนำนะครับ
    prawit ไม่กินครับแต่แทะเล่นๆ 5 5 5
    superkim ขอบคุนครับ
    akumetsu เอาเลยครับพี่ 5 5 5
    BnPzsenzed ขอบคุนครับ
    Jergens มาเอาเลยพี่เล็กรับรองลากชนะหมดทุกสังเวียน 5 5 5
    krunitaya ขอบคุนครับ
    thong29 5 5 5 ขอบคุนครับพี่โต้ง
    Redzone แนะนำดีมากพี่ขอบคุนที่แนะนำนะ ฮึ
    reborn เชิญเลยๆ
    kamaboonta ขอบคุนครับ

ขอบคุนทุกๆคนนะครับรวมทั้งที่โทรมาด้วยครับ ลูกหมาตัวนี้ขอเปิดที่ 40000 บาทนะครับ

ใครสนก็โทรมาได้เลยครับ ขอบคุนครับ :o046: image
    ไฟล์แนบ
    166.jpg 119K
  • โอวว์ สุดยอดหมาเทพลงมาจุติแล้ว ราคาคงไม่กี่หมื่นๆซึ้งถือว่าถูกมากกกๆๆ เพล๊บๆๆ =P~
  • ใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้โม้ ของจริงครับ :063: :063:
  • โอเค! ตกลงตามนั้น ท่าน GuPao แต่ต้องตัดกะจู้ แปลงเพศซะก่อนนะฮะ ฮิฮิๆๆๆ
  • เอามาปั้นทำหมาลาก
  • สิงโต ตัดทรงสกินเเฮด ของเค้าใหญ่จริงๆ :-?
  • XXLคับชุดนี้ชอบใหญ่ๆจัดเลยครับ เอาไปเล่นลากรับลองมัมส์
  • ชอบครับ. หล่อโคตร
  • เห็นราคาเเล้วอยากจะบอกว่า

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......

หมาสวยคัฟจบได้ในตัวเดียว =P~
  • เท้ารึนั่น ไอ้เธอร์มันไม่ธรรมดา เว้ยเฮ้ย :m01:
  • นี่กูเอง อดีตผี หมามึงสวยนี่หว่า เย้!image
    ไฟล์แนบ
    SARA2 507.jpg 32K
  • บอร์ดครับช่วยเช็ค ไอพีคุณ pitdeer ด้วยครับเมื่อก่อนเคยเป็นผี เดี๋ยวนี้ระบบผีไม่มีแล้ว เลยล็อคอินเข้ามาป่วนบอร์ดคร๊าบบบ :-D
  • มา มา มา ส่งมาโคราชด่วนเลย อิอิอิอิจะยอมเปลี่ยนแนวเลยแบบนี้ อิอิอิอิอิ อย่างงาม :063:
  • อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :X
  • อยากได้แต่คงต้องรอคอกหน้า
    :032:
  • คอกนี้หมดแล้วเหรอครับ
  • แข้งขา หน้าอก สุดยอดเลย ขายจิงอะ เสียดายๆๆ :-D
  • ได้สักตัวเหมือนเดินจูงวัวเลย เทห์ระเบิด
  • imageชอบมากมายตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    200_resize.jpg 110K
  • ไม่มีตังค์ โทรไปได้เปล่าคับ ยีน

ลูกหมา สวยทุกตัวเลยคับ
  • โครตน่าทำหมาลากเล้ย ยีนส์.
  • memba ขอบคุนที่เลียครับพี่ แหะๆ
    lamphun ขอบคุนครับพี่สมพงษ์
    Jergens ตัดให้เรียบร้อยมาเอาด่วนพี่ 5 5 5
    Mafia ปั้นไม่ได้ป๋าใหญ่ไปโกงเค้า 5 5 5
    SL_B ขอบคุนครับพี่
    ooISoo ขอบคุนพี่เชษเน้อ
    a_goko ขอบคุนครับ
    zeedza ขอบคุนพี่มากๆเน้อ
    pae เอาเลยหมวดเอาไปกัดเด็กในกองร้อยเลย 5 5 5
    pitdeer อดีตผีไม่เป็นไรพี่เพราะตอนนี้ทางสว่างแล้ว 5 5 5
    superkim เห็นด้วย 5 5 5
    c พรุ่งนี้ถึงนะพี่ชาญ
    TNT เอา CRUNK มาแลกเลยพี่ต้อม
    kamaboonta ขอบคุนที่ชอบครับพี่
    arty1019 ครับผม
    TONG_RAMA3 กะเลิกขายแล้วละเสียดายจริงๆเก็บไว้อวดดีกว่าเนอะพี่โต้ง 5 5 5
    somkiat8201 ขอบคุนครับ
    boom_pit_transister โทรมาเลยพี่แต่รับป่าวดูอีทีนา 5 5 5
    tee_mustang ทำแน่นอนฟัธง 5 5 5

ขอบคุนทุกๆเม้นนะครับพี่ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 198K
  • เห็นพี่เขากอดกับลูกๆเขาแล้วมีความสุข แสดงว่าเขารักมากจริงๆ ชอบแต่ละตัวเบิมระเฮิมเลย ใสยักษ์ดีๆนี้เอง
  • อะไรถึงละครับบบบบ ท่านน้อง :-D
  • อยากดูรูปลูกหมาตัวเมียอีกตัวที่พี่เก็บไว้จัง
  • ทับตัวเมีย อยู่ที่เท่าไร ครับ