ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ผี ไม่ มี ใน โลก"
  • ใครรู้สึกอย่างไรกับการไม่มีผีในนี้แล้ว รายงานผลกันหน่อยครับ

สำหรับผมขอเปิดคนแรกเลยนะครับ ไม่มีก็ดีเหมือนกันครับ ใครทำอะไรไม่ดียังไงก็เปิดหน้าฉะกันตรงไปเลยครับไม่ต้องรอบกัด ไม่ต้องซ่อนเล้น มันจะได้กลายเป็นพื้นที่ของสุภาพบุรุษตัวจริงซะที

ขอบคุณครับ :020: 020: 020: 020:
  • ใช้ๆอย่างที่ yellow_submarine พูดถูกแล้วครับ เย้ๆๆๆๆๆ
  • ผมก็ว่าดี น่ะ ไม่มีผี พูดกันให้เห็นไปเลย
  • ผมว่าไอ้พวกผี ไม่มีจิตวิญาณของพิทบูลเลย ชอบลอบกัด เหมือนหมาข้างถนน เอิ็กๆ

แต่ผีดีๆ ก้อมีนะ
  • ไม่มีใคร ให้ฟัดด้วยแระ... หุหุ
  • เหรียญย่อมมีสองด้านเสมอค่ะ ด้านดีก็คือ มันจะได้กลายเป็นพื้นที่ของสุภาพบุรุษตัวจริงซะที(เจ้าของกระทู้)

และ ไม่มีจิตวิญาณของพิทบูลเลย ชอบลอบกัด เหมือนหมาข้างถนน(naravit14)

ข้อเสียก็คือ ไม่มีใครอยากมีปัญหากับคนโกงหรือคนชั่ว ต้องใช้ผีเปิดโปง ประมาณว่าลูปหน้าปะจมูก

คนดีๆที่ทำมาหากินก็ไม่สามารถหาความยุติธรรมให้กับตนเองและเพื่อนๆได้ เพราะจะโดนหาเรื่อง

ก็ทนกล้ำกลืนกันไป
  • รู้สึกเเปลกๆเหมือนกัน ผมอยากให้ผีดีๆที่พูดจาดีๆ เค้าเป็นผีต่อไปนะ ตอนนี้ดูโล่งไปเลย #:-s
  • ดีครับ ตามได้ถูกตัว ไม่ต้องมานั้งวิเคราะว่าแม่งเป็นใคร ชอบจริงๆ ไม่มีผี
  • ขอขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ
    ส่วนคุณ marisa อย่างที่ผมแจ้งให้ทราบนั้นแหละครับว่าใครทำไม่ดีก็เปิดหน้าฉะกันไม่ต้องปิดบังจัดกันโจ้งๆไปเลย คนดีๆไม่จำเป็นต้องมี2หน้าเหมือนเหรียญหรอกครับเปลืองเวลาและน้ำลายมากไปหน่อย
  • ก็คงเลียกันจนกระโปกมันเพล๊บเหมือนบอดร์ดอื่นๆ :p
  • อ้าว.. ตอนนี้ไม่มีผีแล้วเหรอ?
  • แบร่......
  • ก็ดีนะครับ เห็นด้วย
  • ผีโดนจับขังหมดแล้ว ต่อไปเราคือสังคม เทพ ฮ่าๆๆ
  • ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แฟร์ๆ ไปเลย....ฮิ้ววววววว =D>
  • ที่สมัครเพราะไม่มีผีimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 51K
  • ความรู้สึกแปลกเมื่อไม่มีผี เหมือนเดินคนเดี่ยวเปลี่ยวๆ ยังไงก็ไม่รู้
  • อุทิศส่วนกุศลให้กันซะครับ!!!
  • ยินดี ด้วย กับ ความสงบสุขในครานี้ครับ...ท่านๆ
  • รู้สึกดีมากครับ บอร์ดคงจะน่าอยู่ขึ้นเยอะคร๊าบบบบ
  • เล่นมานานเหมื่อนกันแต่ไม่เคยสมัคร สมาชิก
    มีพิมพ์ตอบกระทู้บ้าง
    พอไม่มี ผี เลยสมัครสมาชิก