ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

hotman ( hitman ) x alexsunny ( the fuck ) puppy forsale
  • พ่อเด็กครับ image
    ไฟล์แนบ
    227869[1].jpg 121K
  • แม่เด็กครับ อเล็กซันนี่ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_11463[1].jpg 54K
    IMG_0110[1].jpg 32K
  • ปู่ครับ ฮิทแมนimage
    ไฟล์แนบ
    216883[1].jpg 117K
  • ตาครับ เดอะฟัก image
    ไฟล์แนบ
    215753[1].jpg 79K
  • m1ตัวนี้เฟริ์สครับ image
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 32K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m11.jpg 36K
    1.jpg 38K
    111.jpg 37K
  • image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 29K
  • m2 ตัวนี้หน้า โครตมันครับ หางหัก imageimageimage :-D
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 32K
    m22.jpg 37K
    22.jpg 38K
  • m3 ( ขายแล้วครับ ) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 37K
    m33.jpg 45K
    333.jpg 45K
  • f1 ( ตัวนี้เก็บครับ )imageimage
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 47K
    f11.jpg 37K
  • f2 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2.jpg 25K
    f22.jpg 34K
    f222.jpg 32K
  • f3 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f3.jpg 29K
    f33.jpg 33K
    f333.jpg 32K
  • f4 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f4.jpg 35K
    f4.jpg 35K
    f44.jpg 31K
    f444.jpg 36K
  • ลูกสุน้ข ราคา 1x,xxx ครับ ทำใบเพ็ด abcและใบเพ็ดสมาคมครับ อยู่ในขั้นตอนการส่งเอกสารครับ
  • ติดต่อที่ 088-170-7298 ( เก่ง ) ยินดีครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[1].jpg 9K
  • คุณเก่ง ราคา สุดๆเท่าไหร่ รบกวน ส่งเมลบอกด้วยนะครับ สนใจตัวผู้ m1-m2
    emzay02@hotmail.com
  • ใบเพ็ด abc รับรองโดยสมาคมอะไรครับ

กระดาษพิมพ์เองที่บ้านใช้ไม่ได้นะครับ
  • เพ็ด abc ไม่ต่าองอะไรกับใบเพ็ดปลอมหรอกครับ
  • ก็ผมทำให้สองใบไงครับ จริงๆแล้วผมว่ามันสำคัญที่ตัวสุนัขมากกว่าน๊ะ ใบเพ็ดไม่ได้ทำให้สุนัขสวยขึ้นหรอก
    ครับ แต่ที่ผมทำให้ก็เพราะว่าเพื่อคนที่สนใจซื้อลูกหมาชุดนี้ไปจะได้รู้ถึงบรรพบุรุษของลูกหมาชุดนี้ครับ เพื้อการวางแผนบรีดในอนาคต ไม่ใช่เพื่ออัพราคาลูกหมาครับ ( สำหรับผมน๊ะ ) เพราะลูกหมาผมก็ไม่ได้เปิดราคาที่สูงจนเกินไปสำหรับสายเลือดแบบนี้ เพราะก็รู้ๆกันอยู่ถึงสายเลือดครับ จะสมาคมไหนยี่ห้ออะไรก็ได้เพียงแต่ให้รู้ถึงบรรพบุรุษแค่นั้นเองครับ นั้นแหละครับสิ่งที่ผมคิด ....... เอ้าขายต่อเด้อ 088 170 7298 image
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 32K
  • คุณเก่ง ผมให้กำลังใจ ต้องดูที่ตัวหมา ครับ ใบมันก็แค่กระดาษพิมพ์ใส่หมึก
    ผมคนที่ขอราคาคุณไป ถ้า ออนmsnรบกวน addผมด้วยขอบคุณครับ
  • ผมไม่ได้ออนเอ็มครับเล่นไม่เป็น 55 เอาหย่างงี้ดีกว่าตัว m1เนี๊ยะ ผมเปิดที่ 16,000 ครับ เป็นตัวเฟริ์สของคอกที่แรกผมตั่งใจจะเปิดสูงกว่านั้น มาคิดอีกทีจะขายราคาสูงไปทำไมในเมื่อผมพอใจแค่นี้ ลุกหมาคอกนี้ออกมา 11 ตัวครับ ขายไปแล้ว 4 ตัว ผู้3 เมีย1 ส่วนตัวอื่นโทรมาครับไม่ถึง 16,000 ให้ได้ให้เลยครับง่ายๆตัวจริงสวยกว่าในรูปแน่นอนครับ ( ผมถ่ายรูปไม่เก่งครับ )
  • ผมส่งข้อความไปใน mail boxแล้วอะครับ ยังงส่งกลับด้วยนะครับ
  • เห็นคุณบรีสบอกลูกหมาแบ่งคนละครึ่งไม่ใช่หรอ
  • send me price of F1 and F2 bro' - throwdownbullz117@gmail.com
  • คุณบรีสบอกอย่างนั้นหรอครับคุณผี ขอพูดความจริงนะครับ ลูกหมาผมออกมา 11ตัว ขายให้คุณบรีส 4 ตัวผู้3เมีย1แต่คุณบรีสจะเอาไปขายต่อหรือไม่นั้นมันเป็นสิทของเค้าครับ เพราะผมได้ตัดสินใจขายให้บรีสไปแล้ว ต้องพูดความจริงครับ งานผมเยอะขี้เกียจอธิบายทางโทรศัพท์ครับ ผมได้ลงลูกหมาชุดนี้ให้พี่ที่ขอดูไปแล้วตอนประมาณ 7-8 วันลองค้นดูน๊ะครับ ( หัวข้อกระทู้ ถึงพี่ที่ขอดูครับ hotman ( hitman ) vs sunny ( the fuck ) คำว่าแบ่งของคุณบรีสคงหมายถึงแบ่งซื้อกลับคืนในราคามิตรภาพรึเปล่าครับคุณผี ผมไม่เห็นว่ามันจะเป็นเรื่องใหญ่เลยครับ ค่าผสมผมก็จ่ายหมดและมีเหตุผลอะไรที่จะต้องแบ่งลูกสุนัขหล่ะครับ ผมก็งงน๊ะเนี๊ยะ
  • ตามที่คุยไว้เลยครับ คุณ เก่ง จอง M1
  • ขอบคุณครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 38K
  • อยากทราบราคาตัวเมียครับ

F2 - F4

akearun@gmail.com

ขอบคุณครับ
  • I want to ask how much is F1 and F2
  • f1 not for sale f2 1,5000 sale 1,4000 THBimage
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 37K
  • I want Female 2 na khrub! can you send puppy in lampang? if yes I will buy female 2
  • คุณเก่งอย่าลืมส่งรายละเอียด เรื่องการโอน เข้าเมลหรือโทรสัพท์ผมด้วยนะ
    emzay02@hotmail.com
  • vino_ thrordown

can you Related 10,000 ฿ yes or no !

IF you pease pay in many my bank KRUNG THAI Office Salokbat

Account No. 627-0-19370-2 Account Name TAWATCHAI MANO

• to vino_ thrordown

ok send in lampang
  • ลูกหมาสีไรคุณtnbullies
  • สีบลูลายเสือออกเหลืองครับimage
    ไฟล์แนบ
    ff1.jpg 37K
  • check your email Tawatchai Mano
  • คุณเก่ง ราคา สุดๆเท่าไหร่ รบกวน ส่งเมลบอกด้วยนะครับ สนใจตัวผู้ m1-m2
    สนใจมาก 1st_@live.com
  • m1 ผมจองไปเรียบร้อยแล้วพี่ีผี
  • โอเคผมได้ idเป็นของตัวเองละ คุณเก่ง
    ผมคนที่จองm1 จะได้ไม่เป็นผีอีกต่อไป--กว่าจะได้ต้องส่งข้อความไปหาพี่มาร์คโดยตรง
  • F 3 10,000 ได้เปล่า ทุนน้อย
  • โทรคุยกันครับพี่ผี
  • อยูที่ข้อตกลงและองประกอบนิดๆหน่อยๆครับ image
    ไฟล์แนบ
    f33.jpg 33K
  • คุณเก่งยังไง อย่าลืมถ่ายภาพ m1ด้านข้างให้ผมด้วยนะครับ
  • ครับผม ที่หายไปเพราะยุ่งงานศพคุณยายครับ ขออภัยครับ กทันหันจริงมีหลายท่านที่ให้ผมอัพลูกหมา ขอเวลาพรุ่งนี้อีกวันน๊ะครับ ขอโทษจากใจจริงครับ
  • อ่อครับเสียใจด้วยครับ คุณเก่ง ยังไงวันจันทร์ผม โอนไปให้ แต่อย่าลืมอัพรูปให้ผมนะครับ