ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • โอเคครับนัท
  • เอ็กซ์เช็คเมลล์ด่วนๆๆ
  • ครับพี่

นัท อูย........ได้ใจเลย
  • โดนใจติดต่อด่วน
  • 55+ โดนใจใครหลายคน
  • 555+ งั้นเด๋วนัทรีบเลยนะครับ

อิอิ
  • รีบเลยครับ 55+
  • เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยตรู
  • 55555+ เอาๆ นัทรีบๆเดี๋ยวพี่กล้าเครียดยิ่งกว่านี้ :o003:
  • ดันเต็มที่ค่ะ เป็นญิงที่รักในสายพันธุ์นี้มาก
  • แบ่งกันดูบ้าง อยากเห็นอ่ะ ถึงขนาดทำให้พี่กล้าเครียดได้ ยิ่งอยากดูใหญ่เลยน้า...............ขอร้อง
  • ไปแน่นอนครับพี่ชาญ ส่วนเรื่องหมาเด๋วหนึงเอาไปครับ ผมมีหน้าที่ยกบล็อคขึ้นรถครับ
    พี่กล้าครับผมจองเต้นท์นะครับ จะเอาไปกลางข้างถังน้ำแข็งกะ พี่ไก่ และ ป๋าทอม
  • พี่เอ็กซ์ครับงานนี้สงใสกั้งมันจะเอาหมาไปเยอะเพราะมันบอกมา
    อิอิอิอิ
  • จัดหนก จัดเต็ม มีเท่าไรขนไปให้หมดเลยนะครับ ทกๆท่านครับ งานจะได้สนุกๆครับ
  • ใครนำหมาไปวันงานจะมีรางวัลแจกนะครับ กำลังนึกเกมส์สนุกๆๆระหว่างคนกับหมา งานนี้ไม่มีการประกวดนะครับ
    แต่จะดูเรื่องสุขภาพเป็นหลัก เช่นขนสุนัข ผิวหนัง เล็บ ความสะอาดต่างๆๆ
  • ถ้าแข่งเรื่องสุขภาพ สงสัยหมาแดงลำน้ำมาศกินขาดครับพี่กล้า แต่ห้ามดมเด็ดขาดครับ :o043:
  • :o008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0899.JPG 170K
  • ไอ้สองตัวนี้ขอไปด้วยครับ จากลำมาศครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0899.JPG 35K
    IMG_0898.JPG 44K
  • พี่โจ้ แฟนพันธ์แท้หมาแดง รามา 3 :063:
  • เรดโนสพี่โจ้สวยมากครับ ซื้อมาจากรามา 3 ทั้ง 2 ตัวเลยหรอครับพี่X
  • ท่านเอ็กครับ ขอเป็นหมาแดงเถอะครับ มาจากไหนก็ไม่สำคัญครับผมมม
  • ถูกต้องแล้วครับ

1.ตัวผู้ เป็นลูก โซโล กับ เม๊กกา

2.ตัวเมีย เป็นลูก ต้องตา กับ มิสเตอร์ไฮ

:-D :-D
  • กี่ขวบแล้วคับใหญ่ดีจัง
  • ตัวเมียที่นั่ง ชื่อ น้องน้ำ อายุ 4 เดือน ครับ

ตัวผู้ที่ยืน ชื่อ อัคคี อายุ 8 เดือน ครับ

:-D :-D :-D :-D :-D :-D

• image

ผู้ใหญ่ใจดีครับเก่ง

ไฟล์แนบ
    232448.jpg 286K
  • 555555 วันเกิดผมพอดีเลยครับ ต้องไปแน่นอนimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03289.JPG 41K

• image

image

พี่กบ ไปฉลองวันเกิดที่งานเลยครับพี่

ไฟล์แนบ
    IMG_3236.JPG 270K
    IMG_3240.JPG 282K
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่ปักหมุดให้ครับป๋ม
  • ไปฉลองวันเกิดกันในงานเลยครับพี่

• image

พริตตี้คนนี้ผมจ้างมาจาก กรุงพนมเปญ ครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_9353.JPG 79K

• image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_9164.JPG 115K
    IMG_9213.JPG 135K
  • อย่าลืมหนัง สือนะ ผลการประชุมเป็นยังไงบอกด้วย
  • ครับพี่กล้า
  • ผมพึ่งเข้ามาดู พี่ชาญ มัดมือชก เลยนะนิ แล้วรูปผมนะ เลือกแล้วหรอพี่ T_T
  • ปอเย็นนี้ไปบ้านพี่ไก่เปล่า
  • อยากไปๆ ไปยังไง ครับ แฟนไม่อยู่ ปอร่าเริง :-D
  • จัดไปครับ เดี๋ยวเสร็จธุระเดี๋ยวพี่โทรบอกครับ
  • พี่เอ็กเด๋วปอเข้าไปหาที่บ้านครับ
  • เมื่อคืนพี่ไก่ เมาอีกแล้ว เมากันทุกคนนนนน :-))
  • งานนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด คงได้ไปร่วมงานครับ
    ยังไงก็ ขอรายละเอียดสถานที่จัดงานหน่อยนะครับ ผมชอบหลงโคราช 5555
  • ว่าจะไปร่วมงานด้วยคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    30.JPG 108K
  • โคราช ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

เรื่องรายละเอียดสถานที่ เส้นทาง ใกล้ๆวันแล้วผมจะแจ้งให้ทราบทันทีเลยครับ

ขอบคุณครับ :-D
  • เจอพี่กล้าที่ประชุมTPC พี่กล้าบอกว่างานนี้หม้อไม่แตกไม่เลิก555
  • 55+ จัดหนักครับหมวด
  • สวัสดีตอนเช้าครับบบบบบ ไม่เห็นมีคนส่งให้ผมเลยอะ อิอิอิอิ
  • มีชาญลงเมลให้ผมหน่อย เดี๋ยวผมส่งให้พี่
  • ได้รับแล้วคราบบบบบบบบบบ จัดเต็ม อิอิอิอิอิ
  • แจ่มใช่มั๊ยล้า 55+
  • ขอบคุณมากนะครับที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมา..มาช่วยเป็นกำลังใจให้นะครับ...สุดยอด
  • ครับบบบบบบบ น้องเอ็ก จัดให้หน่อยนะครับบบบบบบ ครับผมคูณ A_Robocop01 ห้ามพราดเลยนะครับบบบบบ พวกเรากลุ่มพิสบลูโคราช ยินดีต้อนรับทุกคนครับ image
    ไฟล์แนบ
    20090810195802_20090810141815_20090808215528_jdvy1.jpg 111K