ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงลำน้ำมาส
  • ครับพี่ KU56 สัตวบาลครับ
  • เรา ไม่ได้เจอกันเนอะ ไม่ทันรุ่นกัน อิอิ

ผม ทำโครงการวัวประกวดครับ ตอนเรียน
  • ครับพี่ รุ่นผมโดนชิ่งไปปล่อยที่กำแพงแสนตั้งแต่ปีหนึ่งเลยครับ เลยไม่ค่อยได้เห็นแสงสีในบางเขนเท่าไหร่ครับ
    แต่พี่ต้นนี้รักการประกวดมาตั้งแต่สมัยเรียนเลยนะครับ
  • ผมมีฟาร์มวัวของตัวเองมาตั้งแต่ 12 ขวบ !!! ประกวดวัว ครั้งแรก 14 ขวบ (ตอนม. 4)
    จากนั้นมา ก็รักการประกวดสัตว์มาตลอดครับ

ผมว่า มันบอกอะไรเยอะ ... ;-)
  • รุ่นพี่เกษตรสวัสดีครับ ผมต้อง ku 66 ครับพี่ ^^ หมาพี่เท่มากกกกก
  • นึกถึงชีวิตสมัยนั้น... ฮ่าๆๆๆ

แก่ เลยกรู...
  • ดูตั้งเป็นนานสองนาน ว่าหมาหรือควาย นอนในปลัก เหลือแต่คอกับหัว คงชอบน้ำมากสิท่า น่ารักจังเลยimage
    ไฟล์แนบ
    229422.jpg 157K
  • ไซค์XXLยังไม่มีกับเค้าเลยสงสัยต้องหามาบ้างแล้วอิอิ
  • งามแต้ๆ
  • งามหลายๆ โดยเฉพาะอัคคี :X
  • เจ้าอัคคีสวยดีครับ ผมKU60
  • ไว้วันหลังนะคับจะหารูปที่ชัดกว่านี้มาให้ดูนะ... คุณโจ้(แบบว่าฝีมือการถ่ายรูปของผมมันแย่คับ) ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    010920111899.jpg 39K
  • image
    ไฟล์แนบ
    8953c678eb.jpg 94K
  • หมาแดงของ จขกท สวยจริงๆครับ
    หน้าตาแบบนี้แหละใช่เลยยยย
  • - ครับพี่ต้นนึกถึงสมัยเรียนเลย ตอนนั้นผมไปยุ่งอยู่แต่กับเรื่องหมูหมู ทุกวันนี้เลยต้องมาขายอาหารหมูครับ พี่ต้นก็อยู่บุรีรัมย์หรือครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับผม
    - ขอบคุณครับพี่ๆน้องๆที่หลงไหลในตาสีเหลืองอัมพัน ขนสีน้ำตาลไหม้ แล้วก็ความจีดสไตล์ดิบเถื่อน แต่รักเจ้าของมันยิ่งกว่าสิ่งใด ของหมาสไตล์นี้ครับ
    - ดีใจจังได้เจอะพี่ชายน้องน้ำ พี่น้องที่พลัดพลากจากกันไปไกล ชุดนี้กระจายไปทั่วทุกภาคของประเทศเลยครับ อันนี้ผมยกเครดิตแรกให้กับต้องตาเลยครับ แม่พันธุ์ตัวจ่ายเลยครับ ส่วนตัวที่ทำชื่อเสียงให้ต้องตาผมว่าหนีไม่พ้น MR.Perfect ของพี่โตครับ บอกตรงๆครับพี่โตตอนแรกคุณโต้งก็เชียร์ให้เอาไอ้ตัวสามสี แต่ผมตาไม่ถึงเองครับ หรือเรียกอีกอย่างว่าวาสนาไม่ถึง เทพมาจุติยังไม่รู้เลยครับ 555
    - พี่น้องKU เยอะจริงๆครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่ บุรีรัมย์ แล้วครับ
  • นั้น ไง สาขาเกษตรด้วยพี่รุ่นอีกแล้ว
  • สวัสดีครับบบบบบ ไม่ต้องรอกันนานครับ พี่ๆ นัดเจอกันวันงาน 22 ตุราคม นี้เลยเน้อ เอาเด็กๆ แต่ละท่านมาด้วยนะครับบบบบบบ ได้เห็นกันครบเลย อิอิอิอิอิ ไว้เจอกันงานโคราชกันนะครับบบบบบบบ
  • ครับพี่ต้นไว้เจอตามงานครับพ่ี ผมจะเข้าไปคารวะพ่ีซักหน่ึงจอก
    คุณphanu. มีเบอร์ติดต่อไหมครับผมเข้าบุรีรัมย์บ่อยอยู่เผ่ือไปหากาแฟกินกันครับ
    คุณชาญมันนานเหลือเกินกว่าจะถึงวัน เราซ้อมซักรอบก่อนมั้ยครับ
  • พี่โจ้ มาซ้อมโคราชดิพี่ :o003:
  • 5555555 มาซ้อมแถวไหนดีพี่โจ อิอิอิอิอิอิอิ เรียกชาญเฉยๆ ดีกว่าพี่ดูหนิดหนมดีกว่าเยอะ 55555555 มาที่ไหนว่ามาเลย เดียวเอ็กประสานงานเลย 555555 รับด้วยนะครับเอ็ก อิอิอิอิอิ นี้ก็แดงๆ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    225550.jpg 204K
  • 5555555555555 โอ้ย ลงรูปผิด 555555image
    ไฟล์แนบ
    SNV38332.JPG 69K
  • สวยงามมากครับ
  • โอ้ว้าว Cyclura. งามงาม ถ้าคุณชาญชอบแนวนี้มาบ้านผมเลยครับ แต่ถ้าชอบแบบ mammal. แดงแดงด้านบนนี้พาผมไปด้วยนะครับ Rhino. ในรูปโคตรงามเลยครับ
  • พี่Xพี่โจ้ไปไหนกันคับ ผมไปด้วยคนนะ
  • 5555555 มาเลยเน้อ พี่โจ้ คูณเก่ง ไปไหนไปด้วยเน้อ อิอิอิอิอิ :-D
  • ไปไหนกัน ถ้า NAVARA ยังไม่เต็ม ขอไปด้วยคน :o003:
  • อิจฉาคนอยู่ใกล้กันจัง! (บุรีรัมย์-โคราช) โฮยโสทำไมมันอยู่กันไกลจัง!! 300 กว่าหลัก!
  • พี่เล็กแค่นี้จิ๊บๆ ยโสธรใกล้ๆกัน แป๊บเดียวก็ถึง มาๆ มาสังสรรค์นอกรอบกันก่อน :-D
  • พ่ีเล็กมองข้ามข้ามบ้างก็ได้ครับจะได้เหลือแค่ไม่กี่หลักครับ
    คุณเก่งผมนะแล้วแต่เอ็ก กับคุณชาญ เอ็กว่าไงนาวาร่าล้อหมุนอยู่แว้ว
  • รักพี่โจ้ตรงนี่แหละ :o003:
  • โอ แต่ล่ะตัวช่างงามแต้ :021:
  • เอ็กแต่พ่ีเกรียจเอ็งวะ... :o067:
  • :o003: :o003: :o003: :o003: :o003:
  • กระทู้นี้ฮ๊อตจริงๆ
  • เจ้าของกระทู้ฮ๊อตครับ :-D
  • พ่ีมาร์คขอฟ้องหน่อยครับ เด็กปั้นพ่ี่ไอ้ตัวบนนะ มันตามจิกผมย่ิงกว่ามีผีอีกครับ :o003:
  • 55555555555 เอ้า ขอประกาศหน่อยนะครับพี่โจ้ พอดีทางน้องๆ ที่โคราชจะรวมตัวกันพาน้องหมาไปตัดหู มีเพื่อนๆ ที่สนใจจะไปพร้อมกันหรือจัฝากไปตัดก็ติดต่อมาได้นะครับ ที่ผมเลย 084-3591589 ชาญครับ ไปตัดที่ชลบุรีนะครับ ตอนนี้ได้ 4 ตัวแล้วครับ จะได้นัดวันกันครับ หารค่าน้ำมันกันครับ ขอบคูณครับผม
  • :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003: :o003:
  • ขออภัยแทนทีมงานยังเติร์กหน่อยนะครับ พวกนี้เป็นทีมงานคนหนุ่มเลือดร้อน เป็นเด็กสร้าง (สร้างแต่ปัญหา) เตรียมไว้เป็นตัวแทนในอนาคต ฮ่าๆๆ
  • 55555555555 เดียวผมจัดการสั่งสอนให้พี่มาค พี่โจ้ สั่งสอนให้เป็นมากกว่าเดิมเน้อ อิอิอิอิอิ :o003:
  • กวนพี่ๆ คือความสุขของผมครับ :o003:
  • ย่ิงเกรียจย่ิงเจอจริงไอ้ตัวเน่ีย :o003: ตามมาหลอกหลอนเต็มหน้าเลย อิอิ
    คุณชาญฝากไปตัดตัวดิ แต่ต้องถามยีนก่อนว่าจะให้ไปตัดเปล่า :o037:
  • 5555555555555ยินดีครับพี่โจ้ มีพี่น้องๆ คนไหนจะฝากไปตัดหูด้วยกันก็ได้นะครับผม จริงเหรอพี่ ผมเพิ่งคุยกันมาเมื่อกี้เองน่า อิอิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • image

image

เจอกันบ่อยๆไม่เหงาดีพี่โจ้ :o003:

ไฟล์แนบ
    227802.jpg 40K
    230737.jpg 286K
    230746.jpg 269K
  • พี่Xไปไหนกันบอกผมด้วยนะ
  • เออ...ไม่อยากกวนครับ
    มีเลี้ยงรุ่นกันเหรอครับกระทู้นี้
    เล็กjergenโว้ย เราถอยไปกระทู้อื่นกันเถอะ พวกเค้าเยอะแล้ววะ55555 :-D
  • แปลกมากครับกระทู้นี้น้าผีแสดงตัวกันหมดเลยครับ จริงมั้ยคุณโต้ง :o008:
  • รับแซ่บ!! ครับ ย้ายตูดเคลื่อนที่ในแนวราบ โดยการแถปลาหมอ...ปฏิบัติ!! 555++