ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัปรูปพ่อแฮง-แม่ซาซ่าคอกปี54
  • รบกวนช่วยติชมหน่อยนะค่ะ
  • วิธีลงรูป

1.คลิ๊กไปที่แนบไฟล์ เลือกไฟล์ เลือกรูปจากไดร์ที่ฝากไว้ รอโหลดค่ะแป๊บเดียว
    2.ต่อไปคลิ๊กไปที่แทรกภาพ หลังจากนั้นคอมเมนท์ได้เลย :033:
  • มาพร้อมจินตนาการอีก 1 ราย
  • ใช่พ่อแม่คู่นี้หรือเปล่าครับimageพ่อเฮงเฮงimageแม่ซาซ่าimageลูกคอกปี54imageตัวนี้ตัวผู้ชื่อทาโร่imageทาโร่ตอนอายุ 5 เดือนimageตัวนี้ตัวเมียชื่อหมูหยอง
    ไฟล์แนบ
    Heng..jpg 128K
    Zaza..JPG 132K
    Mgi6O.jpg 194K
    181171.jpg 155K
    DSC01216.JPG 174K
    F 2.jpg 102K
  • ส่วนหมูหยองรบกวนเจ้าของช่วยลงรูปปัจจุบันให้ดูด้วยนะครับ ตอนนี้ลูกคอกนี้อายุ 8 เดือน
  • นี่ครับ อาโน ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10465.jpg 119K
  • image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0521.jpg 127K
  • ชื่ออ้วน ครับ นี่ลูกของเฮงกับซ่าเหมือนกันครับ ปี54
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG0115A.jpg 18K
  • คับผมเปงคนอุ้มหมาถ่ายรูปเอง
  • (รบกวนช่วยติชมหน่อยนะค่ะ) ขอโทษนะครับแล้วจะให้ผม ติ และ ชม อะไรหรือครับ :/
  • ลูกสุนัขชุดนี้อยู่ทีไหนกันบ้างครับ เจ้าทาโร่ กับ หมูหยอง อยู่ อ.บางเลน จ.นครปฐม นะครับแล้วตัวอื่นล่ะครับ..?
  • ลองลงรูป
  • JCอยู่สะพานใหม่ดอนเมืองคับผมรูปตอนเกือบ7เดือนคับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    งง.jpg 28K
    jj2.jpg 42K
    เจ.jpg 28K