ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • ต่อด้วย เพศเมีย 1 เดียวส่งไปอยู่กับเทพตอนประมาณ 6 กว่าimage
    ไฟล์แนบ
    01111.jpg 191K
  • เพศผู้ ไอ้ชาริโต้ อยู่กับท่าน westmanimage
    ไฟล์แนบ
    011111.jpg 236K
  • ต่อด้วย ไอ้รถถัง ของท่านพี่วุทimage
    ไฟล์แนบ
    01111111.jpg 239K
  • เพศผู้ น้องเล็กimage
    ไฟล์แนบ
    0111111111.jpg 157K
  • ไอ้ตัวผู้สุดท้ายตอนนี้ เป็นอย่างไรบ้าง ท่าน มีรูปให้ดูตอนโตไหม
  • ท่าน westman ก็น่าจะเดาได้น่า ไปอยู่กับเทพไง 55555
  • เท่าๆที่รู้ หมาพี่เก้วเป็นหมาเทพ พอถึงกำหนดเทพก็จะมารับตัวไปเลี้ยงตลอดดดด เน้นๆๆๆๆ ว่า ตลอดดดดด 555+
  • ว่าไงบ้างหล่ะ ท่าน pi หัวหน้า มากระดิกไม่ได้เลยเลยรึ
    MRW ฉายานี้ เพราะดีนะ เก้ว หมาเทพ
    ส่วนเรื่องก๋วยเตี๋ยว ไม่ต้องห่วง เจ้าเขาใจดี ให้กิน ฟรี
  • ไม่ว่าไงหรอกท่าน westman วันหน้าหาร้านเบียร์เย็นๆไว้ดื่มแก้ร้อนตอนเจอกันหน่ยดิ ค๊าบโฮ่ฮิ่ว
  • สวัสดีครับชาวกาญ
    ช่วงนี้ห่างหายว่างๆก็นัดดิ้งกันครับท่านประทานตั้นหายตัวไปเลย
    สงสัยงานยุ่งแน่ๆเลย
    เก้วหมาเทพชื่อนี้เข้าท่าครับท่านเก้ว
    ท่านปิหัวหน้าไปทำงานด้วยเงียบไปเลยนะครับ
  • พี่ครับผมน๊อตนะครับผมว่าไหนๆๆเราก็มีคนที่เลี้ยวพิทบูลในเมืองกาญมากเราหน้าจะจัดทำเสื้อสำหรับชาวกาญโดยเฉพาะนะครับ พี่ๆๆว่าจะดีปะครับ ออกความเห็นดูนะครับ
  • วันนี้หัวหน้ากลับแล้ว ค่อย ขับรถอย่างมีความสุขเลย ใช่ไหม คุณ pi
    ส่วนวันหน้า ก็ต้องรอให้ถึง สิบห้าค่ำ เดือนสิบเอ็ดก่อน ค่อยว่ากัน ได้ดวลกันแน่
  • ส่วนเรื่องเสื้อ ท่าน not_naramit มีรูปแบบมา นำเสนอไหมครับ
    จะได้เอามาเป็นโลโก้ ในกลุ่มด้วยตรับ
  • โอ้วววว หายไปไม่นานแหมพวกท่านพี่น้องเมืองกาญจน์ รวมกันเล่นซะลื่นเลยนะท่าน

เออแต่ว่าไอ้ฉายาเนี๊ยะขอเถอะคราบบบบ แค่นี้ก็แทบไม่เหลือให้ได้เล่นต่อแล้วคราบบบบบ สร้างมากำลังปั้นเขามาขอไปเข้าเฝ้าหมดดด ท้อนะแต่พอเจอพวกท่าน กลับมีกำลังใจและแรงบันดาลใจที่จะก้าวเดินไปด้วยกันมันสนุกสร้างสรรค์ เฮฮาขึ้นมาเยอะเลย :-))
  • แบบเสื้อครับไม่รู้จะชอบกันป่าวครับดูกันได้ครับไครมีแบบส่งมาได้ครับ แบบเมืองกาญของเราเองเอามาดูกันเยาะๆๆ
    ไฟล์แนบ
    314598_263060707048345_100000332532864_901835_1431996097_n[1].jpg 33K
  • แหมไม่มีใครรู้ดีเท่าท่านตั้วเลยนะ :063:
  • กำลังจะพิมพ์ให้ท่านน้องน็อตพอดี มาซะก่อน ดีใจครับที่ได้สมาชิกเพิ่ม อนาคตต่อไปท่านอาจกลายเป็นกำลังหลักให้กับพี่น้องชาวเมืองกาญจน์ของเราก็ได้ :065:
  • เดี๋ยวขอตัวก่อนครับ พอดีท่านแบงค์กับ ท่านเอ็มมารอที่หลังบ้านใต้ต้นมะยมที่เดิม ท่านปิรู้ตามมาด่วน :-D
  • ฟากตัวด้วยนะครับพี่ทุกๆๆคน
  • ยินดีที่ได้รู้จักท่าน not_naramit ผมอยู่ ต ลาดหญ้าเมือนกัน มีไรพูดเล่นกันได้เลยไม่ต้องคิดมากครับกันเอง
  • แปงไงกันบ้างครับพี่ๆเมืองกาญ :-D
  • พี่น้องเมืองกาญสบายดีเปล่า ภาคอีสานฝนตกทุกวัน
  • T.black_p สบายดีนะครับ ไม่ได้คุยกันซะนาน มีสมาชิกเพิ่มขึ้นรึยังครับ
    :061:
  • ฝากรูปไอ้ เชล ตอนเล็กให้ท่านปิ+แบงค์ ชมครับ เลี้ยงหมาแนวทรงมิติแบบนี้ ต้องดูกันยาวนิดนึงครับ อย่าพึ่งใจร้อน ถึงเวลาเทิร์นแล้วท่านจะเห็น ความสง่างามของหมาทรงมิติแนวนี้ครับ

รูปตอนเล็กๆครับimageimage
    หัวเล็ก หน้าแหลมยาว หมาอะไรดูไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 176K
    011.jpg 286K
  • พี่piผมไปดูลูกหมาพี่ตั้งแต่คอกแรกเลยนะครับแต่ไม่เคยเจอพี่เลย (ผมเป็นเพื้อนกับท๊อปครับที่อยู่หนองบัวอะครับ)ผมชื้อน๊อตครับ
  • สวัสดีชาวกาญทุกคนครับ
  • พอโตขึ้นมาอีกหน่อย ค่อยๆเริ่มสง่าขึ้นเรื่อยๆครับ น่าจะประมาณ 7-8 เดือนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    011111.jpg 273K
    01111111.jpg 299K
  • ปัจจุบัน imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0444444444.jpg 180K
    06.jpg 134K
    066.jpg 197K
    0666.jpg 178K
    06666.jpg 161K
  • ตัวนี้ลูกโทน เพศผู้ครับ ทรงหัวและหน้าถอดแบบแม่มาเลย แต่มุมขาหลังสวยกว่าแม่ อกกร่างกว้างกว่าแม่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 142K
    077.jpg 144K
  • พี่แก้ว มีใหญ่ๆแบ่งมาให้เล่น บ้างเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    208113lm.jpg 31K

• ขอมอบให้ MRW ดูแล้วเหมาะกับวัยดีครับ
    ขอให้มีความสุข มากๆนะครับ

• แถมให้ MRW อีก เพลง สำหรับคนวัยใกล้เกษียณ
  • สวัสดีครับ P.Lamphun ของทางภาคเหนือของพี่แจ่มอยู่แล้ว หุ่นและสายเลือด กิจกรรมที่ทางพวกพี่นำเสนอกันสุดยอด ผมยังคอยแอบเข้าไปดูอยู่เสมอ X_X

ขอบคุณพี่มากครับ ที่แวะเข้ามาทักทายคนเมืองกาญจน์ ^:)^
  • ท่านแบงค์ สุดยอดครับ ชอบๆๆๆ มีอีกเปล่าเอามาอีก เห็นพวกท่านคบกันแล้วมีความสุข ดีใจครับ :-)) :) :-D :p

• จัดไปอีกหนึ่งดอก ท่าน MRW
  • ท่านเก้ว เอาลูกหมาใครมาลงครับ จำได้ว่ามันของใครน่า555555
  • สุขสันต์วันเกิด
    สิ่งประเสริฐสมดังอธิษฐาน
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดดลบันดาล
    อภิบาลให้ร่มเย็น

**โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขกาย
    โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขใจ
    มีชื่อเสียงให้ก้องเกริกไกร
    ขจรไปทั่วทั้งโลก

สุขสันต์วันเกิด
    พรใดเลิศนั้นพาสุขศรี
    ให้ร่ำรวยหมื่นแสนพันทวี
    ให้มีอายุมั่นขวัญยืน

ให้ร่ำรวยหมื่นแสนพันทวี
    ให้มีอายุมั่นขวัญยืน.
  • ขอบคุณท่านแบงค์กับท่านปิครับ พอแล้วครับ :022:
  • MRW ดีครับพี่

แต่ผมยังไม่มีสมาชิกใหม่เลยครับ

วันเกิดพี่ MRW หรอครับ

สุขสันวันเกิดด้วยอีกคนนะคับ(ขอให้แก่ไปอีก 1 ปีนะครับพี่ 555+ ) :m59:
  • เอ้าวันเกิดพี่เก้วหรือครับ ขอให้สุขสันวันเกิดด้วยอีกคนครับพี่เก้ว :035:
    ไอ้ เชลของพี่เป็นหมาตัวเมียที่โครงร่างสวยครับ แฮ่ๆๆ (จีบไว้ก่อน) ไว้เจอกันปลายปีนะครับ
  • ลูกโทนไอ้เชล ไม่มีท่ายืนหรือครับพี่อยากเห็นจังครับ
  • สุขสันต์ วันเกิด มีความสุข มากๆๆ ขอให้มีชีวิต ที่ดี มีครอบครัว ที่อบอุ่น มากๆๆนะ แค่นี้ก็พอและมั้ง
  • ฝากให้พี่ aodto เป็นอีกหนึ่งผลงานของกาญจนบุรีimageimageimageimageimageimageimage
    พี่ๆ ท่านใดที่พี่น้องคอกนี้รบกวนนำมาลงให้ชมมั่งนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03453.JPG 103K
    DSC03477.JPG 92K
    DSC03521.JPG 114K
    DSC03523.JPG 110K
    พ่อไคโจ.jpg 121K
    แม่ไคโจ.jpg 103K
  • ตอนนี้อายุ 6 เดือนแล้วครับ
  • ไม่ได้เข้ามาดูนาน สมาชิกใหม่เยอะแยะเลยนะครับ น่าดีใจจริงๆ อ้อ ขอโทษคุณ MRW ด้วยนะครับที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ พอดีกำลังยุ่งๆ ว่าจะโทรกลับก็ลืมซะอีก ขอโทษด้วยครับ แล้วก็ขอ เบิร์ดเดย์ย้อนหลังให้คุณ MRW ด้วยนะครับ มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังทุกประการนะครับ ;-)
  • ว่างๆimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4053.JPG 143K
    IMG_4056.JPG 150K
    IMG_4054.JPG 139K
    IMG_4058.JPG 145K
    IMG_4069.JPG 151K
    IMG_4071.JPG 138K
  • อวยพรย้อนหลังก็แล้วกันนะครับท่าน MRW สุขสันต์ วันเกิด มีความสุข ร่ำรวยสุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวครับท่าน
  • หมาท่านหนึ่งสวยแล้วแอบเงียบวันหน้าต้องขอไปชมตัวจริงบ้างแล้ว
    ถูกใจตัวเมียสีขาวค๊าบ
  • :o008: ไม่ได้เข้ามานาน เป็นไงกันบ้างพี่น้อง อิอิ
  • :o037: ช่วงนี้กำลังบ้าหม้อ ไม่เป็นอันทำมาหากิน อิอิ 555+