ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**ภาพการประชุมTPC**
  • เสี่ยผมขอรูปที่ถ่ายตอนท้ายด้วยสิเสี่ย
  • ฝากโปรโมท เด็กๆชุดนี้ด้วยเด้อ http://pitbullzone.com/community/discussion/24999/shorty-x-five5-bully-puppy-4sale#Item_15
    เฮ้อ...เหนื่อยลงรูปงานเสร็จ ต้องลงรูปลูกหมาต่อ

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6637.jpg 81K
    IMG_6665.jpg 76K
  • ไอ้ตัวบนท่าทางจะไปตัวแรกว่ะ
  • ตัวนี้ผมชอบสุดๆอะ ป๋า
    หมาที่มันจะเป็นสตาร์ มันจะมีประกายในหลายๆอย่าง ป๋า ตาถึงๆ

ป๋าเอาอะ ผมให้เลย แต่ต้องเอาไว้ประกวดนะ จะตามเชียร์ \:D/
  • ผมก็ว่าเหมือนป๋ามาร์ค บล็อคหัว สวยมากๆๆ
  • รูปหมู่ท้าย ผมแม่งดูยังกับยักษ์555 ถูกใจจริงๆ
  • รูปถ่ายสวยๆๆทั้งนั้นเลย วันหลังขอเทคนิคเป็นการส่วนตัวบ้างนะครับคุณยุทธ เสียดายจังไม่ได้ไปร่วมงาน
  • ป๋า ผมกลับชอบตัวล่าง สง่าดี
  • เพื่อให้เหมาะแก่เวลา ผมเลยตัดแบบหยาบๆมาให้ดูกันก่อน
  • เพลงประกอบมันได้รมณ์มากเลยกร :063: :063: :063: :063: :063:
  • สวัสดีครับ เห็นแล้วชื่นใจจริงๆครับ
  • ชมรมดีเกิดขึ้นได้เพราะความตั้งใจ เห็นทุกคนมีความมุ่งมั่นมากเลยจ้า ยินดีด้วยกับชมรม TPC และสมาชิกทุกท่านด้วยจ้ะ เห็นแล้วปลื้มใจแทนชาวพิทบูล
  • วีดีเรียบเรียงได้สวยงามมาก
  • image 3 ผู้เฒ่ากรุงเทพแถบตะวันออก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0010_resize.JPG 159K
  • ยังไม่แก่นะแก 555
  • บนถนนของการเดินทางไม่มีใครรู้ว่าถูกหรือผิดสมหวังหรือผิดหวังสิ่งเดียวที่รู้ "วันนี้เราสร้าง TPC"ขึ้นมาแล้วมันต้องเดินต่อไป
  • เดินๆๆๆสู้ๆๆ อิอิ
  • ขอแสดงความยินดีกับการประชุมครั้งนี้ด้วยครับ เสียดายมาก สถานะการณ์น้ำท่วมทำให้อดไปร่วมด้วยเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    P1100093 (Medium).JPG 98K
  • เอาใจช่วยนะครับ ตอนนี้สถานะการณ์ดีขึ้นหรือยังครับ สท.เอก
  • นอนดึกนะแก
  • ชั้นนอนดึกกว่า55555555
  • ตอนนี้รากฐานต่างๆก็ได้วางไว้แล้ว ต่อไปเราก็ช่วยกันสานต่อให้ชมรมแข็งแกร่งยิ่งๆงขึ้นนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่ปู สถานะการณ์เบาลงนิดหน่อยแต่กำลังเตรียบรับกับลูกน้ำอีกลุกที่จะเขาในพื้นที่เร็วๆนี้ครับ
  • ภาพ = เทพ
    วีดีโอ = เทพ
    ทุกอย่างเพอร์เฟคครับ :-bd
  • เรื่องราวชมรม TPC ไทยพิทบูลคลับ ดำเนินเปิดตัวกันเป็นทางการ โดยสมาชิกทุกท่านที่แข็งแกร่ง

ทั้งศักยภาพ และ บุคคลากรที่มีคุณภาพ การดำเนินการในวาระนี้ ถือว่าเป็นภาระกิจต่อเนื่องที่จะต้อง

ดำเนินการต่อไป การที่เรารวมตังกันนั้น เป็นไปโดยความประสงค์ ที่พวกเราอยากให้มีองค์กร หนึ่งใด

มาเป็นจุดศูยน์กลาง ของสัมพันธภาพ ของพวกเรา ได้แลกเปลี่ยนข้อมูล ข่าวสานส์ที่ถุกต้อง

และการเป็นเอกภาพ อย่างยั่งยืน ชมรม TPC นี้และสมาชิกมีทิศทางที่มั่นคง

ชมรมนี้ไม่มีสิทธิ ที่จะครอบงำ ชี้นำ สมาชิกไป ในแนวทางที่ผิดๆ

การเป็นชมรมจึงต้องมีความเป็นกลางอย่างสูงสุด นี่เรามองในมุมที่ดีกันนะครับ

แต่สำหรับเนื่องปัญหาต่างๆ เป็นเรื่องปกติของ คนหมู่มาก ขอให้เชื่อใจกัน

รวมกันเป็นหนึ่ง ปัญหาทุกอย่างผมเชื่อว่า พวกเรา ชาว PTC สามารถร่วมกันแก้ไข

และผ่านไปได้อย่างแน่นอน

เรายังคงต้องก้าวไปด้วยกัน นะครับ

• เรื่องความเป็นกลางสำคัญมากครับเมื่อเห็นท่านประธานแถลงแบบนี้บอกได้คำเดียวไม่ "เหนื่อย"เปล่า :062:
  • พี่ยุทธ..เสียดายอดไปไม่งั้นได้เกิดแน่ๆ 555 ต้องไปช่วยแม่ยายขนของหนีน้ำท่วม แต่ละท่านถ่ายรูปออกมาหล่อเหลากันทั้งนั้น คงมีนายแบบเกิดในวงการหลายท่านแน่ๆ สังกัด TPC MODELING
  • ภาพสวยมากมืออาชีพจริงๆครับคุณยุทธ ขออนุญาตนำไปลงตีพิมพ์ในอาณาจักรฯ หน่อยละกัน ของคุณกล้าด้วย ขอบคุณล่วงหน้าคับผม
  • ชื่นมื่นชื่นใจกันถ้วนหน้าขอเป็นกำลังใจใหิTPCประสบความสำเร็จตลอดไปครับ
  • การเดินทางอีกยาวไกล. มารไม่มีบารมีไม่เกิด ปัญหามีไว้พุ่ชชน. กระทิงแดงขวด55 :p
  • มาโคราชให้ 3 ขวดกลัวไม่ฟิตตตตตต มียาดีนำติดตัวมาเผื่อด้วยนะ จ๊วบๆๆๆๆ
  • ยาที่ว่าดีนำติดมาเผื่อเค้าด้วยได้รึป่าวววว? จุ๊ฟฟฟฟimage
    ไฟล์แนบ
    232985.jpg 64K
  • @ ยูตะ แต้งยูสำหรับรูปนี้น่ะ ผอมเพียว เฟี้ยว สมใจเค้าจิงๆตะเอง =D>
  • ยาวิเศษ ผู้หญิง กินไม่ได้ !!! :-))
  • ตามสะดวกเลยครับ คุณต๊ะ ใช้ประโยชน์ได้ทั่วกัน ใครจะเอาขึ้นหัวเฟซไว้หลอกสาวๆ ก็ตามแต่ใจของท่าน

จัดให้อร อีกใบ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6312.jpg 66K
  • โว้วววววว ยืนยังกะประกวดนางงาม
  • มาช้าซะแล้วผม งานนี้เยี่ยมมากครับ ความรู้โคตร สนุกโคตร และเพิ่งรู้ว่ากล้องไม่ได้ตาอย่างเดียวเท่านั้น555
  • อ้าวแก้ไม่ได้เฉยเลย จะบอกว่ากล้องไม่ได้หลอกตาอย่างเดียว :-D
  • เจ๊เราสวยอยุ่แล้วแต่กล้องชุดนี้เท่าไรเจ๊อรขอซื้อ
    5555555555555555
  • โกหกซึ่งหน้า พวกนี้ใช้ไม่ได้