ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BLACK HAWK................VIRUS SON...............
  • ฝากติชมด้วยนะครับ........................................

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ...................

นี่เเหละครับหมาในฝันของผม.............................

เเละขอขอบคุณพี่ๆ ที่อยู่เบื้องหลังลูกสุนัขชุดนี้ทุกคนครับ..........

เเละสำหรับผู้ที่มีพี่น้องครอกนี้อัพกันให้ดูบ่อยๆ นะครับอยากเห็นการเปลี่ยนเเปลง............

น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ...............................

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2468.jpg 65K
  • หันหน้าขึ้นซิimage
    ไฟล์แนบ
    b.hwak...........jpg 66K
  • ยืนบ้างครับ............image
    ไฟล์แนบ
    hwak...............jpg 71K
  • ขนน้องเข้าเป็นอะไรเหรอครับพี่
  • กระดูกใหญ่ยังกะมือคนแน่ะ
  • ไม่ได้เป็นอะไรหนิครับ ลายเสือ
  • ตัวนี้นี่เองที่ซุ่มไว้นะครับคุณX สุดยอดไปเลยครับ

แล้วชุดที่เหลือเป็นไงบ้างครับ ไกล้วางแผงหรือยัง ฮ่าๆๆๆ

ขนน้องเขาเป็นลายเสือนะต้น ตัวนี้เห็นตัวจริงตอนเด็กๆ
    ว่าสวยแล้ว พอมาตอนนี้สุดยอดไปเลย
  • สวยอะพี่เอ็ก ตัวนี้ได้เลยนะเนี่ย

โดนๆๆๆๆ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 179K
  • สวยอ่ะครับ
  • งามจริงๆ ผู้หรือเมียเนี้ย สวยมากเลยครับบบบ
  • ชอบแนวนี่อีกคน
  • VIRUSมันจ่ายลูกดีจริงๆนะเนี้ย
    แม่หมาตัวไหนครับ

• แม่หมาเจ้ากระติกครับคุณเคนลูกบิซนะครับ ใช่หรือไม่เดี๋ยวรอเจ้าของมาตอบนะครับคุณX ฮ่าๆๆ
  • ผิวหนังไม่ได้เป็นรัยหรอกครับ......ลูกหมามันเป็นสีดำลายเสีอครับ

เป็นตัวผู้ครับพี่ชาญ........

ส่วนเเม่หมาเป็นลูกบิซครับพี่เคนสายล่างเป็นลูกเคอรับชั่นครับ......เเหมพี่ตั้มจำได้เเม่นจริงๆ เลยลวดเพี่ย

ตอนเล็กๆ เกือบไม่รอดซะเเล้วตัวนี้พี่ตั้ม......กว่าจะมาได้

โดนรัยหรอยีน.....อิอิ

ชอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ..........
  • งั้นๆ โม้เยอะ เดี๋ยวเจอของจริง
    ไม่ได้เสี้ยว ranggo หลอก
    ตอนนี้กำลังแต่งรูปอยู่ 55555++++
    คล้ายๆแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    _2_~1.JPG 22K
  • สวยว่ะxxxx เดี๋ยวเอาไว้รอดูอีอึ่งอ่างบ้าง เดี๋ยวไปบิ๊วมาก่อน ไอ้ฮ๊อคตายแน่ๆๆขอบอก 555
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 73K
    39.jpg 70K
    40.jpg 68K
  • สุดยอดว่ะ x ไวรัส โปรดิว จริงๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K