ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประมูลหาเงินทำบุญกฐินพิตบูลครับ
  • image

ขอเปิดการประมูลเครื่องวิ่งสวยงามระดับเทพเครื่องนี้ จากฝีมือคุณก๊อก
    รายได้ทั้งหมดโดยไม่หักค่าใช้จ่ายจะนำมาสมทบการทำบุญทอดกฐินวัดพระบาทน้ำพุครับ

ขอเริ่มที่ราคา 999 บาท เพิ่มครั้งละ 1,000 บาท หมดเขตการประมูลวันที่ ....
    ไฟล์แนบ
    Kok.jpg 98K
  • 3999 บาทครับ
  • พี่นพ :063:
  • 4999 บาทครับ
  • 9,999 ครับ
  • ผู้ประมูล ขอความกรุณาลงชื่อและเบอร์โทรเพื่อแสดงตัวตนด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจนะครับ
  • ช่วยๆกันครับ 12,999 ครับ
  • อยากไปทำบุญจัง

หระรีพอดีเลย :o019:

กลุ่มหระรีไม่มีบ้างน้อ :o002:
  • ขออนุญาติครับ

image

พี่โจ้ ลำปลายมาศ COWBOY56

ไฟล์แนบ
    232448.jpg 286K
  • ขออนุญาติครับ :-D

image

พี่นพ ระยอง Mulan

ไฟล์แนบ
    IMG_0288.JPG 205K
  • พี่สมพงษ์ lamphun ผมอยากลงรูปพี่ด้วย แต่ผมไม่มีรูปพี่ครับ

เห็นคนทำบุญแล้วอยากสนับสนุนครับ ถึงตัวเองจะไม่มีคังค์ก็เหอะ :-D

• เอาด้วยครับ7999 เย้!image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ1412.jpg 26K
  • พี่หนุ่มพิทเดียร์คะรู้สึกคุณมุจะประมูลไปอยู๋ที่ 12,999 แล้วค่า สู้ๆเลยค่า สู้ๆๆ
  • พี่รู้ค่าคุณน้อง พี่กลัวได้น่ะค่ะ{555} ซองที่น้องขอไปพี่ส่งไปแล้วนะค่ะ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    จ.004ฆ.jpg 33K
  • แน่ะพี่หนุ่มจำผิดคน หนูม่ายด๊ายยยขอซองค่า เดี๋ยวใกล้ๆหนูโอนให้พี่มาร์คค่า 555
  • สรุปตอนนี้ยอดประมูลอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
  • เครื่องวิ่งตัวในรูปถ้าเป็นของทำขายที่อเมริการาคาไม่ต่ำกว่า 6 หมื่นบาท ตอนนี้ราคาประมูลล่าสุดอยู่ที่ 12,999 บาท

ผมจะขอปิดการประมูลวันพฤหัสเวลา เที่ยงตรง ตามเวลาที่โพ๊สลงในบอร์ดนะครับ ผู้ที่ประมูลต้องมีตัวตนจริงๆ หากลงประมูลมาแต่เราไม่สามารถทราบได้ว่าเป็นใคร ไม่สามารถติดต่อได้ เราถือว่าผิดกติกา เราจะถือว่าผู้ที่ทำถูกตามกติกาเป็นผู้ชนะการประมูลครับ

ขอบคุณครับ
  • บอกประมูลครั้งละ พัน แมร่งจาก 6999 ไป 9999 จาก 9999 กระโดดไปเป็น 12999 ยังไงแน่ครับ
    ชี้แจงหน่อย ให้ตามกติกาสิครับ
  • คนประมูลเค้ามีสิทธ์นี้ครัับ ไรว่ะเรื่องแค่นี้ต้องเอามาเป็นประเด็น เห่อๆๆ แปลกคน เงินเค้าเอาไปทำบุญนะครับ ได้ยิ่งเยอะก็ยิ่งดี มิใช่ :-?
  • เขาให้เพิ่มอย่างน้อยครั้งละพันเพราะกลัวคนเพิ่มครั้งละสิบหรือร้อยบาทครับลวดเพ่ :p
  • ก็ไม่อ่านกติกาหรือไง ค่ะ
    อย่างงี้ ก็ไม่แฟร์ใช่มั้ยค่ะ
  • ขอเริ่มที่ราคา 999 บาท เพิ่มครั้งละ 1,000 บาท
  • ตกลงจะเป็นหญิงหรือชายดีจ๊ะ

มันต่างกันตรงไหน เสนอราคาเพิ่มครั้งละ 1 พัน กับ เสนอไปเลยทีเดียว 5 พัน
    แต่ถ้าเสนอราคาเพิ่มครั้งละ 100 นี้ซิคือผิดกติกา

สมมุตินะ คนเสนอราคาสุดท้ายไว้ก่อนหมดเวลา 5 นาที ที่ 20,000 บาท แล้วเจอคนตัดหน้าที่ 20,010 บาทที่วินาทีสุดท้าย เข้าใจหรือยัง แต่ถ้าวินาทีสุดท้ายเสนอมาที่ 21,000 แบบนี้มันไม่น่าเกลียด เข้าใจหรือยัง
  • ทีหลัง บอก เพิ่มครั้งละ 1,000 บาท ก็ 1000 สิค่ะ
  • ถ้างั้นผม 13,999 นะครับ เยอะกว่านี่้ไม่ได้เดี๋ยวมีคนว่า55555555...อิอิ
  • แมร่ง มั่ว ชิบ ตั้งกติกาเองด้วย งั้นจาตั้งกติกาไว้ทำไม อะ
    ไม่แฟร์เลยกะจะร่วมสนุกซักหน่อย
  • เค้าทำขายที่ 15000ครับ ทำไมอเมริกาขายแพงจังตั้ง 60000
  • ที่อเมริการุ่นนี้รู้สึกจะราคาประมาณ $ 2500 ครับ

จะร่วมสนุกก็ได้นี่ครับ แต่ท้ายสุดใครให้ราคาสูงสุดก็คือผู้ชนะอยู่ดี ไม่เห็นจะต้องอารมณ์เสียเลย
  • คุณกิ๊กก๊อก นี่กระทู้บุญนะคะ ให้เกียตริกันหน่อย อย่าป่วนจนออกนอกหน้านักเลย มันน่าเกลียด
    เรื่องเล็กๆน้อยๆเว้นมั่งก็ได้ อย่ามาร่วมสนุกเลยถ้าสมองมีแค่นี้
  • ไม่มีปัญญาสู้ราคาก็โวย คนห่าไรว่ะ
  • มีไม่มี ก็ ไม่เกี่ยว กับ คุณPitman หนิ ค่ะ
    หนูไม่ได้ไปเหยียบหางพี่ซะหน่อย หนิ
    ก็แค่ข้องใจเรื่องกติกาอะค่ะ
    คุณไม่เคยประมูลของตามเว็ปบ้างหรอ
    ไม่ลองอ่านกติกาดูสิค่ะ อ่านๆๆ ก็คงอ่านออกอยู่เนอะ
  • อภัยกันเถอะ เรื่องแค่นี้ อย่าเอามาเป้นประเด็นให้ขุ่นข้องหมองใจกันป่าวๆเลย นี่กระทู้บุญ ไม่น่าจะเข้าใจกันยากนะ ย้ำ"เรื่องแค่นี้" เกี่ยงกันเก็บขี้หมายังเป็นเรื่องใหญ่กว่าเรื่องนี้อีก เห่อๆๆๆๆ
  • สื่อสารผิดพลาดกันเล็กน้อย แต่สรุปแล้วผลออกมาก้อแบบเดียวกัน เชิญคุณกิ๊กก๊อกประมูลต่อได้เลยค่ะ
    หรือว่าไม่มีเงินแค่อยากหาเรื่องโชว์เกรียนแค่นั้นเอง ไม่มีตังก้ออ่านเงียบๆนะคะรอดูคนประมูลของจริงดีกว่า :-@
  • Kik_kok

เค้าทำบุญนะ
    ยากได้ถูกทำไมไม่ไปทำเองล่ะ
    ตัวอย่างก็มีตั้งเยอะ เขาทำบุญกันรู้ไมว่าบุญไม่ใช้บาป ดูเจตนาคนส่วนรวมบ้างดิ
  • คุณเข้าใจใรผิดเรื่องการประมูลหรือป่วครับ Kik_kok ก็อย่างว่าหล่ะน่ะคงไม่เคยประมูลอะไรในชีวิต เกิดมาเรียน ทำงาน รูดแต่บัตร EoN
  • ตอนนี้ผู้ประมูลท่านสุดท้ายเสนอราคาอยู่ที่ 13,999 บาท ถ้าอย่างไรรบกวนลง ชื่อจริงและเบอร์โทรให้ทราบด้วยครับ

และท่านใดจะประมูลก็ยังมีเวลา เสนอราคาเพิ่มขั้นต่ำครั้ง 1,000 บาทครับ ปิดการประมูลวันพฤหัสนี้ 12.00 น เอาราคาบนเว็บเป็นหลักนะครับรายได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่าย สมทบทุนกฐินพิตบูล

และท่านใดอยากได้เครื่องวิ่งเอาไว้ใช้ก็ติดต่อที่คุณก๊อก Pa2bull นะครับ สั่งทำได้ คุณภาพมาตรฐานราคาก็สมเหตุผล

ขอบคุณครับ
  • วสุพล จริยานันทศักดิ์ 085-7784899 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    y1pVYqJb_-5zME.jpg 21K
  • ขอบคุณครับ ขอให้ชนะการประมูลนะครับ :063:
  • คุณ pitdeer มีบัญชีที่จะร่วมสมบทการทำบุญในครั้งนี้หรือป่าวครับ
    ถ้ามีกรุณาช่วยลงไว้ด้วยนะครับ อยากทำครับ
    ขอบคุณครับ
  • pitdeer กันยายน 16 Permalink เอางี้พี่น้อง

เบอร์บัญชี 6252057909 ธนาคารกสิกรไทย สาขาเดอะแพลทินั่มแฟชั่นมอลล์ ชื่อบัญชี พิทบูลเพื่อวัดพระบาทน้ำพุ

โอนเข้ามาได้แล้ววันนี้ โอนเสร็จโพสลงในนี้อีกทีนึงจะมีรูปในเข้าบัญชีอีกทีก็ได้

ขอบคุณครับ เย้!
  • ไปด้วยจ้า เดี๋ยวจะชวนเพื่อน ๆ กลุ่ม KSR ไปร่วมด้วยนะคร้าบ

เพราะมีโปรแกรมจะไปทำบุญวัดพระบาทน้ำพุเหมือนกัน

แต่ยังตกลงวันไม่ได้ เลยจะขอไปร่วมด้วยเลยดีกว่า งุงิ งุงิ
  • อยากได้จัดกิกก๊อกสมชื่่อ
  • พี่มาร์คคะ น่าจะมีของอื่นๆประมูลอีกนะคะ เครื่องวิ่งมีกันอยู่แล้ว เอาอย่างอื่นมั่งแบบสนุกๆ
    หลายๆอย่าง แล้วก้อน่าจะเชิญชวนคอกใหญ่ๆสมทบสิ่งของ เพื่อให้สมาชิกได้ประมูล เล็กๆน้อยๆก้อได้
    แต่ต้องน่าสนใจ จำพวกหลักร้อยมั่ง พันมั่ง หมื่นมั่ง หลายๆรายการ ถือว่าร่วมสนุกแล้วก้อได้บุญ
    ที่สำคัญได้ลุ้นกันค่ะ :033:
  • ใจตรงกันเลยน้องมาริสาหลายท่านก็เสนอมาแบบนี้ รอปิดประมูลเครื่องวิ่งพี่ก็จะรับบริจาคของจากบรรดาซูต้ามาเปิดประมูลครับ :-D
  • กระทู้ทำบุญมันยังป่วน เหี้ยเจงๆ
  • ไม่มีผู้กล้ามาท้าประลองคุณวสุพล เลยเหรอเนี่ย โหย เปิดดูทั้งวัน ไม่ขยับเลย รอเชียร์อยู่นะคะ :033:
  • คงรอวันสุดท้ายวันพรุ่งนี้มั้ง
  • ป๋าครับถ้าผมได้รบกวนโทรเบอร์นี้นะครับสะดวกกว่า 081-7182393 ขอให้ได้เถอะสาธ......สาธุ......5555image
    ไฟล์แนบ
    63041_127802657269940_100001206196050_161581_7988836_n.jpg 68K