ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • หวัดดีครับข้น ท่านโต 101

น้องข้น...จัดทริปถ่ายรูปกันดีไหม...
  • โอเช คับผมพี่โต หานางแบบ เน๊อะพี่
  • หาเผื่อด้วยน่ะครับท่านข้น image
    ไฟล์แนบ
    a1364.jpg 196K
  • ท่านประธานครับ หากระบี่ได้ยังครับ ถ้ายังไม่ได้บแกนะครับจะหาช่วย

มีความลับจะบอกคัยหรอครับข้น บอกพี่ได้นะพี่เก็บความลับเก่ง... :0&
  • คุณข้นคับ ตกลงมา กทมกะพี่โตมะไหรหรอคับพอตกลงกันหรือยัง ถ้ายังไม่ชัวอีกผมขอยกเลิกแล้วกันนะคับ ผมว่านานไปแล้วละ เสียเวลาผมด้วย พี่โตก็เงียบ จะได้สบายๆใจกันไป วันๆมัวแต่ดูว่ามีมาตอบเรื่องผมหรือยัง เริ่มเบื่อวะตรงๆเลย ไงช่วยบอกมาเลยเอาไง ตกลงนัดมาให้ชัว หรือไม่เอาบอกๆมาเลย โตๆกันแล้วพี่ ผมให้เกียรพี่ แต่พี่เคยให้เกียรผมไหม ผมว่าพี่โตก็คงมาดูบ้างแหละ ไงฝากพี่คิดหน่อยนะพี่ ไม่ใช่พี่แค่มีธุระคนเดียว คนอื่นทำมาหากินเหมือนกัน

ผมต้องขอโทษทางกลุ่ม 101 ด้วยนะคับ ที่มาพิมแบบนี้ แต่ผมกับพี่เค้าตกลงขายกันมา เดือนกว่าๆแล้ว โดยผมไม่คิดที่จะขอให้พี่เค้าโอนค่ามัดจำแม้แต่บาทเดียว ผมโทรหาพี่เค้าเค้าตลอด ทุกอาทิดว่ามาเมื่อไหร 1เดือนที่ผ่านมา ผมรับสาย พี่เค้า 2ครั้ง ครั้งแรก ตอนโทรมาจองหมา ครั้งที่ 2โทรไปแล้วพี่เค้าโทรกลับบอกว่ามีธุระ จนผมโทรไปไม่รับสายถึงมาโพสครั้งแรก และตั้งแต่นั้นพี่โตก็ไม่มาโพสข้อความกระทู้ไหนอีกเลย ครั้งแรกที่นัดผมจะมารับหมาคือ 16-17 พาหมามาประกวด บอกจะแวะมาเอา สรุปกลับไปโดยไม่บอกซักคำว่าไมไ่ด้แวะ ซึ่งทำให้พอรอโดยไม่ได้ออกไปทำงาน ครั้งที่ 2 นัดผมงาน D1 จนถึงวันงาน ผมโทรไปบอกมากี่โมง พี่เค้าบอกไม่ไปแล้ว ติดงาน ซึ่งผมก็ต้องเลื่อนงานที่ เชียงใหม่เพือรอพี่เค้ามารับหมา เพราะตกลงมารับวันงานD1

พี่จบไทยแชมป์ มีคนนับหน้าถือตา แต่ผมบอกได้เลยพี่แม่งไม่ใจวะ กบดานเงียบงี้ ผมเล่าพี่หลายท่าน ก็มีคนแนะนำว่าให้ยกเลิกไปเสียเวลาผมก็ให้เวลาท่านพี่นะคับ บางคนก้บอกจะจัดการให้ ซึ่งผมก็บอกไปว่ามันเรื่องระหว่างพี่กับผม นี่ผมออกตัวแรงขนาดนี้ พี่ไม่คิดตอบโต้หน่อยหรอคับ อยากเห็นความเห้นพี่โครตๆ ว่ามันยังไง

พี่เอาไงบอกนะพิมมาเลยแล้วกัน ถ้าพี่กล้าจิงคงโทรมาและ ผมก็ไอ้คนไม่กลุ่มซะด้วย
  • ซำบายดีครับ คิดถึงนะครับพี่น้องชาวพิท101 ผมขอเสือกซักเรื่องได้ไหมพี่ ถ้าได้นะผมอยากขอเจอไอ้คนที่เขียนกระทู้ข้างบน ดูเหมือนมันไม่ให้เกลียดกันนะที่เขียนอย่างนั้น ตอบผมด้วยนะครับพี่น้องชาวพิท101ผมจะรอ คั่นแข่ว...เด้ ขอโทษนะครับที่ผมเสือก...
  • image

ไม่ใช่ปัญหาเรื่องเจอคับ ผมอยู่พระราม 3 ช่องนนทรี หลังโลตัสพระราม 3 คับผม เบอร์ไงลองค้นๆที่ขายหมาหรือว่าขอทางพี่โตได้คับ

ไฟล์แนบ
    280520_250111358352358_100000604864796_951102_5968674_o.jpg 73K
  • -*- ใจเย็น ค๊าฟฟฟฟ ถ้ามันเป็นเช่นนั้น ก็ ขายไปเลยครับ ผม แต่ พิมพ์แบบนี้มันไม่ไหวน่ะครับ คุณ หมู

เท่าที่พี่โต คุย กับผม เค้าแค่บอกว่า อยากให้คุณ หมู ส่งทางเครื่องนิครับ แกก็บอกจะเอา

แต่ก็มาคิดอีกทีๆ หมา 3 ปี แล้วยังไม่เคยผสม ไอ้เราก็คนซื้อมันก็ต้องคิดบ้าง แต่ไอ้ทางจะเอา แกเอาครับ

ใจไม่ใจไม่ได้อยู่ที่เอาไม่เอาน่ะครับ คิดซักนิดก่อนจะพิมพ์ ให้เกียรติกันบ้างครับผมเข้าใจน่ะว่าการรอแล้วไม่ได้คำตอบเป็นอย่างไร ในเมื่อจากตอนนั้นถึงตอนนี้ ยังไม่ได้คำตอบจากปากพี่โต ก็ขายไปเทอะครับ

ถึงแม้ว่าพี่ โต จะเอา ผมคนหนึ่งละครับ ที่ขอ คัดค้านว่าไม่เอา โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบอะไร หรือ พฤติกรรม แบบนี้

ข้น 101 Pitbull Club image
    ไฟล์แนบ
    101pit.jpg 123K
  • ใจเย็นพี่ ต้น เรามัน คนบ้านนอก ว่าแล้วคืนนี้ นอนพักเต็มๆอิ่มๆ ก่อน

ฝั่งนู้นเป็นยังไง ครับ ลูกค้าเยอะมั้ย กระแส ชูวิทย์ ทำเอาเงียบ ทั้งจังหวัด จิงๆ เลยพี่ ที่ร้อยเอ็ดเนี้ย 55+

พรุ่งนี้ตื่นไปตกปลาดีฟ่า เฮ้อออออ อะไรๆ จะดีขึ้นมาบ้างงงงง ไม่ไหวๆๆๆๆ

เด๋วไปอุบล น้องจะโทหา เด้ออออออ จัดหนักๆซักวัน หลังเข้าพรรษา ก่อนช่วงนี้ทำบาปไม่ไหวแว้วววว 555+

• ไอ้เข้ยักษ์ image
    ไฟล์แนบ
    fgrf.jpg 109K
  • OK คับผมถือว่า ข้นสุภาพกับผม ผมให้เกียรติข้นคับ แต่ที่ส่งไม่ได้ผมขออธิบายนะคับ
    ข้อแรกคือ คุยกันแล้วตกลงมารับหมาเอง ซึ่งที่บอกว่า ส่งเครื่องมาบอกกันทีหลัง

ข้อ 2 พี่โตอยากได้บล๊อกนอกมือ 2 ไซด์ธรรมดาหาได้ทั่วไป หมาสูง 22นิ้ว บล๊อกไซด์ XXL ผมว่าหาแทบไม่ได้คับ แล้วคนนำเข้ามีซักกี่คนกัน ส่งหมาเด็กผมทำมาไม่รู้เท่าไหร หมาโตทำได้คับ แต่ไซด์นี้เกินกำลัง

ข้อ 3 แล้วทำไมไม่ลองคิดว่าทางพี่โตให้เกียรติไหม ที่ทำให้ผมต้องเลื่อนธุระ เพื่อรอทางพี่ท่านมาแล้วสุดท้ายผมคนติดต่อไปเอง แล้วท่านพี่บอกว่ามาไม่ได้หรือไม่ได้แวะ งานผมเสียไหมผมถามแค่นี้แหละ

ทุกท้ายคำผมสุภาพ และผมขอโทษทางกลุ่ม 101 ผมก็ไม่รู้ใครเข้าใจและไม่เข้าใจ ผมแค่แสดงให้รู้จุดยืนในการโพสถามผมมีเหตุผลตลอด

ไงขอบคุณข้นมากที่คอยเดินเรื่องสอบถามทางพี่โตให้

• ค๊าฟผม ไม่เป็นไร ค๊าฟผม

นอนก่อน ค๊าฟฟฟฟฟฟฟ วันนี้ เหนื่อยมากๆ บอร์ดด้านหน้าก็ วุ้นๆ ยังไงก็ อย่าไปคิดไรมากครับ

เลี้ยงหมา หาเงินเลี้ยงหมา หมาอ้วนสุขภาพดีแล้ว เพราะ หมาคือเพื่อน ครับ 555+ ป๊าดดด 8->
  • วันแรกที่เข้าเว็บคร๊าบ...ถึงน้องหมู ที่น่ารัก
    จากที่เคยพูดคุยกัน หมูเป็นคนตรงๆ ดีพี่ชอบ แต่เรื่องซื้อหมา พี่ก็ผ่านมาพอสมควรครับหมู
    เราคุยกันหลายรอบ ถูกต้อง แต่พี่ก็ผิดเองที่ไม่สามารถไปกรุงเทพได้ดังใจน้องหมู พี่ก็กะว่าจะไปออกรถ แฟนเค้าก็อยากไปด้วย แต่ก็หาวันหยุดไม่ตรงกันซักกะที งานก็บานเลย เฮ้ย...อนิจัง
    หมูบอกเดินทางบ่อย บินบ่อย รู้จักพี่ๆBBก็เยอะ เรื่องส่งหมาทางเครื่องพี่คิดว่าคงไม่ลำบากอะไร เรื่องค่าใช้จ่าย
    หมูบอกพี่ว่าราคาเท่านี้ พี่ก็ไม่เคยว่า มีแต่จะโอนแล้วรีบส่งมาให้เลย ไม่มีเวลาไปกรุงเทพ พี่เป็นหัวหน้าครอบครัว
    ไปไหนนานๆเค้าจะว่าได้ โดยเฉพาะลูกน้อง หมูคร๊าบเรื่องเงินมันไม่มีปัญหาหลอก แต่ถ้าอยากขายจริงๆเป็นพี่
    ส่งขึ้นเครื่องไปตั้งแต่วันแรกแล้วครับ บอกตรงๆ ซื้อหมาจากคอกดังๆ ราคาก็มากกว่าของหมูมาไม่รู้กี่ตัวต่อกี่ตัวแล้ว ดูรูปดูประวัติ โอนตังค์ มันก็เรียบร้อย ไม่เห็นต้องบีบหรือให้คำตอบว่าต้องไปๆมารับหมาเองเลย พี่ก็เพิ่งเคยเห็นนี้แหละ ในเมื่อมีคนจะเอาก็ให้เค้าเอาไปเลี้ยงให้ดีๆเถอะครับหมู พี่ว่าคงจะไม่ปั้นแล้วแหละตัวนี้
    คงไม่มีความสุข อีกอย่าง พ่อหมาเห็นแล้ว อยากดูแม่หมาจังเลยครับลงรูปให้ดูเป็นบุญตาหน่อยนะครับหมู

เอาหล่ะ หมาตัวเมีย3ปีบิ๊กบูลลี่ อยู่กรุงเทพ ไม่เคยผสมด้วย เฮ้ย!ไม่ใช้ๆผสมไม่ติดด้วยอีกต่างหาก พ่อก็ไม่สูง
    แม่หมาก็ไม่เคยเห็น ใบเพ็ดก็ไม่มีมีแต่ใบโอน(แต่ตอนแรกบอกว่ามี)ที่สำคัญเจ้าของหมารู้จักกับคอกใหญ่ๆเพื่อนพ้องมากมาย แต่ถ้ารอดมาถึงร้อยเอ็ด ถ้าพี่ซื้อเค้าเรียกพี่ควาย555พี่ตั้งใจจริงๆว่าจะเอานะหมู ใครจะว่ายังงัยพี่ก็ไม่สน ดูพี่บ้ามั้ย555 แต่มันออกมาในรูปแบบนี้ ต่อให้มันบินได้พี่ก็ไม่มองแม้...เงา
    ปล. ขอให้ขายได้ไวๆนะ พ่อคนใจร้อน

• ไอ้เหี้ยโตอย่าเล่นลิ้น
  • กูว่าแล้ว
  • ผสม ผมผสมกับT-rex พระราม 3คับ ใครเชียรพ่อพันธุ์อื่นผมปัดหมด เพราะผมชอบ ติดไม่ติดผมยอมรับคับ
    อายุ T-rex ก็มิใช่น้อย คนบรีดย่อมรุ้ทั้งนั้นว่าการผสมมันไม่แน่นอน มีติดและไม่ติด อันนี้ผมปรึกษาเยอะตอนผสมอะ ผมคุยกะเค้าไปทั่วแหละเรื่องดูหมา หมาผมตรวจ ร.พ ด้วยครับแข็งแรงดี หมอยัง งง ทำไมไม่ติด

ส่วนเรื่องเพ็ด หมาไม่มีเพ็ดจะมีใบโอนได้อย่างไรคับพี่ ถ้ามีใบโอนก็ขอเพ็ดได้ เพราะหมาไม่มีประวัติจะมีใบโอนได้อย่างไรคับ อันนี้พี่ศึกษาใหม่นะคับพี่คอกไหนบอกมาหรา

สงสัยพี่คุยกับคอกใหญ่คนละคอกกับผมมั้งคับ เลยไม่รู้ว่าพี่ได้คุยกะทางคอกใหญ่ๆ

วันแรกที่เราคุยนี่ไม่ได้คุยเรื่องการส่งนะคับพี่ จำได้ว่าพี่จะมาประกวดแล้วมารับนะคับ เราต้องเข้าใจประเด็นตกลงกันทีแรก

image

แม่หมา สายลือดคงไม่น่าเกียจไปใช่ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 83K
  • อ๋อ ลืมบอก แม่หมาเป็นของพี่เอก เทเวศคับ
  • ผี ครับ อย่าให้รู้น่ะคับ ว่าใคร ไม่มีเชือดลิงให้ไก่ดูน่ะ ที่ ร้อยเอ็ด อุ้ม อย่างเดียว

ขอร้องครับ สุภาพ ๆ แล้วอย่า มาเปรี้ยว ครับ น้า พอๆๆ :o032:
  • อ้าว ว่ากันต่อไป สู้ๆเอาใจช่วยทั้ง 2 ฝ่าย ครับ ฃ

แต่ น้าผี ห้ามยุ่งน่ะ Plz !!! :o062:
  • ใบเพ็ดหรือใบโอน มี2สี สีม่วงกับสีเขียว สีม่วงขอใบใหญ่ได้ สีเขียวขอใบใหญ่ไม่ได้ครับ
    ทางสมาคมพัฒนาไม่ออกให้ เพราะทางสายพ่อหรือแม่มีโนเลคคอตครับ เรื่องสมาคมรู้มาตั้งแต่ ม.3ครับ555
  • เป็นกำลังใจให้เพื่อนโตครับ ขอให้จบกันดีๆนะครับ ประเทศไทยมันแคบเดี๋ยวก็ต้องเจอกันสักวันครับ
  • ซำบายดีผมกลับอุบล16กย.ครับ ถ้ามาเดี๋ยวจัด.....หนักให้ครับพี่น้องชาวพิท101....คึดฮอดเด้อ55555+
  • ไม่ได้เข้าบอร์ดมาซะนาน คนไทยด้วยกัน รักกันๆครับ อย่าให้เกิดสงครามโลกครั้งที่ 3 เลย
  • ผีมันมาแต่ใสวะ........อุบลเขาจับมัดมือมัดขาโยนลงแม่น้ำมูลเด้อ5555+
  • อำนาจก็คึดฮอด๑๐๑ เหมือนกันเด้..
  • ขออุทิศส่วนบุญกุศลที่พี่ๆน้องชาวพิททุกท่านที่ได้ทำมา...

ขอให้น้าผีจงไปผุดไปเกิดในที่ชอบๆด้วย..ทำตัวให้มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียดสาปแช่งคุณนะ

ไม่อยากจะว่าอะไรให้มันเสื่อมสังคมเราชาวพี่น้อง....เพราะเรามันผู้น้อย

รักกันรักกัน..นะคับ %-(
  • ขออนุญาติทักทายรวมๆเด้อคับพี่น้องพิมยากนิดนึง คิดถึงคือเก่าาา
    :o032:
  • ใจเย็นครับทุกท่านปัญหามันมีทางออกครับ รักกันนะ ...
  • ทาง101ฝนตกดีไหมครับ คึดฮอดฮู้บ่อ...หารูปสิ่งสวยๆงามๆมาชมกันหน่อย
  • เย็นๆ กันนะครับบบบ พี่น้อง รักษาสุขภาพกันด้วยเน้อ อีสานเราสู้ๆ ครับบบบบบบ รักกันๆๆๆๆๆๆ ครับ :013:
  • หว๊าดดีตอนเช้าๆ คับ ผม อากาศดีน่านอน กลิ้งๆไปๆมาๆ
  • กระดี้บ ๆ ด้วยเน้อ น้องข้น...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฮ่าๆ คับพี่โต ไอ้ตัวข้างบนเหมือนหมาที่บ้านผมเลยคับ กำลังกลับร้อยเอ็ด ยืนคับพี่น้อง :o035:
  • หวัดดีคร๊าบบบบทุกๆคน แวะเข้ามาทักทาย เห็นช่วงนี้บ้านนี้เงียบๆกันไป
  • สวัสดีพี่น้องร้อยเอ็ดรอบวงเลยครับ
    ฝนตก 2วันติดเลยอุบลฯ ตอนนี้ยังไม่หยุดเลย
  • พี่โตถึงบ้านปลอดภัยดีไหม
  • ท่านโต แอบหนีเทียวอีกแล้วเน้อ....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • โดนมอบหมายมาทำภาระกิจครับ
  • -*- ฮ่าๆ พี่โตไปทำ อะไรมาหน๋อออออ ช่วงนี้ คุีณ ย่า ท่านพึ่งเสีย น่ะครับ เลยไม่ได้มีเวลาเข้าบร์อด น่ะครับ

หว๊าดดีทุกๆท่านด้วยน่ะครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0949.jpg 114K
  • ดื่มขวดนี้แก้เซง ซักแก้ว มั้ยครับ ? พี่น้อง ไหวมั้ยพี่โต ถึงบ้านไป อาบน้่ำๆจะได้สดชื่น ตอนนี้ข้นกำลัง ลอย image
    ไฟล์แนบ
    nuvo1.jpg 212K
  • น้องข้น..เอาค่าซาเซโม เอาค่าซาเซโม

ฮามากกกก...
  • 5555+ เซดแล่วก๋าป่อยยยยย
  • สวัสดีครับพี่โต ท่านข้น หล่อเหลา และพี่น้อง18+ทุกท่าน ไปเสียบเรียบมา ถามหาพิทบูลที่นั้นไม่มีใครรู้จักเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0092_resize.jpg 280K
  • หว๊าดดี ครับเฮีย ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย ครับผมติดภาระกิจ

• เมืองไทย น่าอยู่ที่สุดในโลก จ้าาา
  • -แจ้งทราบแจ้งทราบ...เมื่อคืน มีพี่น้องชาวอำนาจ แอบดื่มด่ำกันสองคน จนถึงตี1กว่า กะจะโทรมาเย้ย555
    แต่ข้าน้อยนอนหลับซะก่อนอิๆๆ
    -สบายดีครับเฮียเชี้ยง ไปดูวัตถุโบราณจริงๆเหรอครับท่าน แต่รูปที่ถ่ายมาข้างๆก็เข้าข่ายนะคร๊าบ...555