ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้บอกหน่อยครับ
  • หมาผมแพ้แชมพูเป็นตุ่มแดงทั้งตัวไปหาหมอหมอจับฉีคยาก็เบาสงสารมันผมเปสื่ยนแชมพูมาหสายยี้ห้อแล้วตอนนี้ใช้ซีวันอยู่ก็ไม่ดีใครรู้จักแชมพูที่ใช้แล้วไม่แพ้ช่วยบอกผมหน่อยมันพึ่งจะแพ้ได้3เดือนกว่ากลับไปใช้แชมพูที่มันเคยใช้ก็ยังแพ้ช่วยบอกผมหน่อยหมาผมอายุ1ปี7เดือน
  • แชมพูยา malacep ค่ะ อาบแล้วทิ้งไว้ซัก 10นาที ล้างฟองออก. ให้ยาแก้คันควบคู่ไปด้วยค่ะ ระหว่างนี้อดให้เค้าหมักหมม ชื้นแฉะเลอะโคลนนะคะ. แล้วก้น้ำยาฆ่าเชื้อ เด็ทตอล อาทิตย์ละครั้ง ผสมน้ำราดให้ชุ่มทั่วตัว ล้างออก. พอหายแล้ว ก้เปลี่ยนแชมพูเป็นยี่ห้อเดียวกับมาลาเซ็พนะคะ แต่คนละตัว อันนี้สำหรับผิวแพ้ง่าย พร้อมบำรุงขน จำยี่ห้อไม่ได้นะคะ ร้านขายของสัตว์ที่สนามหลวงสอง ร้านฟ้าๆใหญ่ๆมีอยู่. แล้วก้ใช้ตัวนี้อาบนำ้อาทิตย์ละสองครั้งจะดีมาก เช็ดให้แห้งทุกครั้งนะคะ
  • น้ำยาล้างจาน ซันไล !!!!!
  • ขอบคุณมาก