ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร *สุนัขกระโดดน้ำไกล*
  • ปล่อยข่าวลวงว่าหมาเจ็บจะได้ไม่ขายหน้า
  • ใช้ มุขนี้อ้นอย่าเอามาใช้เลย เพราะพี่มาร์คเคยใช้กับbjมาแล้ว...555
  • ไม่ลวงครับเจ๊บจ๊ีดๆๆเลยครับ 555+
  • เฮ้ยคิดมุขกันเองบ้างดิ อย่าลอกเลียนแบบ
  • อ้าว ...อ้น ที่แท้หยั่งงี้
    นี่เอง 555+
  • ฮาๆๆอะไรครับพี่เก่ง อ้นไม่มีมุขนะครับบบ ฮ่าๆๆ

แต่วันที่18นี้ ช่วงเช้ามาไม่ได้แน่นอนครับ ติดพรีเซน งานกับอาจาร ถ้าไม่เข้าติดFเลยครับ แต่แข่งโดดน้ำตอนบ่ายสาม คิดว่าน่าจะมาทัน ยังไงก็ต้องมาแน่ๆๆครับ อิอิอิ
  • เรื่องเรียนเรื่องใหญ่อ้น ไม่เป็นไรครับเข้าเช้าไม่ได้ พี่จะจำไว้ :-D
  • ขอเปลี่ยนแปลงกฏกติกา รุ่น การแข่งขันโดยแบ่งเป็น 2รุ่น ดังนี้ครับ

1. รุ่นความสูง 1-18 นิ้ว โดยวัดความสูง จากหัวใหล่ลงมาจลดปลายเท้า
    2. รุ่นความสูง 18 นิ้วขึ้นไป โดยวัดความสูง จากหัวใหล่ลงมาจลดปลายเท้า

ทั้งนี้เพื่อป้องกันความได้เปรียบเสียเปรียบสุนัข ขอบคุณครับ
  • วัดแบบนี้หรือเปล่า จะได้เอาไปเป็นมาตราฐาน
    image
    ไฟล์แนบ
    วิธีวัดความสูง.jpg 275K
  • ณ จุดนี้ imageimage :-D
    ไฟล์แนบ
    anatomy.jpg 22K
    bones.jpg 15K
  • ครับ จุดนั้นแหละ เรื่องเล็กๆน้อยๆ อย่าทำให้เป็นประเด็นเลยครับ
  • ผมอยากไปร่วมแจมด้วยมากเลยครับท่าน แต่ผมเป็นพันทาง หลังอาน ขอเข้าร่มสมาคมด้วย ได้มั๊ยขอรับ
  • เฮ้ย ใครใช้ LOGIN ผมเนี่ย
  • รีบเปลี่ยนพาสเวิร์ดเลยครับ
  • ขอบคุณพี่ เปลี่ยนแล้วครับ
  • ดีใจสวดยอดดดดดดดดดดดดด วันที่18จับฉลากพรีเซนงาน ได้ตอน10.10นาที ไปแข่งทันแน่นอน55555555+
  • ผ่านโค้งสุดท้ายเข้าสู่ทางตรง อาทิตย์นี้แล้วเด้อ นักกีฬา คณะกรรมการ เตรียมตัวกันถึงไหนแล้ว
  • ความลับขั้นสูงสุด จากนี้ไปให้ไปคุยกันในสนามแข่งเลย
    ส่วนเรื่องการจัดงานวันเสาร์นี้จะเข้าไปคุยและเตรียมความพร้อมครับ
  • ใบสมัคร แข่งขันลากน้ำหนักและกระโดดน้ำไกล

http://www.mediafire.com/?aguxwgl68mxx9pe

• ขอยกเลิกใบสมัครก่อนหน้าครับ

http://www.mediafire.com/?2853nbc9t1wrsxy
  • พี่ยุส อ้นเข้าไปโหลดไม่อะครับพี่ ใช้ mac นี่เกี่ยวปะครับ
  • แล้วงานนี้ใครจะโดนลงน้ำหว่า น่าสงสัย!!!!!!!!!!!!!!!!
  • เสาร์นี้ ใครมีใจอยากมาช่วยเตรียมงาน ก็ขอเชิญเลยนะคับ แล้วเจอกัน
  • วันเสาร์เอาแท้งไปลองก่อนได้ป่ะตี้ พี่กลัววันจริงโดดชนขอบสระ เดี๋ยวเจ็บตัวอีก :o028:
  • อยากไปแต่อยู่ไกล
  • เด๋วเอาตะข่ายป่ะขึงให้ครับหมวด
  • สำหรับท่านที่ LOAD ไม่ได้ครับ
    image
    ขอโทษทีครับ ยุ่งๆ มาก
    ไฟล์แนบ
    b.jpg 232K
  • ท ทหารคือชายชาตินักรบ หมาทหารก็คือหมานักรบ ดังนั้นเรามาดูกัน ฮิ้วๆๆๆ
  • อยากไปทุกสนามแต่ไม่สดวก เอาไว้สนามที่โบนันซ่า เจอกันครับ
  • โบนันซ่า มันเป็นภูเขา พื้นเอียง ไม่รู้จะจัดแข่งลากได้หรือเปล่า
  • ทุกกิจกรรมเลยหรอครับป๋า
  • เราจัดงานกันที่ลานคอนเสิร์ต บิ๊กเม้าท์เท่น มันไม่มีพื้นปูนเลยครับ มันเป็นลานหญ้าเป็นเนินเขาทั้งลูก รางลากมันหนักกลัวทรุดครับ แต่กิจกรรมที่ทำบนสนามหญ้าน่าจะทำได้หมด หนักใจตรงสนามลากนี่ละครับ
  • แต่ยังก็ตามไปแน่นอนครับเพราะตั้งใจไปเที่ยวพักผ่อน และอยากร่วมกิจกรรมกับ TPC อยู่แล้ว
  • ขอบคุณครับ :063:
  • 17นี้ ยกของครับบบเจอกันครับฮาๆๆๆๆ
  • กระโดด ไกลตอนนี้ มีใครสนใจ ที่จะลง แข่งบ้างครับ พอดีอยากรู้จำนวน คร่าวๆ ก่อนครับ^^

มาแจ้งในนี้ได้เลยครับ แล้วก็มาลงก็ทะเบียนหน้างาน ได้เลยครับ