ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กฐินชาวเรา พิทบูลทำบุญ เย้!
  • ผมได้รับซองแล้วนะคับ
  • ขอร่วมด้วยนะครับเดี๋ยวโอนตังแล้วจะบอกนะครับ
  • อย่าโอนมาเยอะเกินนะ แบ่งๆให้คนอื่นทำบ้าง ฮ่าๆๆ
  • The Tee and fam 2000 โอนไปแล้วครับ.
  • image
    ;-)
    ไฟล์แนบ
    Picture.jpg 35K
  • ขอร่วมบุญด้วยคนครับ
  • ช่วยๆกันครับ
    ตั้งแต่ผมมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งในงานกฐินของPITBULL การงานธุรกิจผมดีขึ้นมากๆครับ
    จะว่าเป็นผลบุญของการที่เราได้ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์หรือป่าวก็ไม่รู้ แต่ทุกครั้งที่เราได้สร้างได้ทำร่วมกันมา มันก็มีสิ่งดีๆเกิดตามมาในชีวิตตลอด
    อย่างพี่หนุ่ม PITDEERคนนี้ ใครก็มองว่าแก ไร้สาระ อันนี้..ถูกครับ 555
    แต่กฐินพี่เค้าเป็นโต้โผ ผ่านมา 4ปี 4ครั้ง เชื่อมั้ยครับ ทุกวันนี้เป็นเจ้าของห้องที่ แพลททินั่ม ราคาห้องละหลายล้าน อยู่หลายห้องทีเดียว

ก็หวังให้สิ่งดีๆเกิดกับพี่น้องPITBULLZONEทุกท่านนะครับ.. :063:
  • ส่งมาให้ผมซองครับ เอกชัย จำเนียรสาต 2074/15-16 โรงแรมแม่น้ำ ถนนเจริญกรุง แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กรุงเทพฯ 10120
  • พี่ kaday ได้ซองรึยัง ที่ผมมีเด๋วเอาไปให้ปากซอย..
  • ยังไม่มีเลยกระหล่ำ ทีแรกก็กะว่าจะให้พี่ฝากไว้กับกระหล่ำแล้วจะเข้าไปเอาแต่เกรงใจกลัวว่าจะทำงานยังไงโทรบอกทีนะถ้าเอามาหรือจะให้เข้าไปเอาซองที่บ้าน 0851115943
  • ซองได้แล้วจากกระหล่ำครับ
  • ไปร่วมที่วัดนะ
  • ป๋ามาร์คกลุ่มอำนาจตอนนี้รวบรวมเงินทำบุญได้ ๒๒,๐๐๐.-บาทแล้วครับ เดี๋ยวจะไปมอบให้วันงานโคราชแล้วเจอกันครับ
  • ทางวัดเป็นยังไงบ้างครับ น้ำท่วม ไปเยอะเลย
  • กฐินฯ ของพวกเราปีนี้จะเป็นอย่างไรบ้างหนอ ฝากพวกเราด้วยนะครับ ใกล้เข้ามาเต็มทีแล้ว
  • ตื่นเช้าดู รายการหลวงพ่อท่านเจ้าคุณ เห็นว่าที่วัดน้ำท่วมด้วยค่ะป๋า
  • ปีนี้น้ำท่วม ยอดเงินบริจาคคงน้อยกว่าปีที่แล้ว ก็ขอฝฝากพวกเรา ช่วยกันออกแรงเยอะขึ้นอีกหน่อยนะครับ แต่ได้เท่าไรก็เท่านั้นครับ
  • แล้วเราเข้าไปวัดได้ไหมครับท่านพี่มาร์ค น้ำท่วมไหมครับ
  • ตอนนี้ไม่มีข้อมูลเลยครับ ต้องรอท่านพิทเดียร์ มัคฑายกของเราเป้นผู้ให้ข้อมูลแทน
  • บัญชามาได้เลยครับพี่ รอฟังข่าวอยู่ว่าจะไปรูปแบบไหน
  • ตอนนี้ระดมเงินบริจาคมาได้เลย เราอาจจะต้องใช้การโอนไปครับ
    ดูเลขบัญชีตามที่คุณหนุ่มเปิดขึ้นมาใหม่อีกกระทู้ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/25733/ชาวเราพิทโซน-โปรดทราบเรื่องด่วน#Item_5
  • อย่าลืมเขานะะะะะะะ :*