ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฺBLACKCOM;')

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 30K
    555.jpg 21K
    291.jpg 146K
    291.jpg 64K
  • ติชมได้นะครับท่านผู้ชม

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่นี้ด้วยนะครับ
  • ลูกไวรัสใช่ไหมคับ
  • กระดูกใหญ่ หน้ายับ ปากสวย แจ๋วแฮ่บครับ ระวังขาแบะนิสนึงดัดๆมันบ้างครับ จะได้ยืนสวยๆ
  • เขียนแบบนี้ "แบล๊คฮอกค์ : Black Hawk"
    image
    ไฟล์แนบ
    webboard_20100422_1368fef.jpg 90K
  • แบล็กค็อก สวยมากครับ อนาคตไกลเลยทีเดียว
    ผมอ่านชื่อถูกมั้ยครับ?

ไวรัสจ่ายลูกได้ไม่ธรรมดาครับ
    ยกให้เป็นหมาโปรดิวส์อีกตัว
    แต่ละชุด บาดตาบาดใจมาก

=D> =D> =D> =D>
  • น่ารักค่ะ up บ่อยๆ หน่อยนะคะ :063:
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 261K
    24.jpg 225K
  • image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 237K
    25.jpg 269K
    27.jpg 291K
    26.jpg 273K
  • ติดชมได้นะครับ
    โทรมาได้นะครับ 0812522251

ชอบคุณเจ้าของพื้นที่นี้ด้วยนะครับ
  • กี่เดือนแล้วครับสวยจังเลยครับ
  • หมาสวยดี เจ้าของหมาใช่.. ป๋าสุชาติ เจ้าของร้านอาหารแถวสะพานใหม่หรือปล่าว
    ที่มีข่าวลือว่า..ล่อเด็กเสริฟจนติดเอดส์ แล้วไอ้..ดำตัวนี้มันจะติดไปด้วยไหมนี่ image
    ไฟล์แนบ
    images1.jpg 10K
  • ไอ้ห่าชาติอีกแล้วใช่ไหม
    เดี๋ยวแม่งก็ขายอีก
    ซื้อมาขายไปไม่รักหมาจริง
    ทำเป็นมาเปลี่ยนยูเซอร์ใหม่ เขาจำกันได้หมดแหละ
    อย่ามาทำเป็นตอแหล่หน่อยเลย
    ชาติหมา
  • Bulletin: ตาแป้งเดียวเสียหายนะเนี้ย ;'(

• image
    หมาสวยอย่างนี้ พี่แกคงไม่ขายหรอก
    เห็นว่ามีเด็ดกว่านี้อีกตัวไม่ใช่หรือ ขอชมหน่อยๆ

ไฟล์แนบ
    sale_otherbirds-02-04-57-sale_otherbirds-12-01-08-original_08[1].gif 6K
  • pitcock: คนอื่นเขาขายทำไมไม่ไปตามด่าเขาหละครับ มาแต่ตามด่าผม
    คุณมีเหตุผลอะไร ที่จะต้องตามมาด่ายังงี้ คุณก็เหมือนกันแหละ

ที่ทำมาเป็นเปลี่ยนชื่อ ผมก็จำได้ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก

คุณนั้นแหละที่อย่ามาทำต่อแหล
    ผมยังไม่ได้พูด อะไรเลย มาว่าตอแหลแหละได้ไง

คนที่โตๆ ๆๆ กันแล้วเค้าคงไม่มานั่งตามด่าแบบนี้หรอกคน
    หรือว่าคุณ ยังเป็นเด็กพึ่ง เลิกกินนมครับ

คุณมีอะไรที่จะพูดอีกก็โทรมาหาผมได้นะครับ

0812522251

• อ้าว น้องหมาก็น่ารักดี :028: