ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครได้ดูรายการxgameมั้ง
  • ผมไม่ได้ดูมีคนเค้าดูเค้าบอกว่าบูลลี่ตัวละล้าน ของวันไหนก็ไม่รุ ใครดูมีลิงช่วยลงด้วยคับ
  • เจ้าตัวนั้นคือ GOLD MINE นะครับ
    เป็นของคุณหนึ่ง NEWLINE
    ไปชมเว็บไซต์ได้นะ
    http://www.newlinebullies.com/

ราคาก็ประมาณนั้นเลยครับ เพราะผมดิวเองกะคุณหนึ่ง
    อาทิตย์เดียวจบ ถึงไทย มันส์มากๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Goldmine 20 months NEW NEW.jpg 101K
  • ขออนุญาติตาหนึ่งด้วยนะ....ภาพนี้จาก Facebook ใครเล่นก็แอ๊ดไปเลย Newline Bullies

image
    ไฟล์แนบ
    goldminech3.jpg 40K
  • ได้ข่าวมาว่า พอเจ้าของเดิมรับเงิน วิ่งเข้าเต๊นท์ซื้อเบนซ์ขับเลย ดีใจจัด 555
  • ออ น่าจะใช่ เผลอแป๊บเดียวแมร่งโพสต์ FaceBook เบนซ์สีขาว สวยจัดเลย 555
  • บูลลี่เรดตัวนี้ยกให้เป็นที่สุดของแจ้ในประเทศไทยขณะนี้เลย ^:)^ :063:
  • โดยรวมใช้ได้เลยครับตัวนี้ แต่เสียตรงนิสัยมันจริงๆครับ
    ไม่เดินต้องอุ้มอย่างเดียวกลัวไปหมดเล่นเอาคุณไตรภพล้อใหญ่เลยว่าหมาแบบนี้หายากนะเนี่ย
    รู้สึกอายแทนพิทบลูไงไม่รู้ถึงจะบอกว่าคนละสายพันธ์แล้วก็เหอะ :-??
  • ถึงจะเป็นคนก้อเถอะครับใจแข็งๆ
    เจอหน้ากล้องหน้าไฟ มันก้ออายได้ทั้งนั้น
    อยากจะขอกอด จูบหน้าผาก มันซักทีหนึ่งตัวละล้านเนี้ย
    ซื้อบ้านผมได้ 2หลังอ่ะ
  • มันเเพงได้ยังไงนะ หมาตัวละล้าน ขอที่มาหน่อยได้ป่ะคัฟ สนใจราคาของมันอ่ะ

เมื่อก่อนเล่นปลาหมอสี เจอปลาโอ๊ค พานทองเเท้ตัวละล้านเหมือนกัน แบบสวยเพราะอัดอาหาร พอเลี้ยงไปได้ไม่กี่เดือนเจออีกทีสภาพ เหมือนปลาผีดิบ [-(
  • อ้อลืมบอกไป ผมไม่มีความรู้เรื่องบูลลี่หรอกนะคัฟ เเค่สงสัยเฉยน่ะคัฟ ;-)
  • แพงเพราะ "ความพอใจ" ระหว่างผู้ซื้อ และผู้ขาย ในระดับที่ "เท่าเทียมกัน" พอดิบพอดี ครับ

:o061:
  • ตัวนี้มีคนขอซื้อ 5 ล้าน แต่ไม่ขาย
    image
    เพราะติดสัญญาอยู่กับทางฮอลลี่วูด ( ขอโม้หน่อย ขำๆนะครับ ) 5555555
    ไฟล์แนบ
    DSC06973rs.jpg 99K
  • พี่มาร์คครับ ถ้ามีคนมาขอซื้อหมาผมที่บ้าน 5 ล้าน ผมจะแถมตัวผมไปด้วยเลย !!!

ขอแค่ เจ้าของ น่ารัก โสด นิสัยดี ขาว สวย หมวย อึ๋ม ก็พอครับ !!!
  • กล้าพูดนะ
  • ผมเลี้ยงหมาพิตบูลนะ ไม่ใช่เลี้ยงนางอาย เย้ๆๆๆ
  • กะหมายังกระแน๊ะกระแหน สมแล้วที่เป็นจุดอ่อน TPC
    เสียใจด้วยคุณไม่ได้ไปต่อ ตกรอบ
  • รักกันก็เสี่ยครับเสี่ยหนึ่ง ยกยอเกินหน้าเกินตัว อัดยัดสินค้าเดือนละเป็นหมื่น
    ตอนนี้แยกทาง ไม่มีประโยชน์ ก็ทับถมจมขี้ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณครับคุณไตรภพ รายการคุณทำให้หลายๆ คนที่ได้ดูรายการ
    คุณรู้ว่าสุนัขตัวนี้เป็นอย่างไร

โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม
  • เลี้ยงเสียข้าวหมาขี้กลัวแบบนี้ พาไปขายหน้าแท้ๆ
  • ขายหน้าที่ไหนเค้าขายกันตัวเดียว เท่ากับมึงขาย 3 คอกไอ้ลาว
  • ก็มีแต่คนรวยสมองนิ่มเท่านั้นละว่ะ พิทบูลมันคือนักรบแต่หมามึงตัวน้องๆควายแต่เดินเองไม่ได้ต้องอุ้มทุเรสไหม
  • พวกมึงมันซื้อได้ด้วยเงินว่ะอุดมการณ์ส้นตีนอะไรไม่มีเลย หลอกแดกได้แค่มือใหม่เท่านั้น หมาพวกมึงก็หมาพิการ
  • ไม่มีผีแล้ว mugen เลยอดเป็นผีมาชงเองตบเองเลย ว้าเหว่มั้ยคะ สรุปไอ้ที่ไม่พอใจมาเฟียมีผีตัวเดียว ฮาดี
    กลับไปเลี้ยงหมู เก็บขี้หมู ให้ลูกพี่นู่นไป ที่นี่เค้าจะมีงานใหญ่ ไม่ว่างต้มน้ำร้อนมาราดหมาขี้เรื้อนอย่างคุณ mugen หรอกค่ะ อิจฉามากๆระวังเส้นเลือดในสมองแตกนะโก๊ะตี๋ เอ๊ย mugen
  • ระบบผีโดนยกเลิก อกบางคนคงแทบระเบิด ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์ค ก็ยิ่งกว่าหมอผี เรียกผีลงหม้ออีก...

ป่านนี้ ไม่คุ้มคลั่ง ก็ใกล้เคียง... :o019:
  • ระบบผีโดนยกเลิก ไอ้เตี้ย ไม่มีใครออกหน้ามาช่วยเลยโว๊ยยย กร๊ากกกก
    ถ้าเป็นเมื่อก่อนอ่ะนะกรูยับไปแล้ว มาเฟียเป็นผีเองหรือป่าวว๊า เอิ๊กๆ
  • Tony_Munta 11:30AM Permalink
    พี่มาร์ค ก็ยิ่งกว่าหมอผี
    ถูกครับไอ้นี่มันยิ่งกว่าผีจริงๆ ผู้นำหมาแดงอย่างเฮียใหญ่ วางตัวได้เหมาะสม ถึงมีคนนับถือ
    เฮียเหลียงที่ว่าหนักๆ ยังวา่งตัวได้ดีเมื่อมีงานใหญ่รออยู่

ส่วนไอ้ ยางมะตอย วันๆไม่มีห่าอะไรทำเห็นคนอื่นไปได้สวยก็ขับขา เค้าเอาหมาไปออกรายการ ก็อิจฉาแอบด่าแอบเหน็บ เฮ๊อ เนี่ยนะจะมาเป็นผู้นำ นำผีลงหลุม ขึ้นหลุมอ่ะพอได้ น่าอนาจใจเหลือเกิ๊น
  • ฮาจั็งคุณ mugen อย่างคุณก็ทำได้แค่นี้แหละ คอยเฝ้ามองว่าใครเค้าทำอะไรกันแล้วก็กะแนะกะแหน
    ราวกับตนเองเป็นตุ๊ดเป็นแต๋ว จะสู้กับคุณมาร์คน่ะเหรอ ฮามาก แม้แต่ความเป็นลูกผู้ชายยังสู้เค้าไม่ได้เลย
    อย่างคุณ mugen สมควรแล้วที่จะเถียงกับฉัน เพราะเพศด้วยกัน สูสีหน่อย จริงมั้ยตะเอง อิอิ

ตอนนี้ไม่มีผีเลยไม่มีพวกมาช่วยเลยเนาะ น่าสงสาร ต้องล๊อกอินมาเห่า อิอิ
  • ว่า ไอ้เตี้ย ทำไมวะ อียักษ์ ภูธร 55555
  • marisa 4:15PM Permalink
    ฮาจั็งคุณ mugen อย่างคุณก็ทำได้แค่นี้แหละ คอยเฝ้ามองว่าใครเค้าทำอะไรกันแล้วก็กะแนะกะแหน
    เปลี่ยนจาก Mugen เป็นเตี้ย ยางมะตอย ผมว่ามันจะคือซะกว่า
    หลับหูหลับตาพูดไม่ได้ดูเล๊ยว่าคำพูดนั้น มันไปโดนพ่อคุณเต็มๆ "อย่างคุณก็ทำได้แค่นี้แหละ คอยเฝ้ามองว่าใครเค้าทำอะไรกันแล้วก็กะแนะกะแหน "

Mafia กันยายน 17 Permalink
    ผมเลี้ยงหมาพิตบูลนะ ไม่ใช่เลี้ยงนางอาย เย้ๆๆๆ
    ............................................................

Muythai กันยายน 15 Permalink
    ผมไม่ได้ดูมีคนเค้าดูเค้าบอกว่าบูลลี่ตัวละล้าน ของวันไหนก็ไม่รุ ใครดูมีลิงช่วยลงด้วยคับ

Mafia กันยายน 17 Permalink
    ตัวนี้มีคนขอซื้อ 5 ล้าน แต่ไม่ขาย
  • ว้าว เฝ้าบอร์ดตลอดเลยนะ fc คนนี้น่ารักจัง ถึงจะเป็นขยะบอร์ด แต่ก็ถือว่าเป็น fc พิทบูลโซนอย่างเหนียวแน่น
    จุ๊บๆ :o061:
  • ถ้าอ่านหนังสือแตก ก็คงเห็นนะว่าใครเป็นคนกระแน๊ะกระแหนก่อน
    หวังว่าคงเห็นอะไรไม่มากก็น้องในสิ่งที่ลงไว้ให้อ่านนะจ๊ น้องล่ำ
  • ลองเป็นเมื่อก่อนคนอย่าง Mugen มาเมื่อไร กระทู้Hotกระฉูดด้วยบรรดา FC เตี้ย ยางมะตอย แต่ตอนนี้ไร้วี่แวว ก็คงพอจะมองอะไรออกอีกเช่นกันนะ บ๊ายบาย
  • ต๊าย ให้ราคาตัวเองมากไปมั้ง แค่ขี้หมากองเดียว ต๊ายตายเพื่อนสาว ไม่เอาน่า เครียดมากเส้นเลือดในสมองแตก
    จะมาโทษคนอื่นไม่ได้นะคะ
  • อ้าวจะรีบไปไหนจ๊ะเพื่อนสาว แหม กำลังสนุก คุยกับคนปรี๊ดแตกเนี่ย มันดี ว่างๆมาอีกนะคะ :o046:
  • แค่นี้ก็ทำให้คนในฝั่งนี้ หูตาสว่างขึ้นแล้ว ไปดีกว่า เดี๋ยวจะตกเป็นเครื่องมือทำให้บอร์ดมันฮ๊อตอีก บ๊าย บายยย
  • เค้าตาสว่งกันมานานแล้วค่ะ ว่าแต่คุณ mugen เมื่อไหร่จะเลิกเป็นบัวใต้โคลนซักที ชีวิตจะได้
    ไม่ต้องดิ้นพราดๆเหมือนหมาโดนน้ำร้อน ขยะบอร์ดตัวนี้ทำให้ฉันสนุกเพลิดเพลินดี แต๊งกิ้ว :o001: