ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยติชมลูกชายผมกันหน่อยคับ
  • imageimageimageimageชื่อ ไตตั้น คับ3เดื่อนแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0678.JPG 106K
    IMG_0696.JPG 157K
    IMG_0699.JPG 154K
    IMG_0704.JPG 115K
  • บอกได้คำเดียวว่าหล่อ จัดจ้าน
  • กระดูกใหญ่จัง
  • เจ๋งเลยครับสุดยอด
  • หล่อคักๆๆๆ
  • หล่อเลือกได้เลยค่ะ เยี่ยมมาก :063: ชอบค่ะ
  • หล่อสุดยอด ลูกเต้าเหล่าใครคับเนี่ย +like
  • มีกระพริบตาข้างเดวด้วย อิอิ
  • เป็นลูกของTUTORนี่เรดโน๊ตเป็นลุูกของ HUNTER+PIZZA ส่วนแม่ชื่อTAMTUM เป็นหมาสายรัสเชียเก่าคับ ขอบคุณที่ติชมนะคับ ไม่แน่วันที่5ธ.ค.54 อาจจะได้เจอกันคับ ผมอาจจะเอาtitanไปด้วยคับ
  • ชอบครับๆ...หุ่นแบบนี้ต้องจัดกิจกรรมให้น่ะครับ
  • กิจกรรมหนักไป
  • ขอบคุณคำชมของทุกคนมากนะคับเอาไว้โตกว่านี้จะเก็บภาพสวยๆมาให้ดูกันอีกนะคับขอบคุณคับ
  • ไว้หกเดือนถ่ายมาให้ดูใหม่นะ หมาหกเดือนวัยกำลังหล่อเลย :-D
  • ช่วยติชมกันหน่อยครับ6เดิอนแล้วคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG10054.jpg 85K
  • สูงยาวเข่าดีครับ...กิจกรรมเน้นๆๆไปเลย
    :045:
  • ขอบคุณคับสำหรับคำชม
    ผมจัดแน่กิจกรรมคับแต่ตอนนี้ยังต้องรอให้9เดื่อนก่อนคับถึงจะฝึกราก
  • คุณ titan ครับถามหน่อยตั้งแต่เลี้ยงเขามาเวลาจะดูหมัดกับเห็บให้เขาที่ซอกเท้าเขามีร้องขู่ไหมครับแบบว่าไม่ยอมให้ดูอยากจะถามว่าเหมือนกันหรือเปล่าเพราะของผมตอนนี้จะเข้า 3 เดือน งอแงมากไม่ค่อยยอมให้ดูเห็บ+หมัด ที่เท้า
  • ไม่ยากคับ