ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

.............VIRUS x ESTASY (LUNA DAUGTHER)...............
  • VIRUS x ESTASY

(mikelandblood) x (lunablood)

ลูกสุนัขปัจจุบันอายุ 28 วันครับ

ผู้ 2 เมีย 2

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ.................

086 - 0080814 ผมเอ็กซ์ครับ หรือ XD_AUTO_MUMU@hotmail.com

ผมขอตั้งราคาไว้ที่ 30,000 บาทไทยครับ ชอบจริงต่อรองกันได้ครับ ผมคุยง่ายๆ ครับ...............

imageimage
    ไฟล์แนบ
    v.jpg 93K
    DSCF4337.jpg 97K
  • มาดู M.1 กันครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2513.jpg 68K
  • M.2 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2518.jpg 55K
  • ส่วนตัวเมียอีก 2 นั้น มี เจ้าของเเล้ว 1 ตัว ผมเก็บไว้อีก 1 ตัว ครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ.......................................

สนใจโทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ......................

• สนใจอยากดูตัวเมียอะพี่ อิๆ

โชว์หน่อยๆ :o027:
  • จั๊กบาทคับ
  • เด๋วจัดให้ยีน........ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านเด๋วบอกให้คนที่บ้านถ่ายให้ดูนะ...555

ไม่กล้าโชว์ด้วยเพราะมันเเหลมเลย...อิอิ

สนใจยังงัยโทรมาสอบถามกันได้นะครับพี่น้อง.....................................

ขออนุญาตปิดการขาย M.1 ครับ..........

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2513.jpg 68K
  • ของดีมีออกมาเรื่อยๆนะครับคุณเอ็กซ์ แล้วตกลงเจ้าพิงค์กี้เป็นไงบ้างครับ