ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Extreme Pitbull อาทิตย์นี้ที่ดีวัน
  • หลังจากแข่งกันเส็จ ก็มาสนุกกับเก้าดนตรีกันต่อเลย มาดูกันว่าใครจะเป็นผู้ชนะ วู้ๆๆๆๆๆๆๆ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3595.JPG 189K
    IMG_3596.JPG 195K
    IMG_3597.JPG 186K
    IMG_3598.JPG 194K
    IMG_3603.JPG 190K
  • และผู้ที่ฝ่าฟันมาได้ก็คือ สาวคนสวยผู้นี้นี่เอง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3612.JPG 179K
  • มาปาร์ตี้กันต่อเลย
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3613.JPG 161K
    IMG_3616.JPG 165K
    IMG_3620.JPG 167K
    IMG_3625.JPG 143K
    IMG_3626.JPG 142K
  • ได้ไป 100 นึง นั่งยิ้มเลย 55
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3628.JPG 155K
  • ไอ้นี่มันสร้างภาพจิงๆๆ 555 แซวเล่นนะอ้น
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3629.JPG 154K
  • สาวลุมเยอะจิงๆๆนะพี่หมี
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3630.JPG 148K
  • ขอขอบคุณ ปลาย่างจากพี่นัท และเนื้อย่างจากพี่หมีด้วยคับ อร่อยมาก!!!

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3633.JPG 130K
    IMG_3636.JPG 132K
    IMG_3639.JPG 123K
    IMG_3640.JPG 125K
    IMG_3645.JPG 124K
    IMG_3646.JPG 130K
  • พระประแดงได้ไป2ถ้วย อิอิ
  • และแล้วงานเลี้ยงก็ต้องมีวันเลิกลา!!!

ขอขอบคุณทุกๆคนมากคับที่มาร่วมสนุกกัน หวังว่าทุกคนมาแล้วจะมีความสุขกลับไปไม่มากก็น้อย หากงานนี้มีอะไรผิดพลาดไป ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณทุกคนมากคับ แล้วเจอกันใหม่งานหน้า

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3647.JPG 121K
    IMG_3650.JPG 121K
    IMG_3651.JPG 138K
    IMG_3652.JPG 149K
    IMG_3661.JPG 153K
    IMG_3657.JPG 143K
  • คุณ Aek เจ้าตัวดำนั่นอ่ะ ลากได้เท่าไร? ชอๆๆๆ

:X :X :X :X
  • มีแต่คำว่าสนุกและสาระ และเมา
  • ถ้าไม่เมาน่ะเกมชนกันที่เล่นกับกลุ่มพระราม3 ไม่ได้กินผมหรอก พี่ตัวผอมๆแข็งโคตร
  • งานนี้ขอบอกมันโคตรๆ สนุกมากครับ แต่รบกวนค่ายพระราม3 กับกลุ่มสุพรรณ ถ้าเจอเงินผมที่ตกอยู่ให้เก็บมาคืนงานหน้าด้วยครับ :o016:
  • อิอิ+++รักหมวดนะจุ๊บๆๆ+++
  • ดีใจที่เห็นทุกคนมีความสุข และขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยกันสร้างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะครับ

ผมว่าหลายท่านถึงจะไม่ได้มาร่วมงาน แต่เห็นภาพก็คงมีความสุขไปด้วย
  • มีบรรกาศเป็น clip vdo ไหมครับ อยากดู :020:
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับที่จัดงานดีๆอย่างนี้ขึ้นมา มีความสุขและสนุกมากครับที่ได้ไปร่วมงานครั้งนี้
  • งานนี้ ตอนเริ่มงาน เมามันส์ ตกเย็นเมาค้าง ตกดึก เมาเละ 5555+

ขอบคุณกิจกรรมดีๆๆแบบนี้

ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านครับที่มาร่วมงานกันในครั้งนี้ ถือว่าเป็นก้าวใหม่ ของพวกผม และพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆๆครับ
  • อ่ะนี่ครับ มีแต่แท้งนะครับ น้องสาวถ่าย แต่ขอบอกฟังเสียงดีๆมันมากๆ
  • ขออณุญาติ : ใครสนใจผสมพันธ์มาซิปบอกกันใน facebook ได้เลยนะ
    noi__1983@hotmail.com หรือ หน่อย ยางขาว คอนหวัน
    ตอนนี้มีลูกหมาเพิ่งออกมาใครสนใจ เข้าไปดูใน facebook
  • สนุกสนานจิงๆคร๊ะ นู๋ดีขอบอก ขอให้จัดงานอย่างนี้บ่อยๆนะคร๊ะ
    เสียดายอย่างเดียวเลย อยู๋ไม่ถึงปาร์ตี้อ่ะ อดดูพี่ๆหลายๆเมามายคร้า.....
  • คนบางคนเห็นแค่หน้าน้องหนูดีก็เมา(รัก)แล้วคับ
  • มันส์ มากกกก ใครไม่ไปน่าเสียดาย แทนครับ

พี่ๆๆ ทุกคนน่ารัก สุดๆๆ และขอขอบคุณ พี่มาร์คในการสนับสนุน ทุนให้กลุ่มพระประแดง

ได้ เมาอย่างเละเทะ *0* [ล้อเล่นอะครับลวดพี่]

ขอบคุณผู้จัดทุกท่านที่ทำให้มีงานดีๆๆ ให้กลุ่มเล็กๆๆ ได้มีความสุขในสิ่งที่รักอย่างเดียวกัน

ขอขอบคุณจากใจจริงครับ
  • หนูดีครับ หมา หนูดี สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ขอบคุนคร๊ะพี่อ้น น้องtiggerของพี่อ้นก้อโดดน้ำเก่งมากๆเลยคร๊ะ
    ฟาร์โรห์ยังโดดไม่เปนเลยคะ ...♥
  • ฟาโร รูปร่างดีครับ สมควรอย่างยิ่ง ที่จะนำมาทำกิจกรรม เราจะได้มีหมาไว้ ให้พี่มารค์ เสียตังมากขึ้น เฮ้ยไม่ใช่มีหมาไว้รว่มกิจกรรมมากขึ้น เอาใจช่วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 136K
  • คร๊ะ นู๋ดีจะพาฟาร์โรมาทำกิจกรรมบ่อยๆ
  • ยินดีมากมาย มาซ้อมมาฦึกบ่อยๆๆนะครับ อิอิ^^
  • จัดไปคร๊ะ แต่พี่อ้นต้องสอนเทคนิกให้หมาโดดน้ำให้นู๋ดีน้า
  • ได้เลยคร้าบบ เทคนิคที่ทำให้พี่มาร์คเสียตัง อ้น ยินดี ช่วยมากมาย อิอิ
  • ดีคร๊ะ พี่มาร์คจะได้เป๋าแบนไปเร้ยยยย
  • แน่นอนครับ เราต้องมาร่วมมือกัน youngblood รุ่นอันตราย 555+ ว่าแต่เรากลับไปตอนไหน หว่า
  • อ้นเจ้าชู้อีกแล้วนะ ร้ายจริงๆขานี้
  • เสียดายจังครับป๋า วันงานอยู่ กทม แท้ๆๆแต่เข้าไปไม่ทัน เคลียร์งานกว่าจะเสร็จก็ 6 โมงเย็นแล้ว
  • อ้นแม่งตัวเจ้าชู้เลยอะ ร้ายจิงๆๆ ว่าละก็หนูดีมาเข้าร่วมแกงค์ YoungTurk เลยมั้ย 555
  • ตากล้า เขาอยู่กันจนสี่ทุ่มครับ
  • อารายๆๆๆไม่มีๆๆๆ อิอิ
  • ไม่ต้องบอกเลยเรื่องนี้อ้นไวอยู่แล้ว
  • อารายหมาเค้าสวยจริง อะไรจริง ชอบนะ อิอิ เด่วแฟนเค้ามายิงอ้น ใครรับชอบเนี่ย 5555+
  • 5555555 งั้นเอาเป็นว่าพี่ช่วยล๊อคอ้นละกัน 5555555
  • นูดีเขามาขอสมัครเป็นหนึ่งในทีมงานยังเติร์ก แต่แฟนเขาไม่ยอม เขาบอกว่ากลัวอ้น ฮ่าๆๆ
  • อ้น นี่ตาหลอดเลย......5555+ แต่อย่างว่าละ อ้นมันหล่อจริง
  • อย่างนั้นเราช่วยกันจับอ้นไปทำงานก่ะพี่มาร์คงานไรน้า...................5555555
  • โหวมีรุมๆๆ พี่มาร์ค อ้นยินดีต้อนรับ สมาชิก ใหม่เลยได้ป่าวครับ อิอิ
    พี่นัทไม่ต้องช่วยล๊อค พี่เก่งคนเดียว อ้น ก็หมอบ แล้ว 555555+
  • ฮันเเน๊ รอดตัวไป 555+ :006:
  • ว่าไงจ๊ะน้องฟ้าแสนสวย
  • ให้ฟ้ามาเป็น pom pom :006:
  • 55555555555 ได้ๆ เเต่กลัวเหยียบขี้หมาอีกอะ