ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • หวัดดีครับxและพี่ๆชาวโคราชทุกท่านครับอยากให้มีงานซะพรุ่งนี้ซะเลยอยากไปครับชอบบรรยากาศสุดยอด
  • วันงานมาให้ได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ga_parkway'งานดีๆแบบนี้ไม่ไปไม่ได้หลอกพี่...มีพิทมีเพื่อนเพิ่มครับ...
  • ขอบคุณครับที่เห็นความสำคัญของพวกเรากลุ่มพิทบลูคราช
  • อ้น ติดรถใครไปได้มั้งเนี่ย งานดีๆๆแบบนี้ อยากไปร่วม อิอิ
  • พี่มาร์คมารับหน่อย อิอิ
  • นั่งรถทัวมาลงโคราชเลยครับ เดี๋ยวผมไปรับเอง5555555
  • ฮาๆ ขอโทษนะครับ คือไม่ค่อยได้ตามข่าว ไม่ทราบว่า สถานที่จัดแถวไหนครับ^^
  • เขื่อนลำพระเพลิงครับ อยู่อำเภอปักธงชัย หรือโทรสอบถามได้ครับ 0816603134 กล้าครับโทรได้ตลอดวันตลอดคืนเลยนะครับ5555555555
  • ขอบคุณครับพี่กล้า
  • ชวนกันมาเยอะๆๆนะครับ ทางเราจัดที่พักพร้อมอาหารไว้ต้อนรับทุกๆๆท่านอย่างเหลือเฟือเลยครับ
  • ว้าวมีที่พัก แบบนี้ ไปถ่ายรูปมันเลย อิอิ 22ตุลา สอบเสดแล้ว หรือ รอฝึกงาน
  • งานนี้มีอบรมถ่ายรูปด้วยครับ เสี่ยยุทธ มาเองเลย
  • ได้ครับพี่ขอบคุณมากครับ ^^
  • มารายงานตัวครับผม สวัสดีครับพี่กล้า คูณอ้น ยินดีต้อนรับเช่นกันครับผม มาให้ได้นะครับ มีอะไรให้ทำเยอะเลยในงาน อิอิอิอิอิ ผมจะรอของรางวัล 55555555555555+ :-D พี่น้องแบ็ดแมน อยู่ กทม ครับบบบบบเอ็ก imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0254.jpg 45K
    DSCF0110.jpg 39K
  • อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าๆๆๆ แล้วก็ราตรีสวัสดิ์คร๊าบบบบบบ นั่งดูหนังไปเรื่อยๆๆมาดูเวลาเช้าแล้วนี่หว่า
  • นอนหลับฝันดีครับพี่กล้า อิอิอิอิอิ บ้านของน้องว่าจะไดน้อ อิอิอิอิอิ :-D
  • วันนี้แม่บ้านมาทำความสะอาด คงได้เรื่องอ่ะครับ
  • รบกวนถามนีสนึงครับ พอดีมีน้องๆๆในกลุ่มอยากได้เครื่องวิ่งอ่ะครับ มีใครต้องการจะขายไหมครับ ของใหม่ก็ได้ มือ 2 ขอสถาพดีหน่อยนะครับ
  • ครับพี่กล้าขอบคูณครับ เดียวจะช่วยๆ หาอีกแรงครับผม image
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 148K
  • ความพร้อมไปถึงไหนละท่านทั้งหลาย ส่วนผมอยากไปสุดๆละ จะได้ไปเยือนถิ่นโคราชกันเสียหน่อย
  • จะพยายามไปให้ได้ครับ ^^ อยากไปฟังพี่ยุส เรื่องการถ่ายภาพ อยากไปเจอพี่ๆๆทุกท่านด้วยครับ
  • โห.....อย่างอ้นจะมาฟังไรพี่ คร้าบบบบบบ......
    ให้พี่ฟังอ้นสอนวิธีเจ้าชู้ดีกว่า เค้่าว่าเป็นลำดับขั้นสูงแล้วนี่หว่า
  • พี่ยุทครับเรื่องนั้น มันบอกกันไม่ได้ ฮาๆๆๆ พี่หน้าตาอย่างเราๆๆผ่านสบาย 555+

ต้องฟังครับ พี่ยุท นี่ไอดอลออ้นเลยย ชอบๆๆ
  • เออ...ฟังดูลื่นหูหวะน้องรัก หน้าตาอย่างเรราๆ กร๊ากๆๆๆๆ แ ชอบๆๆๆๆๆ 555+ หัวเราะอย่างเสียสติ
    อ้น เองก็ดูดี ไม่สนใจเข้าวงการบันเทิงบ้างรึ คืนกำไรแล้วนะเว่ย อ้น ........
  • ผมขอเป็นศิษน้องด้วยคนเน้อพี่ยุท อิอิอิอิอิอิอิอิ ให้อ้นเป็นศิษพี่ผมอีกคน 555555555555555
  • พี่ยุทเข้าวงการอ้นก็เข้าครับ 5555555+

เป็นศิษด้วย พี่ยุทรออ้นด้วยนะคร้าบบ โฮยๆๆๆต้องหารถไปซะแล้วว
  • อยากได้เครื่องวิ่งก็รีบมาประมูลซิครับ
  • ไม่น่าเชื่อว่าคนอย่างเรา จะมีคนมาขอเป็นศิษย์ได้ 555

อย่าว่าเป็นศิษย์ไรกันเลย นึกๆดูความรู้เราก็แค่นี้ จะไปสอนใครได้
    เอาว่าเรามาแชร์กันก็แล้วกัน เรื่องถ่ายภาพเราก็แชร์กัน อ้นมีหญิงเราก็แชร์กัน ดีมั้ย โคราช ยังเติร์กกกกก....อิอิ

• likeเลยคำนี้ มีหญิงเอาแชร์กัน 5555+
    น้อม ครับอาจารย์ ยุท ^:)^ แต่ตอนนี้ ต้องหาเรื่องการเดินทางไปก่อน 5555+
  • อิอิอิอิอิอิอิ ขอผมด้วยนะครับบบบบบบบ อิอิอิอิอิ
  • ความพร้อมในเรื่องงานโคราชไม่มีปัญหาอะไรเลยครับทุกๆๆตอนนี้ก็ภาวนาว่า อย่าน้ำท่วมเน้อ555555555555555555555
  • พี่มาร์ค มีขายอีกเครื่องป่าว
  • ประมูลไปก่อน พลาดแล้วค่อยสั่งซื้อก็ยังทัน
  • ได้ครับป๋าเดี๋ยวบอกน้องๆๆในกลุ่มมาประมูลครับ
  • 555555 จัดไหม่เลยครับพี่กล้า ง่ายดี อิอิอิอิอิ ขอให้ราบลื้นทีเถอะ [-O<
  • สาวเยอะสุดที่โคราชร้านไหนครับ :030:
  • มาแล้วผมจะพาหมวดไปเองครับ อิๆๆๆ
  • วันนี้ผมไปโคราชครับพี่
  • 0816603134 รีบโทรหาเลยครับหมวด อย่าไปรอ อย่าไปเกรงใจ มากินข้าวที่ร้านผมเดี๋ยวบอกน้องๆๆมาดูหมวดตัวเป็นๆๆๆว่าหล่อแค่ไหน55555555
  • พึ่งกลับจากทำธุระที่พระนครครับผม

อ้นถ้า 22 ต.ค สะดวก มาเที่ยวโคราชบ้านเอ็งครับ

เฮียยุทธ ผมก็รอฟังเทคนิคการถ่ายภาพจากเฮียยุทธเหมือนกันครับ ยินดีเป็นลูกศิษย์ :-D
  • อยากให้พี่เอพาบูลลี่สวยๆที่บ้านมาให้ชมไวๆจังครับ :-D
  • ขอบคุณครับพี่เอ็ก เราคงได้เจอกันครับ
  • ครับอ้น มาสนุกด้วยกัน โคราชยินดีต้อนรับครับ :-D
  • คร้าบพี่ 22ตุลา ก่อนฝึกงานพอดี ไปคลายเครียด ซักหน่อยดีเหมือนกัน อิอิ
  • 55+ จัดไปครับอ้น :-D
  • เอ็กซ์พาหมวดไปร้านดอกไม้กาแฟ ไปหารักแท้หน่อย

• 55+ หมวดเค้าชอบแบบเสียวเล็กน้อยครับพี่
  • อร่อยมากครับพี่ ขอบคุณครับ แต่คราวหน้าราคาไม่เต็มไม่แวะนะครับพี่ :m01:
  • พี่หมวด อ้นไปด้วย นะๆๆ อิอิ5555+