ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Extreme Pitbull อาทิตย์นี้ที่ดีวัน
  • ขำอะไรน้องอ้น น้องพัดก็เหยียบ 5555555555555555
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก พี่นัทเปนไรๆๆๆ เด่วเด้งๆๆ 555+
  • งั้นนู๋ดีขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนน้า ถือว่าพี่ๆรับนู๋ดีเลยนะคร๊ะ
  • รีบรับเลยป๋า :-D
  • อย่าเลย เด่วโดนสาวๆของอ้นดเระตื๊บเอา
    แข่งไรแข่งได้แต่แข่งหล่อลากดินอย่างอ้น พี่ขอยอมแพ้ละ
  • ไล่น้องอ้นออกไปแล้วเอานู๋ดีมาแทน :-D
  • ซึ้งใจเลยครับ เอาอ้นออกแงๆๆๆๆๆ พี่ pitmanรบกวนบอกชื่อด้วยครับ จะได้เรียกถูก 555+

พี่เก่งอย่าพูดแบบนั้น ไม่ได้หล่อขนาดนนั้น ครับพี่ อายเค้าๆๆ 555+

หนูดี ครับ ยินดีต้อนรับ เลยครับ อิอิ
  • หนูดีขอพี่มาร์คเปลี่ยนชื่อซิ เปลี่ยนเป็นnudee_yongturk
  • 5555+รีบเลยนะพี่กร
  • พี่เล่นบอร์ดนี้ตั้งแตจอดำลงรูปไม่ได้ครับน้องอ้น ตอนนี้ไม่ได้เลี้ยงแต่ชอบอ่านและเป็นผีมาตลอด
  • สำนวน k pitman คล้ายๆเห็นบ่อยๆ บางทีอ้อก็ชอบเป็นผี อิอิ ถูกใจมากค่าาาา :033:
    แต่เป็นผีน้ำดีนะคะ ขอบอก
  • เป็นผีจนลืมรหัสเหมือนกัน55
  • เป็นผีมันสะดวกดีเล่นเครื่องไหนก็ได้ขี้เกียจล๊อคอินด้วย ชอบอ่านไม่ชอบโพ๊สเลยไม่รู้จะล๊อคอินทำไม
  • ผมอ่านทุกวันแต่ไม่รู้จะโพ๊สอะไร ถ้ามีด่ากันก็เข้าบ่อยหน่อย55
  • ที่นี่มีให้ทุกอย่าง โมโห โกรธ สนุก ความสุข ที่สำคัญความรู้ เป็นสีสันของชีวิต อีกอย่างที่สำคัญ
    อัพเดทไวมากเมนท์อะไรไม่มีเบื่อ ตอบกลับมาได้ตลอด :033:
  • เมื่อก่อนมันกว่านี้มีบอร์ดตะลุมบอลด้วย
  • นั่นแน่ ไม่ยอมนอน 555
  • เมื่อก่อนก็ใช้บอร์ดนี้ท้ากัดหมากันแทนลงโฆษณาสวน จจ ประหยัดไปเยอะไวกว่าด้วย ยืนยันว่ามาเฟียเสมอต้นเสมอปลายจริง ส่วนไอ้ที่แยกไปขายหมาแล้วมีปัญหาทั้งนั้น
  • ทำไมไอ้คนที่ไปๆ ไม่เคยชอบมันซักคน ตั้งแต่ยังไม่มีปัญหา ดูมันพูดจาโกงๆไงก็ไม่รู้ แล้วไอ้ที่ไปๆ
    ก็มีชนักติดหลังแทบทุกคน :033:
  • มันโกงจริงไม่ใช่แค่คำพูดไอ้เขนี่จอมโม้เลยโดนด่าจนหนีไปเล่นบอร์ดสมหมายพอทะเลาะกับสมหมายก็ยกขบวนย้ายกลับมานี่ตอนนั้นผมยาวทุกคน มาโกนหัวไม่นานนี่เอง 555 มันเหี้ยจริงๆ :-D
  • ฮาอ่ะ นึกว่าขี้เรื้อนซะอีก เข้าใจผิดอย่างแรง :033:
  • คนเก่าๆมีใครเอามันที่ไหนไอ้พวกนี้ อาศัยพวกเยอะเชียร์กันเอง มือใหม่ไม่รู้อ่านที่มันโม้ในหนังสือก็เคลิ้มคิดว่าของจริง หมาพวกมันเลี้ยงจนเรื้อนแดกเต็มบ้านขายออกที่ไหน
  • เคยเห็นกะทู้นึง ที่เปรียบเทียบโก่งกะกร่าง เห็นชัดๆเลยว่าสุนัขผิดปกติ ยังโม้กันว่าหมาเทพ อ้อเลยเซ็งเลย
    นอนละค่ะ ใส่บาตรไม่ค่อยจะทันเลย อายพระอ่ะ
  • ก็หมาพวกมันมีแต่แบบนั้นมันก็ต้องว่าของมันดีเป็นธรรมดา แต่มาเฟียดันไปแตะเลยเป็นเรื่องขนาดไอ้โล้นหัวเต่ายังออกมาโวยวายเพราะโดนทุบหม้อข้าวเห็นสันดานเหี้ยมันเลยตอนนี้ นอนเหมือนกันว่างคุยกันใหม่ครับ
  • อ้าวกลายเป็นกระทู้รำลึกความหลังไปซะงั้น. ฮ่าๆๆ
  • ว้าว น่ารักดีครับ อ่านยามเช้า อิอิ