ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • น้ำจะท่วมแล้วเหรอเป้ ดูไอ้ตัวบนที่ท่านมุกมาโชว์ดิ ทำท่าเตรียมหนีน้ำแล้วฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีพี่ตั้มพี่อ๊อดของผมน่าจะไม่พ้น2หรือ3วันนี้ละ
  • แก้เหงา :032:
  • โหวพี่บอยจัดหนักเลยเตมจอเลย 555+
  • พี่มุกมันตัวอะไรนั่น
  • ถายดิมีกี่ตัวimageimageimage
  • อ้นถายดิมีกี่ตัวไอ้น้องรักimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    233348.JPG 99K
    233349.JPG 112K
    233350.JPG 88K
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดงามแท้
  • หวัดดีคับเด็กเเนวทุกท่าน...
    ....มิวสิกzombie....ตัวใหม่หรือคับคุณบอย.....ผมว่าเจ๋งกว่าจ๊ะคันหูอีก...อิอิ
    ......ผมขอลองทายเล่นๆนะ ไม่ต่ำกว่า 8 ตัว...ฟันธง!..... :-))
  • ลงรูปไม่ได้เป็นไรวะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ :016:
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_2796.JPG 48K
    _MG_2791.JPG 42K
    _MG_2779.JPG 45K
    _MG_2764.JPG 49K
  • ,มี2ตัว ซาร่ากับพอลล่า เอาเคนธีรเดชทมาให้ชมimage
    ไฟล์แนบ
    b9.jpg 253K
  • อกใหญ่ๆก่างๆโก่งๆimage
    ไฟล์แนบ
    c18.jpg 287K
  • 55555555 จองไวเลยนะจะ หล่อๆทั้งนั้นเลย
  • แต่ละชื่อนะพี่มุกนะ อีกหน่อยมีทั้งวิก3เลยแหละผมว่า
  • อย่าลืมนะตัวขี้เหร่สุดโยนมานี้
  • พี่บอยตัดเล็บแม่หมาด้วยเดี๋ยวเกี่ยวตาลูกหมาเทพตายหมด5555
  • 555 หมวดเป้แซวสะเสียเลย
  • รักกบแต่เสียดายเหม่ง5555555image
    ไฟล์แนบ
    a02.jpg 300K
  • image
    ไฟล์แนบ
    a02.jpg 300K
  • ทายถูกแบ่งอ้นเลี๊ยงป่าวพี่บอย ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 8ตัว อะพี่
  • ฮ่าๆๆๆ หมวดเข้าใจพูดนะอ้น ท่านบอยเดี๋ยวผ่านไปพิดโลก
    จะเอาที่ตะไบเล็บหมาไปฝากครับฮ่าๆๆๆ

3 ตัวก็เต็มแขนแล้วนะนั่นท่านมุก ฮ่าๆๆ
  • ฝากให้ติชมนะคับบบบimageimageimage
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 41K
    3.JPG 49K
  • แดงๆมาอีกเข่งแล้วคร๊าบ.................. จัดหนักๆนะครับท่านบอย
  • สวัสดีครับพี่น้อง image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0021.jpg 147K
  • หวัดดีคร๊าบบบ พี่มุกเด็กน่ารักมากๆimage
    ไฟล์แนบ
    Vega,_Street_Fighter__Wallpaper_sqza7.jpg 40K
  • บักโน่image
    ไฟล์แนบ
    tono.jpg 165K
  • บักโน่ใหญ่เกินคับพี่
  • โหไมมันใหญ่งี้หละ
  • โหสวยมากหลังเป็นล่องเชียว
  • ส่งงาน ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ssa.jpg 132K
  • โหยโตโน่ ทำไมมันหนาตั๊บอย่างงั้นหละครับเนี่ย
    ไปแย่งอาหารจระเข้กินหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • โตโน่ ดิบ เถื่อน มากกก
  • ไปกินอะไรมาครับเนี่ย แน่น มากเลย ช่วงคอนี่ใหญ่มากเลยครับ ชอบๆ :032:
  • หวัดดีครับสมาชิกประทุมทุกท่านครับ..มุกเป็นงัยมาดีไหมครับอยากเห็นเด็กๆตัวเป็นๆจัง
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    c13.jpg 189K
    c10.jpg 115K
  • ถ่ายรูปได้แล้วมั้งพี่มุก จัดเตมๆๆหน่อยย
  • งานโคราช ถ้าใครไป ขอติดรถไปด้วยนะครับ ไปคนเดียว มันเหงา อะ ฮาๆๆ
  • พี่ยุ่นช่วงนี้ว่างไหมครับ จะพาน้ำซุป เข้าไปเล่นกับพี่น้องที่บ้านซะหน่อย ครับ ว่างแล้วบอกด้วยน้าาา

อาทิตย์นี้ผมจะพาไปตัดหูแล้วครับ
  • วันเสาร์พี่เลิกงานบ่าย3โมงถึงบ้าน4โมงเย็นครับเข้ามาได้เลยวันอาทิตย์พี่หยุดอยู่บ้านไม่ได้ไปไหนครับ ตัดหูไปวัดไผ่ตันเลยครับบอกพี่หมอเบอร์2รับลองเจ๋งราคาไม่แพงด้วย เข้ามาคุยกันพี่ก็ว่าจะเอาเจ้าสตางค์ไปตัดเหมือนกัน แต่ต้องรอให้มีคนมาเอาเจ้าเยนไปก่อนไม่งั้นมันเล่นกันหูเน่าแน่ๆ
  • มุกบักโน่มันใหญ่ดีจริงๆ ลูกๆจิ๊กกี๋คลอกนี้มันน่ารักๆทั้งนั้นเลย
  • โต๊สว่าจะเอาไปเสาร์อาทิตย์นี้แล้วหล่ะครับ ตัดหูก็คงต้องเบอร์2 อ่ะครับดูๆไว้แล้วเหมือนกัน ต้องดูรถเพื่อนก่อนว่าจะว่างวันเสาร์หรืออาทิตย์ ถ้ามันว่างไปวันเสาร์ก็ึคงไม่ได้เข้าไปอ่ะพี่เพราะถ้าตัดมาโตสคงต้องให้มันพักผ่อน แหะๆ
  • สวัสดีชาวโลก 555555
  • สัวสดีครับพี่เอก อิอิ