ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ไอ้คำผลาญ2
    imageimage
  • Wooo...MileKland Style...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีเช้าวันอังคาร
    - น่าร๊ากกกก น่าโขมย อะเฮียซัน ฮ่าๆๆๆ เฮียเอาบักหลอด มาลงให้ดูด้วย
    พิทอุบล ใครว่าง ไม่มีไรทำ เอาลูกๆขึ้นรถไฟมาเที่ยวสุรินทร์ แล้วมาพักบ้านผมได้นะ เดี๋ยวไปรับที่สถานี
  • สวัสดีพี่น้องชาวอุบลคร๊าบ...อากาศดีๆแบบนี้แหมม...มันน่านั้งดื่มกับเพื่อนที่รู้ใจกันจริงๆเลย ให้ตายซิ55
    เฮียช้ายครับปัญหาเรื่องขนน้องหมา เป็นยังไงบ้างครับ
    อีกเคล็ดลับสำหรับ พ่อพันธุ์ที่พร้อมจะผสม ฟักทองต้มใส่น้ำตาลนิดเดียว ผสมอาหารหรือให้กินยามว่าง
    ช่วยสร้างตัวอสุจิของน้องหมาให้แข็งแรง กินก่อนผสมซัก1อาทิตย์+การออกกำลังกาย ลองดูเด้อคร๊าบ
    พี่น้องชาวอุบล คิดฮอด555
  • อ้าวไม่ได้เข้ามาซะนาน พึ่งทราบข่าว ขอแสดงความเสียใจกลับ พี่ โถ ด้วย อุสาเล่นตลกบนเวที ที่อำนาจด้วยกัน
    ไม่นึกเลยว่าจะได้เจอกันเพียงครั้งเดียว พี่จะอยู่ในใจน้องตลอดไป ครับ

R.I.P my Bro. :039:
  • ไปเที้ยวกันไหม
  • แหล่มวะน่าไปนั่งกินเหล้าจัง
  • ^:)^ กดlikeตรงไหนหนิ555+ ^:)^
  • ช่วงนี้มีปัญหามาลุมเล้าแทบทุกวันเลยครับพี่น้องชาวพิท คึดฮอดเด้อ ซำบายดี
  • อย่างสวย

• ิคิดฮอด
    ก้อมาหากันอีกซิ ต้น.............
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • อ๊ากกกกกกก!!!!!
    น้ำมูลขึ้นฝั่งแล้วววววววว อ่วมแน่ๆปีนี้ อุบลฯ

*** ร้านกาแฟที่เราไปนั่งคุยกันวันนั้น กับพีๆเพื่อนๆ อุบลฯ อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด

image
    ไฟล์แนบ
    300913_250417451670185_100001057962763_736119_41831433_n.jpg 74K
  • ถ้าอุบลเป็นยังที่ท่านยศ...ว่า

ผมคงต้องเอาลำนี้ล่องผ่านแม่น้ำมูลไปแน่แท้...

• เรื่องสกรีนเสื้อไปถึงไหนแล้วคับพี่ยศ
  • จะทันงานโคราชป่าว
  • ยังไม่รู้เลยครับเฮียซัน ช่วงนี้ผมอยู่สุรินทร์ด้วย
    ลองคุยกับหลายๆคนที่ติดต่อได้ดูนะเฮียแล้วเข้าไปคุยกับเฮียช้ายเลย
  • โอ้ย...ร้านกาแฟ แนวๆของเรา เป็นชายหาดชะอำไปเสียแล้ว ขอให้น้ำลดไวๆนะคร๊าบท่าน
  • มันเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตคับพี่โต :)
  • เซียนเบ็ดเมื่อไหร่จะกลับมาน้ออยากกินปลาเด้้้้้้้ :o045:
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล อุบลฯ ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • ไล่จับหนูดีกว่าแมวอีก

• ยืมบักแท็คซี้ไปเฝ้าหอเพื่อนหน่อยได้ไหมคับนิ หนูหลายแฮงมีแต่ตัวเท่าแมว :o007:
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • หวัดดีเพื่อนๆชาวอุบลทุกท่าน เฮียช้ายไปไหนหน้อน้องๆคิดฮอดเด้ เพื่อนๆอุบลช่วยกันออกมาส่งเสียงกันหน่อยครับ .... คิดถึง
  • สวัสดีคับพี่เห คุณga_parkwayและxช่วงนี้อุบลเจอน้ำเข้าหนักอาจเงียบๆไปหน่อยคับยังไงให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อนจะกลับมาคึกคักแน่นอนคับทุกท่าน งานโคราชไปแน่แต่เรื่องจำนวนขอเวลาแป๊ปคับ
  • sun_hotlinekennel ใช่พี่ซันมั๊ยครับ
  • เรียกผม กล้า ก็ได้ครับ
  • วันก่อนข้ามไปฝั่งวาริน..ปีก่อนน้ำไม่มากขนาดนี้นะครับ..สู้ๆ
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกท่าน
    พี่ๆกลุ่มพิทบูลอุบลคับ
    ผมเห็นว่าอยากจะมิ๊ดติ๊งคับ
    เพื่อจะไดทราบจำนวนผู้ที่จะไปร่วมงานโคราช
    วันที่1ตุลาคม หรือ8ตุลาคม ดีคับ
    พี่ๆเห็นด้วยไหมคับ

• เรียนเชิญมาเยอะๆๆเลยนะครับ ทุกอย่างเราเตรียมพร้อมไว้ต้อนรับพวกท่านอย่างดีแน่นอนครับ อาหารและที่พักเราก็เตรียมไว้แล้วเรียบร้อย
  • ว้าว ท่านกล้ามาเองเลย...ลุยโล้ด....

• เห็นด้วย............วันที่ 1 ลุยโลดดดดดดดดดดดดด
  • ใครอยากแทงพลูบ้างเอ่ย
  • เอาวันที่หนึ่งแล้วกันสมาชิกท่านอื่นว่ายังไง
  • พี่ซัน เฮียสอง คุณสไปร์ คุณอาท คุณโจ้ สบายดีทุกคนนะครับ

• มักแต่แนวเดียวน้อเฮียโจ้5555+ หื่นแฮ้งอ้ายกู5555+
  • ของเขาเฮ็ดมาให้คู่กัน
  • งานโคราชไปจังได๋นอ
  • พี่ๆคับสรุปวันที่1นะคับ
  • พายุฝนมาเป็นระลอกๆดูแลทั้งคนทั้งสุนัขนะครับ
  • โต๊ะนี้อยู่ไหนคร๊าบ...โจ บอกพิกัดด่วน555
    น้องอาร์ท ฝึกลูกชายสุดหล่อไปถึงไหนแล้วคร๊าบ...เจองานใหญ่ๆลุยมันโลด555
  • สวัสดีคับพี่ๆ
    พี่เห ก็เหมือนกันนะคับฝนตกบ่อยดูแลสุขภาพด้วยนะคับ
    พี่โต คับกำลังฝึกคับรู้สึกว่ากำลังได้เลย งานโคราชเจอกันคับผม
  • สบายดีคับคุณเอ็ก เด่วเจอกันวันงานโคราชเด้อ อิอิ
  • สวัสดีรอบวง พี่ๆเพื่อนๆ ฝนตกเกือบทุกวันอย่างเซ็งไม่ได้ไปไหนเลย
    เฮียซันคร๊าบบบ...ขอดูเด็กๆหน่อยครับ อิอิๆ
    ดูคำผลาญ2 แล้วคิดถึงบักหลอด
  • Ha ha ha.....! Hello around the group. How do think like that guy Pityos.
  • พี่เห มาแปลกพิมพ์ภาษาอังกฤษทุกบ้านเลย
  • พรุ่งนี้มิตติ้งแมนบ่
    อ๊อดๆล้างไข่รอละเด้อ :o039: image
    ไฟล์แนบ
    297028_284188448260260_100000073211552_1209924_505260165_n.jpg 105K
  • พี่เหรีบๆกลับมาหน่อยพี่ น้องๆคิดถึง
    วันที่2ผมขึ้นเชียงราย กลับมาอีกที20
    เจอกันที่โคราชเลยนะพี่ หรือแวะมาที่สุรินทร์แล้วไปพร้อมกันก็ได้
  • เอาแบบมาให้ฝากเน้อ มีหลายแบบอยู่ แต่จะตามมาเรื่อย ๆ