ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update เจ้า Nato หมาแดงนครศรีฯอายุ 6.5 month
  • เจ้า Nato (ลูก MR.HYDE+TONGTA )

images by free.in.th
  • เพื่อนๆ ที่เลี้ยงพิทบลูที่นครศรี ทิ้งเบอร์โทรให้ผมหน่อย โทรสัพเสียเบอร์หายหมดคับ
    พี่ยอด เจ น้องเอก ฯลฯ 5555
  • สวย สวย :o003:
  • สวยจังนิ๊ คุณยอด จำกันได้ป่ะเนี๊ยะ น้องเอกสบายดีมั๊ยเอ่ย ปีใหม่มาเจอกันสักทีน่ะ
  • ดีครับ
    ผมชื่อต้นครับ
    อยู่นครศรีธรรมราชครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    0849639064 GSM
    ของผมชื่อฝรั่งimage
    ไฟล์แนบ
    100B1750_resize.JPG 197K
  • อยู่แถวไหนครับ
  • ดีคับคุณต้น ผมกิฟท์ คับ อยู่ร่อนพิบูลย์คับ
  • ผมอยู่ท่าศาลาครับ
  • ขอเบอร์โทรคุณกิฟท์เอาไว้แลกแปลี่นความรู้ด้วยครับ
  • Red CK. ลูก MR.HYDE+TONGTA หมาแดงระนอง ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    PICT0510.jpg 122K
    PICT0515.jpg 122K
    PICT0516.jpg 130K
    PICT0546.jpg 131K
  • เบอร์ผม 081-4789585 คับ
  • สวยงามมาก
  • Red วารี (น้องน้ำ) ครับ ลูก Mr.Hyde + Tongta หมาแดงลำน้ำมาศ บุรีรัมย์ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 39K
    13.jpg 36K
  • ถ้าจำไม่ผิดชุดนี้มีทั้งหมด 12 ตัวถ้าสามารถรวมได้ทุกตัวน่าจะดีนะครับ :m56:
  • รวมกันได้ ผมก็ว่าดีครับ นับนุน
  • อยู่ที่ผม 2 ตัว ครับ ได้ข่าวว่ามาอยู่แถวสุราดอีกตัวนึง
  • ชุดนี้ลงใต้หลายตัวจังครับ :o046:
  • สวยๆทั้งนั้นครับ ชุดนี้
  • ตัวเมียอีกตัวนึงครับ Nadia

image

image
  • ลูก MR.HYDE + TONGTA แต่ละตัวสวดยอดดดดดดดด :006:
  • โอ้เย่! มาครบครับ หัวไหล่ตูด แต่อกน่ีมาเน้นเน้นเลยครับ
  • ท่าน O_MO อยู่ระนอง อ.ไรคับท่าน
  • อยู่ อ.เมือง ครับ
  • สวยนิหว่าพี่
    ใหญ่ใช้ได้เลย
  • image

image

2 ตัวนี้สวดยอดครับ :063:

ไฟล์แนบ
    235226.jpg 122K
    dsc_6959.jpg 88K
  • image

ตัวนี้สวดยอดครับ แต่เปลี่ยนคนจับจะดูดีกว่านี้ครับ :o003:

ไฟล์แนบ
    235230.jpg 39K
  • image

ตัวเมียสวยครับ :063:

ไฟล์แนบ
    dsc_6972.jpg 129K
  • แจ่มๆทั้งน้านน :X
  • เห็นด้วยคับ ชุดนี้ผมว่าแจ่มๆ ทั้งนั้น L-)
  • ตัวนี้เป็นพี่น้อง กับ แม่ของเจ้าพวกนี้ เจ้า Tygo

image
  • งามหลาย คับ ท่าน กิฟ :063:
  • ท่านตี๋ ว่างๆแวะมาเที่ยวมั้งดิ
  • อ้าว หมาในตำนาน ไทโก มาอยู่ที่สุราษนี่เอง
    คุณกิ๊ฟนี่รวมหมาแดงดีดีไว่เยอะเลยนะครับ
  • พี่เอก ล่ำมาเชียวนะอยู่ระนองน้ำเป็นไงบ้าง หมาหล่อวุ่ยๆๆ
  • นัท ระนองฝนตกทุกวัน เด็กๆจะลงแดงตายกันอยู่แล้ว ไม่ได้วิ่งเล่นกันเลย
  • ถ่ายรูปมางามๆกันทั้งนั้น NATO งามไม่มีที่ติ ....RED CK.ก้อเช่นกัน...น้องน้ำ. งามเกินห้ามใจ....ส่วนของผมยังไม่ถึงไหนเลยคับพี่ๆทุกท่าน.... #-O image
    ไฟล์แนบ
    220920111964.jpg 44K
  • ท่าน cowboy56 ผมอยู่นครศรีฯ ครับผม ไม่ใช่สุราดคับ 5555 :)
  • ค่อยเข้าไปเยี่ยมชมคับท่านกิฟ
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ตกข่าวว่าเค้ารวมลูกต้องตากัน
    น่าเสียดายตัวที่อยู่กับผมยังไม่มีรูปเลยครับ แต่ดูๆแล้วคงสู้พวกท่านๆไม่ได้ เลี้ยงกันได้ดีจริงๆ
    ชุดนี้สบายใจทั้งคนที่ได้ไปและตัวหมาเอง ผมมีเพื่อนเพิ่มอีกหลายคนจากการบรีดครั้งนี้ ดีจริงๆเลยครับ
    :-D ลูกหมาเพิ่ง7เดือนยังแปลงร่างกันอีกเยอะหวังว่าคงสมใจกันทุกๆคนครับ :) imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4768.jpg 35K
    DSCN4904.JPG 58K
  • คุณภาพคับแก้วจิงๆ ท่านโต้ง
  • รูปลูกMR.HYDE made in usa.image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0414[1].jpg 68K
    CIMG0413[1].jpg 72K
    DSCN0208-1[1].jpg 57K
  • แต่ละตัวงามๆทั้งนั้น
  • ท่านกิฟทำหมาแดง เอามาแบ่ง ให้ผม เลี้ยงบ้าง นะท่านกิฟ L-)
  • 555 คุณโต้งเล่นรวมให้เสร็จเลย ลูกมิสเตอร์ไฮด์ ต้องตา ทั้ง12 ตัว 555 :m43:
  • ท่านตี๋ รอสักพัก กำลังวางแปลนบรีด เจ้า Tygo อยู่ อิอิ