ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Pitbull Show 2-5 Dec 54
  • ขออนุญาตินะคร้า : มีลูกหมาตัวเมียเพิ่งออกมาไม่กี่วันใครสนใจติดต่อ 083-2155103 , 089-7055965
    แต่ยังไม่มีรูปให้ดูนะคร้า
  • ของผมจัดไปเลยคับทุกแนว. :-))
  • พี่มาร์คต้องโปรโมทบ่อยๆนะคะ เพราะอีกนาน เด๋ยวคนลืม :033:
  • ไม่มีผี....แมร่งเหงาหว่า555แต่ก็ดีมีความสุขๆๆๆๆ555
    ป๋า.ขอโปสเตอร์ด้วยนะคร๊าบ จะโปรโมททางอีสาน ช่วยอีกทางคร๊าบ...
  • งานนี้ไม่พลาดๆๆ :013:
  • งานนี้มัมส์ ไปแน่นนอนครับ
  • เดี๋ยวประมาณวันจันทร์จะมีอะไรมาเซอร์ไพส์อีกหลายอย่างครับ งานนี้เราอยากให้เป็นงานโชว์ศักยภาพของพวกเรา TPC เรื่องบางเรื่องมันอาจจะยากขึ้น แต่มันไม่เกินความสามารถของทีมงานเราแน่นอน จบงานนี้เขียนหนังสือแฉเบื้องหลังได้เลยหนึ่งเล่ม ฮ่าๆๆๆ
  • เง้อ ยังไม่เลิกบ้าเน๊อไอ้ตัวเตี้ย
  • คนอื่นเค้าเลิกบ้าไปนานแล้วก็เห็นมีแต่เมิงนี่แหละไอ้mugen
    เวลางานกล้าโผล่หัวไปให้เค้าเห็นรึป่าว
    สดจริงวันงานก็เดินไปท้าพี่มาร์คแกต่อยตัวต่อตัวเลย
    กล้าป่าวววววว แว๊
  • mugen ก้อคือบุคคลจัญไรที่ไม่มีราคาอะไรเลย อาศัยเห่าเหมือนหมือนหมาขี้เรื้อนยามไม่ได้ดังใจ
    กะแนะกะแหนเหมือนตุ๊ดเหมือนแต๋ว ไม่พอใจก้อค้านกันด้วยเหตุผล ว่าแต่ชีวิตคุณเคยพบพานอะไรดีๆมั่งมั้ยคะ
    หรือว่าคบแต่พวกเศษขยะจนชิน ปากเลยเปราะเห่าเรื่อยเปื่อย
  • Mugen พ่อมึงตาย
  • ควายยักษ์ marisa เงียบไปเหอะไปดูว่าใครกันแน่ที่กะแนะกะแหน ไล่เหน็บแนมเ้ค้าไปทั่ว
    โชว์หมา 5 ล้านมั่งหล่ะ หมาหรือนางอายมั่งหล่ะ อย่าออกหน้าออกตามากนักเลยไม่ได้ทำให้สวยขึ้นมาแม้แต่น้อย ไอ้ที่เป็นอยู่ก็ล่ำบึกบึนซะ บูลลี่เรียกพ่อ ตอหม้อเรียกพี่ เก็บใบหน้าที่ละม้ายคล้ายกระเทยควาย ไปใช่ที่อื่นเถอะ เวรกำทำมาหน้าตาหยั่งกะส้นตีน
  • Pitman ไปเยี่ยมพ่อด้วย พ่อมึงไม่มีอะไีรแดก
  • เดินๆๆต่อไปครับ
  • Mugenกลับคอกควายด่วน มีนารอให้ไถ55555
  • อิจฉาคนอื่นจนไม่มีสติสตัง น่าสมเพช เขาไปถึงไหนกันแล้ว ยังจมอยู่กับวังวนเดิมๆ เสี่ยวมาก
  • อิจฉาคนอื่นจนไม่มีสติสตัง น่าสมเพช เขาไปถึงไหนกันแล้ว ยังจมอยู่กับวังวนเดิมๆ เสี่ยวมาก เสี่ยวสุดๆ
    หมา(คนอื่น)ไปออกรายการก็อิจฉา เสี่ยวจริงๆ แล้วนี่ไปอยู่ไหนเนี่ยไม่รู้เรื่องเหรอว่าวันนี้ เค้าไปคุยอะไรกันที่ไหน
    เออแต่อย่าไปเลย เตี้ยไปไหน ชิปหายงานไหน งานนั้น

marisa อียักษ์ ภูธร สิ่งที่ทำเนี่ยอยากดังเหรอ 5555
  • อยากดังก็ดีกว่าทำตัวเลวๆตลอดเวลานะคะ ไอ้หมาหัวเน่า อิอิ ทำอะไรมาเฟียไม่ได้ สมน่า ร่อแร่ ฮ่าๆๆ
  • บอร์ดนิ่ง จะให้ต้องรอดูอะไรกันอีกจ๊ะ ยักษ์ ภูธร ภายในเละตุ้มเป๊ะ ใครจะไปไหนก็โดนฉุด ใครจะแสดงจุดยืนก็โดนต่อว่า(อาหารเสริม...มอดแดก) เดี๋ยวก็รู้ใครจะเป็นไอ้หมาหัวเน่าใจเย็นๆ ไม่ช้านี้หรอก ยักษ์ ภูธร รู้เรื่อง
    ผู้นำที่ยังยึดติดกับอำนาจ ภายในมันก็จะเละดั่งเช่น ลิเบีย พยามยามเอาชนะฝ่ายตรงข้ามโดยการกีดกัน ซักวันมันจะระเบิด และจะไม่เหลือที่ให้ยืน จำคำผมไว้
  • แหม โก๊ะตี๋ก้อ เพ้อเจ้อเรื่องอะไรอีก ตลกจังคุณอ่ะ ตื๊อไม่เลิก เพ้อเจ้อเรื่องอะไรต่ออะไรนักไม่รู้
    อกมันจะระเบิดเหรอ อยากชนะต้องแข่งกันที่ผลงาน ไม่ใช่มีแต่ผลงานที่ใช้ปาก มันน่าอนาถ จริงๆนะ mugen
    คุณก็เปรียบได้กับกองขี้หมาที่มาเฟียไปเหยียบแค่ทำให้เท้าสกปรกแค่นั้นแหละ :o038:
  • เช่นกันครับ คุณก้อเปรียบเสมือนผงกะหรี่ในบอร์ดที่เอาไว้เพียงแต่ กลิ่น สี แต่มันไร้รสชาติ
    จริงมั๊ย น้องไหล่ สะท้านโลก
  • ไม่ขอรับคำชมนี้นะคะ ขอยกคำชมนี้มอบให้แก่บุพการีของคุณ mugen นะคะ ดูจะเหมาะสมดีกับภาวะจิตใจของคนที่ถูกเลี้ยงดูมาแบบคุณ อิอิ :063:
  • mugen

มึงนี้มันกากขี้ จิงๆ นะ (ขี้ยังทำปุ๋ยได้แต่มึงสุดๆว่ะ)

ชอบน้อให้เค้าด่าพ่อแม่มึง มึงรู้จังไมกตัญญูน่ะ

รึพ่อแม่มึงไม่มี ถ้ามีก็หยุดนะ มันบาป :o019:
  • ทะเลาะกับผู้หญิงเก่งจังควาย
  • ใจเย็นครับ บ้านเราสะอาดขึ้นเยอะอาจจะมีขยะตกค้างอยู่บ้างค่อยๆเก็บกวาดเดี๋ยวก็หมด :-D
  • ขอให้กำลังใจสำหรับคนทำงานครับ
  • รบกวนหน่อยคับ ผมอยากรู้ลายละเอียดว่าตั่งแต่วันที2-5มีประกวดประเภทใหนบ้างและมีกิจกรรมอะไรบ้างคับ -
  • อ่านไปอ่านมาเริ่มรู้แล้วว่าใครเป็นใคร เหอๆๆ
  • ผมเป็นกำลังใจให้พี่มาร์คคับ แผล่บๆ :-j งานเดินหน้าถึงไหนช่วยบอกด้วยนะคับเผื่อมีอะไรที่เด็กรุ่นใหม่จะช่วยได้
  • ใจเย็นยังมีเวลา อย่าเพิ่งกดดันทีมงานครับ แผนงานวางไว้หมดแล้ว รอความชัดเจนเรื่องสถานที่เพียงอย่างเดียวครับ

ส่วนผมยืนยันว่าทีมงานฝ่ายกิจกรรมพร้อมเสมออยู่แล้ว ตอนนี้ก็พยามสร้างนักกีฬารุ่นใหม่ๆมาประดับวงการให้มากขึ้นครับ
  • แล้วบูลลี่พร้อมหรือป่าวขอเสียงหน่อยคับ------------------------เย้ๆ
    ยืนยันว่าทีมงานฝ่ายกิจกรรมพร้อมเสมออยู่แล้ว สุดยอดผมจะได้เอาหมาไปโชว์ห้างใหญ่ๆอย่างเซ็นทรัลเสียที สวรรค์ชั้น7 สุดยอดไปเลย------เย้ๆ
  • พร้อมทุกสถานะการณ์เหมือนกันครับ
  • ขอบคุณมากคับสำหรับคำตอบ
  • ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด พรุ่งนี้จะพยายามมาอับเดทความคืบหน้าเกี่ยวกับงานนี้ให้ทราบครับ
  • image

เอาแบบอันใหม่มาลงให้ชมแต่ยังเป็นแค่ตัวอย่างเพราะจะมีแก้ไขในส่วนของโลโก้ผู้สนับสนุนงานและข้อความ
    สองสามวันที่หายไปผมทำงานอย่างหนัก ประสานงานกับหลายฝ่ายเพื่อให้งานครั้งนี้ต้องเกิดขึ้นและต้องยิ่งใหญ่ เพราะมันคืองานเปิดตัว TPC ของพวกเรา

วันนี้อ่านบอร์ดจากมือถือมันไม่สะดวกเลย เห็นมีสมาชิกหน้าใหม่ถามถึงงานนี้อยู่ตลอด ใจร้อนจัง กดดันสุดๆเหมือนกัน ผมจึงจำเป็นต้องเข้ามายืนยันให้มั่นใจว่าขบวนรถไฟสาย TPC ของเรายังวิ่งต่อไม่ได้หยุด ระหว่างรอฟังข่าวก็นั่งดื่มสังสรรค์กันในตู้เสบียงไปพลางๆก่อนครับ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณทุกแรงใจที่สนับสนุน สถานีใหญ่วันที่ 2-5 ธันวาคม 2554 เรามีนัดกันนะพี่น้อง :065:
    ไฟล์แนบ
    TPC1.jpg 65K
  • มายืนยันว่าพร้อม อีกคน ครับ
  • ขอเอาใจช่วยอีกแร็งครับ โดยส่วนตัวไม่ค่อยใด้มาออกความคิดเห็นเท่าไหร่ แต่งานนี้ถือเป็นงานที่รอเลยครับ ส่วนงานโคราชอยากไปสุดๆ เพราะไกล้บ้านแต่ติดที่เดือนหน้าแฟนจะคลอดลูก อาทิตหน้าน่าจะเคลียเรื่องสมัค abc ทั้งสามตัวใด้ครับ ขอเป็นอีกหนึ่งไม้จิ่มฟัน ที่ช่วยผลักดัน tpc ให้เดินหน้าต่อไปครับ
  • คุณtopguns แค่จะนำเข้าร่วมกิจกรรม อ้นก็ดีใจมากๆๆละครับ ไม้จิ้มฟัน มันเล็กไปครับเพราะคุณคือพลังส่วนหนึ่ง
    ขอบคุณที่เพิ่มพลังในการขับเคลื่อน ในครั้งนี้ด้วยนะครับ
  • ครับคุณอ้น ผมเองก็ใด้อะไรดีๆจากที่นี่เยอะ เลยอยากมีส่วนร่วมบ้าง อย่างน้อยที่นี่ไม่เคยทิ้ง pitbull และอย่างน้อยที่นี่ไม่ใด้ห้ามพิทบลูขึ้นห้างเพาะกลัวว่าพิทบลู จะไปกัดบลูลี่บนห้าง เพราะตลอดเวลาที่นี่ทำให้ผมเองรู้สึกว่าเรายังมีที่ยืนอยู่
  • เห็นพี่มาร์คเขียนว่าเดี๋ยวประมาณวันจันทร์จะมีอะไรมาเซอร์ไพส์อีกหลายอย่าง นี่อะไรรึคับบอกกันได้หรือป่าวอยากรู้ๆๆๆ
  • มันเป็นเกมส์แสดงพลังของกลุ่มคนสองฝ่าย
    ฝ่ายหนึ่งพยามทำให้เกิด อีกฝ่ายพยายามทำให้ล้ม
    มารอลุ้นกันว่างานนี้ยังมีอยู่หรือว่าล้มไปแล้ว :-D
  • อเมริกันพิตบูล เป็นหมาที่ผมรักและประทับใจ มันเป็นหมาที่มีลักษณะพิเศษที่ไม่เหมือนใคร และเพราะหมาพันธ์นี้มันทำให้ผมมีเพื่อนอยู่ทั่วทุกภาคของประเทศไทย ซึ่งพวกเรารู้จักกันก็เพราะหมาพิตบูล ผมมีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยู่รอบๆตัว ผมมีกลุ่มสกูบ้าพิต มีเฮียใหญ่ เฮียเหลียง ยุทธ ปอน และอีกหลายๆท่าน เรามาจากต่างพื้นที่ ต่างครอบครัว แต่เราก็ได้มาใช้ชีวิตท่องเที่ยวร่วมกัน พวกเรามีเถียงกันบ้าง มีน้อยใจกันบ้าง ซึ่งมันก็เป็นธรรมดา ยิ่งใกล้กัน ยิ่งสนิทกัน ก็ยิ่งกระทบกระทั่งกันง่าย แต่ท้ายสุดพวกเราก็ยังอยู่ร่วมกันไม่เคยแตกแยก

ผมทำเว็บนี้ ก็เพื่อเป็นศูนย์รวมของคนที่รักในสิ่งเดียวกัน เพื่อจะได้มาเจอกัน มาสร้างมิตรภาพ ไม่ใช่เปิดเว็บมาทะเลาะกัน ในอดีตผมก็เคยบรีดหมา เพียงแต่ว่าวันนี้ผมเลิกแล้ว ผมรู้ตัวดีว่าผมคงไม่เหมาะที่จะเป็นบรีดเดอร์ ผมเหมาะที่จะเลี้ยงหมาเพื่อความบันเทิงเท่านั้น และที่สำคัญวันนี้ผมได้กลายมาเป็นเจ้าของอาหารหมาแทน ผมจึงมีความผูกพันธ์กับสังคมแห่งนี้อย่างแยกไม่ออก ผมอยากให้ทุกคนเลี้ยงหมากันอย่างมีความสุข และประสบความสำเร็จกับสิ่งที่ตนเองชอบ

ทุกวันนี้ที่ผมพยายามผลักดันจัดกิจกรรม เป้าหมายก็เพื่อให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้มีโอกาศพบปะสังสรรค์กัน ส่วนใครจะชอบแบบไหน แนวทางไหนก็แล้วแต่ ผมคงบังคับไม่ได้ สิ่งที่ผมคาดหวังก็คือ การทำอย่างถูกต้อง มีจรรยาบรรณ และในทุกเกมส์การแข่งขันควรต้องมีสปิริต ในการจัดงานแต่ละครั้งมันใช้ทั้งแรงกาย แรงใจ แรงเงิน และที่สำคัญผมทำคนเดียวไม่ได้ ผมจำเป็นต้องมีคนสนับสนุน วันนี้ผมดีใจที่พวกเรารวมตัวกันจนกลายเป็น TPC

ผมอยากจะบอกว่าไม่ใช่คนดื้อรั้นไม่ฟังใคร เพียงแต่ผมมีอุดมการณ์ ผมไม่ค่อยยอมแพ้อะไรง่ายๆ โดยเฉพาะกับสิ่งที่ไม่ค่อยถูกต้อง เรื่องใดที่ควรซีเรียสผมก็ซีเรียส เรื่องอะไรที่ไม่ใช่สาระสำคัญ ผมก็ยืดหยุ่นได้ตลอด และผมก็ทำกิจกรรมเพื่อแสวงหามิตรภาพ ไม่ได้แสวงหาศตรู

ที่เขียนมาอย่างยืดยาว เพียงอยากจะบอกว่า การจัดกิจกรรมผมไม่ได้ต้องการแสดงพลังเพื่อโชว์ว่าผมเหนือใคร การพยามจัดงานในวันที่ 2-5 ธันวาคม ผมไม่ได้ทำในนามส่วนตัว แต่ทำภายใต้การรับมอบหมายจากประธาน TPC ซึ่งก็คือเฮียใหญ่ซึ่งเป็นหัวเรือใหญ่ และก็ทำในนามของ TPC เพื่อพวกเราทุกคนที่เล่นอยู่ในเว็บนี้

ขอให้มีความสุขกันทุกคนในวาระวันศุกร์แห่งชาตินะครับ :-D
  • ลุยโลดป๋า
  • ไปไหนไปกันครับพี่น้อง
  • ไปหาตรีนมา ตา ken ตากล้า สนใจป่าว ใส่เสื้อแดงเยื่อนถิ่นเสือ
    image

เดินไปเดินมาเจอ my idol
    image

ดูชัดๆ my idol 555
    image

ขากลับแวะโคราช กินข้าวต้มร้านดัง ส.ข้าวต้มกุ๊ยของตา ga parkway
    image
    ไฟล์แนบ
    im.jpg 119K
    im4.jpg 127K
    im5.jpg 115K
    im2.jpg 135K
  • ดูแล้วน่าสนุกจัง ทีมคลองสามวาเอฟซีจะมีโอกาสไหมหนอ
  • คลองสามวา เอฟซี คงยาก ต้องลองเปลี่ยนเป็น คลองสามวา เอฟวันดู take over มาเลย..... ไปดูมาสนุกมาก สนามสวยมากๆ ออกจากชลเที่ยงวัน กลับถึงบ้านตีสาม สวดยวดมากๆ
  • ปกติไม่เกินเที่ยงคืน ถึงบ้าน มันมาเสียเวลาที่ร้านข้าวต้มชัวร์

สรุปเก็บกลับมากี่แต้ม
  • We are all here cause We are not all there