ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
  • image

ใครรู้บ้างว่าในรูปนี้หาซื้อได้ที่ไหน และราคาประมาณเท่าไร พอดีเพื่อนอยากได้

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180[1]_resize.jpg 71K
  • ร้านอินโดจีน ที่ ดีโอสยาม แถววังบูรพา
    มีหน้าไม้ มีด มากมายให้เลือกครับ
  • ถ้าเป็นธนู ก็ ARCHERYTHAI.COM ครับ
  • โห แล้วเขาจะไปถูกหรือเปล่าเนี๊ย ไม่ใช่คนไทยเสียด้วย นึกว่าตามห้างมี
  • พี่มาร์คมาเริ่มต้นที่เสาชิงช้าเลยครับ หาง่ายหน่อยต้นทาง อิอิ
  • ไม่ลองโพสต์หาในเว็ป อวป.ล่ะครับ
  • Taxi เลยครับพี่ ดิโอสยาม ไปไม่ยาก
    ราคาไม่ทราบเหมือนกันแล้วแต่รุ่นที่เลือก ของจีนประมาณ 3000-5000 ได้ครับ
    ถ้า ของเมกา ประมาณ Barnett predator ก็ 30000++ ครับ
  • ขอบคุณสำหรับการช่วยเหลืออย่างดีเยี่ยม

ผมภูมิใจจัง เว็บบอร์ดนี้ขอความช่วยเหลือได้เกือบทุกเรื่อง มันช่วยประหยัดเวลาได้อย่างมาก เพื่อนผมมาถึงเมืองไทยเมื่อไร ผมจะไล่ขึ้นรถแทกซี่ไปตามคำที่พวกท่านแนะนำนะครับ เย้ๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆ ฮ่าๆๆๆ :-D
  • ม่ายเปนราย ไออยากขึ้นโร้ดเมล์ฟรี
  • ม่ายเปนราย ไออยากขึ้นโร้ดเมล์ฟรี ฮ่าๆ
  • ม่ายเปนราย ไออยากขึ้นโร้ดเมล์ฟรี ฮ่าๆ
  • อ้าวมาทีสามเลยเหรอเนี่ย -_-"
  • เวปนี้ ขั้นเทพจริงๆๆ
  • ถ้าหาดใหญ่ ก้อ สันติสุข คับ หน้าไม้ :p
  • ตี๊ ช่วยเช็คให้หน่อยว่าตามรูปมีของไหม ถ้ามีขอราคาให้ด้วย เบอร์โทรร้านด้วยนะ ขอบคุณมากๆ
  • ถ้าเป็นเครื่องดื่ม 100Plus ด่านปาดังเบซาร์ ใกล้ๆหาดใหญ่นี่เยอะเลยคับ