ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องมาริโอ้ By Fahzy :D
  • เสาร์นี้คัยไปดีวันบ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงง คร้าา า า า า า าา า ;-) :) :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0278.JPG 213K
  • น่ารักทั้งลูกทั้งแม่เลย
  • น่านนนน ว่าเข้าไปนั่น
  • อย่าคิดมากพี่ชาย 55+
  • ไปมั้ยค่ะคุนพี่ ไปมั้ยค่ะตามาร์ค :-D
  • ตาแก่ไปป่ะ เหอๆ
  • อยากไปๆ D1 :016:
  • บ้านอยุ่ไกล แต่ใจไปรอที่D-1 อิอิ
  • แฟนคลับ มาริโอ้ ครับ พาไปออกกำลังที่D1บ่อยๆครับ เกิดแน่ครับทั้ง....ทั้งหมา ใครเห็นด้วยบ้าง
    :m15:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0081.jpg 91K
  • อยากไปเหมือนกัน
  • เย็นวันเสาร์ผมเข้าไป และวันอาทิตย์ก็น่าจะไม่พลาด จะแวะไปเป็นกำลังใจให้ทีมงานยังเติร์กครับ
  • ยังเติร์ก มาวันเสาร์ครับ พี่ ฟ้า เด่วไปนอนรอ เอาของมาด้วยนะจ๊ะ จุ๊บๆๆ
  • เจ้าชู้จริงๆน้องตู ขนาดรุ่นพี่มันยังไม่เว้น กรรม
  • เฮ้ยพี่ รักกัน นะๆๆ อิอิ
  • พุ่งนี้เจอกัน พาหมาไปออกกำลังกาย เจ้าของก้อบริหารตับตามๆกันไป อิอิ :p

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0253.JPG 253K
  • ไปกันกี่โมงอ่ะ ญ อยากพาโกโก้ไปด้วยจ้า
  • พี่ฟ้าไปเที่ยงๆบ่ายๆคะน้อง ญ
  • ไว้เจอกันคร้าบบบ
  • จ้า งั้นเด๋วไปบ่ายๆเที่ยงๆ
  • รอด้วยนะว๊อย ตูไปช้าหน่อย
  • อยู่หัวหิน..แต่....อยากไปมั้งงงงงง :m33:
  • วันนี้ช่วงบ่ายจะพาพนักงานไปเลี้ยงฉลองเสียหน่อย เสร็จแล้วจะรีบตามไปครับ
  • น้องหมา ใครหว่า 555
    image

image

โดดน้ำเก่งมากจ้า
    image

image

หมดแล้วคร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 55K
    02.jpg 79K
    03.jpg 82K
    04.jpg 86K
  • เสียดาย ไม่ได้ไปติดทำข่าวน้ำท่วมที่ชัยนาท
  • สงสารน้องภัทรจริงๆมีแฟนเจ้าชู้
    หัดดูพี่เป็นตัวอย่างซิ ไม่เคยคิดนอกใจ ครอบครัวเป็นที่หนึ่ง
    ไม่เคยเที่ยวเหล้าไม่กินบุหรี่ไม่สูบ ก่อนนอนสวดมนต์ไหว้พระ
    นี่ๆๆๆดูซิกินเจจะมาถึงเดี๋ยวไปกินเจอีก
    เฮ้ออออออ

ปล ที่บอกมานี่ไม่รู้ว่ากระผมรักเมียหรือกลัวเมีย5555
  • เมื่อวานไปถึงสี่โมงกว่าๆ กลับบ้านตอนเกือบห้าทุ่ม งานนี้ขายขวดรวยอีกเช่นเคย ฮ่าๆๆ

น้องหญิงไม่ยอมรอ กลับก่อนจำไว้เลย
  • 555 ญก็รอพี่มาร์คตั้งนาน ไม่ยอมมาซะที
    คราวหน้าอยู่นานๆแน่ค่ะ
    พอดีต้องกลับไปเชียร์บอล อิอิ
  • พี่ญ หนีกลับ จำไว้ๆๆๆ อิอิ

พี่ว่านก็ว่าไปนั่น55+
  • งั้นคราวหน้าอ้นไม่เมาพี่ไม่กลับเลยแล้วกัน 555
  • น้อง ญ พี่ฟ้าขอโทดนะ คนเเก่ก้องี้เเหละความจำไม่ดี อิอิ คราวหลังไม่พลาดๆ พี่ฟ้าจะเข้าไปทักเองเรย :-D

(มาริโอ้ลากท่านั้นตลอด หมาเทพก้อเงี้ยเเหละ -.-") 5555