ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • นักมวยอย่างนี้จัดมา2ผมสู้ตาย555555
  • โหถ้าทางงานนี้คนดังมากันเยอะเลยนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ พี่คิมก็มา เอ็กจัดเต็ม บ้านพี่ว่าไงครับบบบบ พอจะมีให้เช่าไหมอะ 555555555555555555555
  • หาให้อยู่พี่ :-D
  • ฝากให้ชาวพิทบูลโคราชครับ อิอิอิ
    ผมทำสเกลขนาด 3x1 เมตร นะครับ เชิญเบิ่งกันเน้อ

image
    ไฟล์แนบ
    KORAT_3X1m-copy.jpg 48K
  • สวยงามมากครับพี่ต้อม =D>
  • แบนเนอร์สวยจริงๆไม่ผิดหวัง
  • ป้ายใหญ่ผมจะทำขนาด 7 x 3 เมตร ไฟล์ที่พี่ต้อมทำต้องแก้ไขอะไรมั๊ยครับ
  • เล็กไปไหมครับคุณX ผมว่างานนี้ต้องขึ้นป้ายใหญ่แถวทางไปสนามบินสุวรรณภูมิ
    สักขาด30X20ม.เลยดีกว่า
    5555555555555555
  • โม้จริงๆ ยังเติร์กเอ๊กซ์ ยังบลัด
  • เอางั้นเลยหรอพี่เคน 30 x 20 ม. ใหญ่มากเลยพี่ 555+

ขอโม้นิดนึงพี่มาร์ค :o003:
  • สวยครับพี่ต้อม แหล่มเลย ของฟรีใช้ไหมเอ่ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV34427.JPG 54K
  • จัดไปเลยเอ็กซ์ ตามที่ตาเคนขอ55555555 อณุมัติผ่าน งานนี้โม้แล้วต้องทำให้ได้ ขอบคุณท่านต้อมมากๆๆเลยครับ ฝีมือดีเหมือนเดิมเลยนะครับ แผล็บๆๆๆๆ ขออีกๆๆๆ
  • ทำติดตรงโค้งแถวๆ ฟาร์มโชคชัย เอาแทนป้ายเบียร์สิงห์เลยนะ
  • ลืมไปคุยกับตากล้า กล้าสมชื่อ
  • ทำติดตรงโค้งแถวๆ ฟาร์มโชคชัย เอาแทนป้ายเบียร์สิงห์เลยนะ

อลังการ มาก จะรอดูนะครับ ฮาๆๆๆๆ พี่มาร์คไปเคลียกับสิง ดิ555+
  • น้องคนนั้น x ไม้ต้อง พี่กล้าไม้ต้องลอง ชาญไม้ต้องแตะ เดี้ยวหลินชกเอง ตายเป็งตาย 5ยกตลอด [-X
  • พี่หลินครับ เรื่อง ป้ายขอยักษ์ๆๆๆหน่อยนะครับ งานนี้ต้องอลังการณ์อย่างเดียว อิๆๆๆ
  • เอาแบบนั้นเลยหรอพี่มาร์ค 55+
  • สงสัยเอ็กซ์มันเพิ่งกลับบ้านแน่ๆ
  • ป้ายนั้นค่าเช่าเดือนละล้านเอง เคยติดต่อไปแล้วอ้างชื่อได้เลย ฮ่าๆๆๆ
  • ขอเค้าติดซักวันได้ไหมป๋า55555
  • สัญญาอย่างน้อยสามเดือนครับ เอาน่าขายข้าวต้มคืนเดียวก็ได้ค่าเช่าแล้ว
  • สาธุครับป๋า ขอให้ขายได้ซักครึ่งนึงของค่าเช่าก็ดีใจแล้ว
  • วันไหนต้องแวะไปลอง ร้านนี้ชื่อเสียงโด่งดังจริงๆ
  • มาเลยป๋า ยินดีต้อนรับ จะต้อนรับแบบไอซียูเลย
  • คงเท่ห์ไม่เบา กินข้าวไป ปั๊มหัวใจพร้อมให้ออกซิเย่นไปด้วย กร๊ากกกๆๆๆๆ
  • เงียบกันจังเลยคร๊าบวันนี้อ่ะ
  • อรุณสวัสดิ์ ยามเช้าๆๆของวันพักผ่อนคร๊าบบบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0070_resize.JPG 96K
  • พี่กล้าตื่นแต่เช้าเลย
  • เออว่ะ คนโสดนี่มันตื่นเช้าจริงๆ
  • ฟืตๆๆครับ ออกไปฟิตเนสมาครับ
  • เอ็กซ์ อย่าลืมโปรโมทงานนะไกล้เข้ามาทุกทีแล้วทำแบบอย่างที่บอกครับ
  • ไม่โสดก็ตื่นเช้าได้ครับป๋า แต่จริงๆๆแล้วเพิ่งเข้าบ้านครับ555555
  • อิจฉาจริงๆ กับชีวิตอิสระและเลือกได้ ฮา................
  • ครับพี่กล้า :-D
  • นอนน้อยนะตากล้า
    ป้ายใหญ่ไม่ต้องหลอก
    ขอเป็นผ้าห่มบางบางสัก๑๐ผืนดีกว่า
  • คึกคักดีจัง. :006: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0987.JPG 88K
  • สวยงามครับพี่หมู
  • image

ตอนนี้กำลังจีบจะเอาเจ้าตัวนี้มาอยู่ในสังกัด ถ้าสำเร็จจะพาไปโชว์ตัวนะท่าน
  • อยากชมครับพี่ :-D
  • สวัสดีพี่ๆๆทุกท่านครับ^^
  • ครับอ้น พึ่งทำธุระเสร็จ :-D
  • ของใครครับพี่มาร์ค
    ใช่ของค่ายนครสวรรค์หรือเปล่าครับ
  • สวยๆทุกตัวเลย :033:
  • อันนั้นจัดไว้แล้วตาเคน บ่ต้องห่วงเรื่องนี้ถนัดที่สุด555555555 พี่มาร์คนำเข้ามาแล้วรีบเอามางานโคราชเลยไม่มีใครเลี้ยงเดี๋ยวผมเลี้ยงให้ อิๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0095_resize.JPG 95K
  • อรุณสวัสดิ์ ครับทุกๆๆท่านวันนี้ต้องเริ่มทำงานกันแล้ว
  • เราก็ว่าเราตื่นเช้าแล้วนะ ยังไม่ทันหนุ่มโสดเลยว่ะ
  • ตอนนี้กำลังจะเอา Standard Pitbull และ Standard Bully อย่างละตัวมาเข้าสังกัด ส่วนหมาแดงมีแล้ว
  • ผมก็ตื่นเช้าครับ :-D