ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สภาพล่าสุดตอน 9 เดือน ขอติชมด้วย
  • มาร์คกี้ตอนนี้อายุ 9 เดือนแล้ว อยู่ลำพูนครับ เลี้ยงคนเดียวเหงาจัง อยากเข้ากลุ่มบ้างimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    หมา2_resize_resize.BMP 238K
    หมา3_resize.BMP 238K
    หมา4_resize.BMP 153K
    หมา5_resize.BMP 153K
    หมา6_resize.BMP 153K
    หมา7_resize.BMP 153K
    หมา8_resize.BMP 153K
    หมา9_resize.BMP 153K
    หมา10_resize.BMP 153K
    หมา11_resize.BMP 153K
    หมา_resize.BMP 153K
  • สวยคับ สายเลือดไหนคับลงให้ดูหน่อย ขอบคุณครับ =D> =D>
  • ช่ายๆ สายเลือดไหน ครับ ขอดูด้วย สวยๆๆ
  • สวยครับ
    ตัดหูสวยมากครับ
    ไม่ทราบว่าตัดที่ไหนครับ
  • ลูกโซนิคครับ เดี๋ยวถ้าใบจะลงให้ดูอีกที
  • เท่จริงๆ
  • ตัดหูได้สวยจริงๆ ค่ะ หนุ่มมาร์คกี้ก็หล่อใช่ย่อยนะคะ :o063:
  • หล่อมากๆ 9 เดือนได้ขนาดนี้สุดๆ แล้ว :-bd
  • สวยดีครับหัวท่าทางจะใหญ่เอาเรื่องนะ
  • ลำพูน อยากมีเพื่อนก็อ้ายสมพงษ์งัย
    ถามหาในบอร์ดล้านาเลยครับ
    พี่เค้าใจดีครับ
  • ขออนุญาติใช้คำไม่สุภาพหน่อยนะคับ เพราะไม่รู้จะหาคำไหนมาชมมาร์คกี้

( แมมโคตรหล่อเลย ) :o016:
  • ขอเบอร์โทรเจ้าของได้ป่าวครับ ถ้าลูกสาวถึงเวลาผสมเจ้าตัวนี้แหละเข้าตามาก ๆ
  • ไม่ทราบว่าเค้าเริ่มผสมตอนอายุเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆตอนนี้คึกคักมาก แต่คงรอให้โตเต็มที่ก่อน ไม่ชิงสุกก่อนห่าม ส่วนเบอร์ 084-6157014 ครับ
  • หล่อมากๆครับ