ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• KIMBO X MARINE.....TWIN

Nowaday 2 Months.........
    อายุปัจจุบัน 2 เดือน..............

More Information Contact

: 086 505 9728

: eMAIL absolute8bully@hotmail.com

image
    ไฟล์แนบ
    Ad Olympus Andes 800.jpg 168K
  • ...... OLYMPUS

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Olympus 008.jpg 166K
    M Olympus 009.jpg 164K
    M Olympus 010.jpg 175K
  • .....A N D E S

image
    ไฟล์แนบ
    Ad Olympus Andes 001 800.jpg 153K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ

ขอบคุณที่ทุกท่านที่เข้ามาชมครับ
  • สวยครับ โครงสร้างดี
  • ขอบคุณครับคุณnotepanop ดึกแล้วนึกว่าจะไม่มีคนมาตอบ ไม่ง่วงหรือครับ อิๆๆ
    ผมง่วงแล้ว ขอตัวไปนอนก่อน พรุ่งนี้ค่อยมาอัพเพิ่มเติมครับ .........................
  • เห็นผลงานของตั้มแล้ว..สุดยอดจริงๆครับดูลูกหมาแล้วชื่นใจ
  • รูปร่างหน้าตา กร่างหน้าดู
  • สวยครับ Balance มั่กมาก
  • ใจจะละลาย ครับ ... เจอชุดนี้เข้าไป
  • สวยเชียวล่ะพี่. :063:
  • สวยงาม2เดือนยังตัน ตับๆๆเลยวุ้ยย
  • ขอบคุณครับพี่เอ เห็นแล้วก็ดีใจเหมือนกันครับที่เด็กๆแข็งแรงครับพี่
    .......................................................................................
    ขอบคุณครับคุณaungkana_pea
    .......................................................................................
    ขอบคุณครับคุณMustafa
    ขอบคุณครับพี่หมอ มีไปหาดใหญ่ด้วยครับพี่ฝากดูด้วยนะครับ
    ......................................................................................
    ขอบคุณครับท่านแคทพิท ว่างๆมีโอกาศอยากไปเล่นน้ำทะเลเมืองจัน
    จริงๆเชียวครับ
    ......................................................................................
    ขอบคุณครับพี่หมู ได้ไอเดียดีๆจากพี่หลายเรื่องเลยครับ
    ขอบคุณน้องอ้น เห็นรูปแบบนี้แล้ว อยากได้ตากล้องมือฉมังแบบอ้น
    ภาพจะเวิร์คน่าดูเลยครับ
    .....................................................................................
  • สวยมากครับ
  • กระดูกดีใช้ได้ เส้นหลังดี มุมขาหลังสวย เย้ๆๆๆ
  • แจ่ม :X คิมโบจ่ายลูกดีจริงๆ
  • ขอบคุณครับคุณอ้วน.....

ขอบคุณครับพี่มาร์ค......

ขอบคุณครับพี่โต .........
  • ยินดีมากครับพี่ตั้ม ถ่ายวันไหนบอกได้เลย^^
    ถ้า พี่ตั้มไปงาน โคราชรบกวนบอกด้วยนะพี่ จะขอติดรถไปด้วยหน่อย อิอิ
  • หวัดดีครับพี่ตั้ม เด็กแจ่มจริงๆพี่ มาดีเลยตันตับ สั้นดีด้วย สรุปว่าสวยเลยครับพี่ชุดนี้ :063:
  • สีมันออกเป็นริ้วเสื้อหรอครับตั้ม
    โอลิมปัสโดนครับ
  • ขอบคุณครับคุณเอก สีเจ้าแอนดีเหรอครับคุณเอก มันเป็นแบบนี้เองเลยครับฮ่าๆๆ

เอาแอนดีสมาฝากบ้างนะครับ...........................................................

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Andes 003.jpg 173K
    M Andes 004.jpg 172K
    M Andes 005.jpg 152K
    M Andes 006.jpg 132K
  • หนาจริง หนาจัง ครับพี่
  • ขอบคุณครับหมวด ........... ของหมวดไกล้แล้วหรือยังครับ
  • เจ้าแอนดีส สีเทานะครับท่านเอก แต่ขนสีมันยังขึ้นไม่เท่ากันนะครับ....
  • เห็นเด็กแล้วปลื้มจริงๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00920.JPG 91K
  • ขอบคุณครับพี่ต้น ไอ้คิมสบายดีนะพี่....
  • พี่ตั้ม...เราไปลักไอ้คิมกันเถอะพี่.... :o028:
  • ฮ่าๆๆๆ จัดไปครับคุณสุ ตกลงกันก่อนใครจะอุ้มหัวใครจะอุ้มท้ายนะครับฮ่าๆๆ