ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mikeland 100% produced by Patriot Bullies.
  • ลูกLousie Animal x Loka ตัวเมีย 4เดือนครึ่งimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0788.jpg 193K
  • ลูกCyclone x Cherrybomb ตัวผู้ 3เดือนครึ่ง แบบแดงๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0807.jpg 171K
  • ลุก Cyclone x Cherrybomb ตัวผู้ 3เดือนครึ่งแบบดำๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0816.jpg 126K
  • จะดำ จะแดงก็งามไปหมดค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ :030:
  • พี่คับตัวเมียสีดำ ราคาเท่าไรคับ อยากได้คับ :) :) :)
  • :063: :063: :063: :063:

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • จัดหนักทุกตัวเลยน่ะเจ้ :063:
  • สวยทุกตัวเลยพี่ไชเจ้าตัวแรกสีดำนี่XRใช่ป่ะ
  • Lousie Animal x Loka ตัวเมียตัวนี้อนาคต Foundation เลยนะครับพี่อร
  • ตัวสีแดงสีสวยมากเลยครับพี่ สีเหมือนเรดบูลเลยครับ :006:
  • ครูนิตยา/ น้องแตงไท/ PitbullLive /Black_ribbon/ mai_pit/ Macgete/ ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์น่ะค่ะ

Engineer Bullies. Contact.0839516539 เรยยยจร้าาา

Experimental เค้าก็หวังให้เป็นเช่นนั้นน่ะตะเอง

เหมือนจริงๆด้วยหมวด

:-D
  • สวยทุกตัวเลยเจ๊
  • โว๊ะ ช่วงนี้ลูกหมาเทพๆออกมาเพียบเลือกไม่ถูกเลย โอกาสทองของคนซื้อจริงๆ
  • หมาผมสองตัวอย่าลืมฟิตให้ด้วยนะ ว่างจะไปรับกลับบ้านแล้ว
  • สวยงามจริงๆ แดงๆ อู้ย :063:
  • ตัวแดงสวยจริงครับพี่ผมไปดูมาตั้งแต่เล็กตอนนี้จะสี่เดือนยังตัวนิดเดียวครบเครื่องครับตัวนี้เดินดีมีมุมขาหน้าหลังดีฟันขบดีคร่ับ
  • เชอรี่บอมนี่จ่ายลูกเด็ดสุดๆ
  • สวยทุกตัวแต่ชอบตัวนี้ที่สุดimage
    ไฟล์แนบ
    236826.jpg 126K
  • คุณเคน นี่แน่นอนจริงๆตัวนี้เตี้ย สั้น ที่สุดครับ
  • งามๆทั้งนั้น
  • งั้นเดียวคัดตัวจัดไปโชว์งานโคราชสักตัวดีไม๊ตากล้า

เดี๋ยวจัดโชว์ตัวถึงที่เลยคุณชาญ แดงๆอ่ะ

ป๋าอย่าดังไป...เดี๋ยวไก่ตื่น 555

อีกสักตัวไหมว่าน?

ตาเคนจัดดิ...อิอิ

พี่เอ น้ำลดแล้วเจอกันเด้อ

;;)
  • พี่ชัยอ่านตั้งนานวันหลังชื่อแยกกับค่ายหน่อยนะพี่อ่านยากมาก
    เหลือมาเป็นเด็ก กทม สักตัวไหม
  • แดงๆมันมาแรงดีจริงๆ
    เอาพี่น้องต่างแม่ หลุยมาฝากด้วยครับเจ๊อร
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1093.1.jpg 145K
  • ของเค้าดีจิง :063:
  • ^:)^ :063: ^:)^ สวยมากๆๆๆ
  • งามๆทั้งนั้นเลยครับเจ้ :063:
  • น่ารักทุกตัวเลยค่ะ :o046:
  • เจ๊อรครับพอดีบ้านผมมันเล็กเลี้ยงมากไม่ได้
    ตอนนี้มีน้องซันนี่ตัวเดียวก็แคบแล้วครับ
    หลุยกับไซโคนมันจ่ายลูกดีจริงๆๆนะพี่
    แต่ถ้าฝากเลี้ยงก็ได้นะครับ555555555
    image
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3223.JPG 102K
  • ฮามาก ตัวข้างบนสวยครับพี่เคน
  • นังซันนี่หน้ามันเหี้ยยยยยยยยยยยมมมมมมากครับ
    หน้าตาสะใจจริงๆ
  • Dogfunpark/memba/vitta_Bull/Haru_ko Thank for the comments na ka.

ตาเอก ตาเคน ลูกหลุยส์หน้ามันส์มากเลยเนาะ :-))
  • ถ้าเป็นบูลลี่ เรียกว่าหน้ามันเ.....ล.....ว มากๆครับ
    BAD ASS BULLY
    แต่ขอโทษขี้อ้อนกว่าชิวาวาที่บ้านผมอีก
    55555555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3258.JPG 68K
    IMG_2326_resize.JPG 134K
  • ไอตัวบนตามันมองใครเนียพี่ออน ชอบอะตาเหล่ 5 5 5
  • ลูกหลุยส์ชุดนี้หน้าเลวได้ใจเลยน่ะตาเคน

มันเหล่ตั้งแต่เกิดแก้ไม่หายอ่ะก๊อฟ :O
  • สวยทุกตัวเลยครับเจ๊ หน้าตาโคตรๆๆๆๆๆ
  • เชียร์ จมูกแดงขาดใจ :)
  • เอามาโชว์แล้วห้ามเอากลับคุณอร อิๆๆๆแสดงว่างานนี้เจ๊มาแน่ๆๆใช่ไหม