ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ขายหลาน Spaco โดย Newteam2009
  • ขายหลาน Spaco โดย Newteam2009 ราคาถูกมากถูกใจให้....
    โทรมาสอบถามก่อนได้ 082-3408970 (อุ้ม)...
    ขอบคุณ เจ้าของ Web มากครับ...
    ไฟล์แนบ
    1Master.jpg 89K
  • ภาพรวมครับ
    ไฟล์แนบ
    รวม.jpg 97K
  • ตัวผู้ใหญ่สุดในครอกครับ
    ไฟล์แนบ
    M14.jpg 87K
  • ตัวผู้นี้สวยครับสีบลู
    ไฟล์แนบ
    M23.jpg 82K
  • ตัวผู้กระบอกปากสั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    M33.jpg 87K
  • ตัวเมียใหญ่สุดในครอกครับ
    ไฟล์แนบ
    F13.jpg 87K
  • ตัวเล็กลำตัวสั่นครับ
    ไฟล์แนบ
    F23.jpg 71K
  • เมียครับตัวสั่นมาก ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    F42.jpg 92K
  • ขอบคุณเจ้าของ เวปมากครับ สนใจโทรมาครับ*** (ราคาไม่ใช่เรื่องสำคัญ)*** อยากให้ใจรักใน Pitbull
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่รักพิทบูล หามานานแล้วครับแต่เท่าที่รู้ราคาแพงมากเลยครับ
    ขอได้มั้ยครับถ้าไม่เกี่ยงเรื่องราคา 2000 ได้มั้ยครับ M1 ส่งรูปดูเพิ่มได้มั้ยครับeplala@hotmail.com
  • ยังไม่ได้ขาข้างนึงเลย
  • 2000เอาขี้มันไปดมเล่นก่อนไหม เฮ้อด่าไปก็แค่นั้นพวกไร้การศึกษา
  • เขาอาจไม่รู้ก็ได้ครับเรื่องราคา คุณ noppy ถ้าคุณมีการศึกษาจริงก็ไม่น่าไปว่าเขาเลย ดูแล้วเขาน่าจะบริสุทธ์ใจ
  • อ้ายเวร noppy มรึงดูถูกคนไปว่าเขาไร้การศึกษา ตัวมรึงเองวิเศษแค่ไหนวะอยากรู้จริงๆ
  • noppy แม่งเด็กขนเพิ่งจะขึ้น ปากมึงนี่มันน่าแดกตีนจริงๆว่ะ คนไม่รู้และมีใจที่จะเลี้ยงเขาไม่ผิดหรอก......
  • ใจเย็นๆครับพี่น้อง ผมว่าพี่อุ้มแกก็ไม่ได้ซีเรียสเรื่องราคานะครับ ดูจากเปิดกระทู้แล้ว
    ใครสนใจจริงๆก็ต่อรองกันไป เรามีใจรักในพิทเหมือนกันครับหัวใจต้องเข้มแข็งครับ
  • โทษครับขอรูปพ่อแม่มันชัดๆ ให้ดูหน่อยครับผมสนใจจริงๆครับ มีใบเพ็ดด้วยไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    LAY-R.jpg 46K
  • :001:เว็บนี้เกิดสงคราม...555ไปละ....:001:
  • อยากได้เหมือนกันครับ
    ราคาเท่าไหร่ครับ
    สนใจจริง ๆ
    ส่งรูป M1 M2 มาให้ดูหน่อยครับ
    jippygood@hotmail.com
  • ไอ้ Ghost ไอ้ชนบท เดี๋ยวจะให้พี่ โก๋ตบกระบานสักที เก่งจังในเวป
  • อยากได้ค่ะ ขอดูรูป M1 กับ M3 ค่ะ charottan@hotmail.com
  • ติดต่อกลับด้วยนะครับ

mr.indy-man@hotmail.com

แบ็ค
  • ราคานี้พร้อมส่งมั้ยครับ อยู่สุราษครับ ขอรูปพ่อแม่ด้วยครับ

panpadet@hotmail.com
  • ขอรูป f5ครับสนใจมากpipe748@gmail.com
  • เหลือกี่ตัวเเล้ว ครับ
    อยากได้ ลดได ป่าว
    ยังงัยติดต่อกลับ
    lunram_2008@hotmail.com
  • F4เท่าไรคับสีบลูป่าวคับบ้านอยู่แถวไหนคับเดียวไปดูน้องหมาที่บ้านเลยรบกวนบอกอายุน้องหมาด้วยนะคับผม
  • ส่งรูปพ่อแม่ และรูปลูกๆที่เหลืออยู่ให้ดูหน่อยครับ อยากได้จริง

ส่งสุราษฏร์ได้มั้ยครับ

panpadet@hotmail.com
  • ไอ้ GHOST ไอ้สัดไปหลอกเค้าอยู่สุราษ สัดอยู่กาญ มรึงนี่มันมั่วจริงๆๆ สัดเลิกกวนตีนชาวบ้านเค้าได้แล้ว
  • ไอ้GHOST อย่ากวนตีนมานะเดี๋ยวจะให้ พี่โก๋กระทืบมึงนะ อยุ่กาญรู้จักมั้ย โก๋ซ่าท่ามะกา
  • ไอ้ GHOST กูว่ามึงไปหา หมาวัดมาเลี้ยงดีกว่า หาง่ายดี กินง่ายเหมือนมึงไง
  • ตัวละ 8000ป่ะ
  • ช่วยโชว์ รูป พ่อ แม่ หมา และสายพันธุ์ด้วยครับ สนใจมาก ส่งที่ขอนแก่นด้วยหรือไม่ พ่อ แม่ ดุ ไหมครับ ไม่เคยเลี้ยง แต่อยากเลี้ยงมาก กลัวเหมือนในข่าว
  • เหลือตัวไหนบ้าง อยู่ที่ไหน ถ้าอยู่ใกล้ อยากไปดู ด้วยตนเอง
  • ==

ขอฝากรูปหน่อยคร่ะ
    ไฟล์แนบ
    4ever.jpg 44K