ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เตรียมพบกับบรีดคุณภาพ ที่นี้แน่นอน :o036:
    บรีดปีล่ะครั้ง เน้นที่คุณภาพไม่เน้นที่ปริมาณ
    มาดูแม่พันธ์ของเรากันก่อน

"Mega"

image
  • ผลงานการจ่ายลูกของ Mega คอกที่แล้ว

image

image

• สวยงามครับพี่มุ
  • Breeding สุด HOT ส่งท้ายปี !!!!! :-D
  • เรามาเดากันเล่นๆว่าคราวนี้คู่ของเมก้าเป็นใคร

image
    ไฟล์แนบ
    breeding.jpg 203K
  • เดวิดเบ้คแฮ่ม
  • ตัวแม่ยังบะลักกักขนาดนีี้ตัวพ่อผมว่าต่อกะทิงถึงเอาอยู่ฮาๆๆๆลูกมันต้องสุดยอดแน่เลยครับ :m80:
  • สุดยอดครับพี่มุ
  • เดี๋ยวต้องมีคนจำ "พื้น" ได้แน่เลยพี่มุ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เยี่ยมไปเลยคับ พี่มุ

:063:
  • Keep guessing ieie
  • เด๋ววันจันทร์มาเฉลย วันนี้เอาสายของเมก้ามาให้ดูกันเล่นๆ ก่อน

image
  • เป็นกำลังใจให้บรีดเดอร์มืออาชีพค่ะ :033:
  • วันจันทร์จะรอคำตอบครับ ถ้าเด็ดจริงจะขอถอย first picked male ซักหนึ่งตัวให้แพรหน่อย เอิ๊กๆๆ มีเพื่อนอีกคนรออยู่ด้วยครับ
  • บรีดปีล่ะครั้ง เน้นที่คุณภาพไม่เน้นที่ปริมาณ :063:

นี้สิ มืออาชีพตัวจริงเสียงจริง ^:)^ :-j
  • ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับพี่มุ เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคนครับ
  • ปีละครั้ง เชื่อว่าพ่อพันธุ์คงได้รับการคัดสรรและพิจารณามาแล้วอย่างดี ..... Bully แบบ correct กำลังจะมา!!!
  • ขอบคุณทุกๆคห.นะครับ
    @ tee_mustang : ขอบคุณครับ
    @ Aon_Youngturk : อยากรู้เหมือนกันว่าจะสวยแค่ไหน
    @ Tony_Munta : ไม่รู้จะฮอทจริงป่ะ อิอิ คงไม่มีใครจำได้มั้ง ถ้จำได้เค้ามาทายแ้ล้ว
    @ prawit : ถ้า"เบ้คแฮ่ม" ยอมให้ผมใส่ด้วยก็แจ๋วดิ 555
    @ tanakrit : เด๋วพรุ่งนี้รู้ อิอิ
    @ BigFoot54 : ลุ้นอยู่เหมือนกันครับ
    @ ga_parkway : ขอบคุณครับกล้า
    @ boom_pit_transister : ขอบคุณครับบูม
    @ marisa : ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
    @ notepanop : โน๊ต เอาจริงป่ะเนี่ย
    @ memba : ไม่ถึงขนาดนั้น
    @ TO_BODYTOWN : ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
    @ Redzone : ผมก็หวังไว้เช่นกัน

เอารางวัลผลงานที่ได้รับมาให้ดูกันเล่นๆ ก่อนครับ

image

เด๋วพรุ่งนี้มาเฉลยให้ฟังนะว่าเจ้าตัวดำๆมืดๆ ในรูปคือใคร
  • ลูกเล่น เยอะจริงๆ เอิ๊กๆ
    :o046:
  • นิดนึ่ง ขออนุญาตไปเปิดอีกระทู้นะ เชิญรับชมได้ครับ
    ที่กระทู้นี้นะ อิอิ

http://pitbullzone.com/community/discussion/25350/u-dont-wanna-miss-this#Item_5