ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครแนะนำร้านออนไลขายอุปกรณ์ทีคัฟ
  • ต้องการซื้อ ปลอกคอโซ่ อุปกรณ์โซ่จูง ลูกหมุน สเเนปอะไรก้อว่ากันไปอยากจะให้เเนะนำด้วยว่าจะต้องซื้ออะไรบ้างอ่ะ

ปัจจุบัน ผมใส่ปลอกคอผ้า ที่มีห่วงเหล็ก เเละสายจูงผ้าถัก ที่มีสปริงล็อกที่หมุนได้(ไม่รู้เรียกว่าอะไรอ่ะคัฟ)

ชีวิตประจำวันก้อ หลังเอาออกจากกรงจะพาไปเดินฉี่ขี้เยี่ยว เเล้วก้อจะพามากินข้าว เเล้วก้อล่ามเอาไว้

พอตกเย็นถ้ามีเวลาก้อจะพาเดินเล่นบ้างเเละกินข้าว เเละพาไปฉี่ขี้เยี่ยวอีกครั้ง เเล้วจึงพาเข้ากรงคัฟ

แนะนำทีนะคัฟ
  • ลืมบอกว่า อยากได้เเบบสั่งออนไล เเละอยากเห็นรูปหลายๆอย่าง เพื่อการตัดสินใจน่ะคัฟ รบกวนทีคัฟ
  • ร้านอยู่แถวบ้านผมเอง พิทบูลเจริญกรุง