ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งบ7000อยากได้แบบมีใบเพ็ด
  • พอดีว่าผมมีงบที่ตั้งไว้7000-10000 อยากได้สายโชว์หรือสายบลูลี่แบบมีใบเพ็ดหรือใบUKC ไม่ทราบว่ามันพอจะได้มั้ยครับ ไม่ใช่ว่ามีงบแค่นี้แล้วไม่เงินเลี้ยงนะครับแต่ผมตั้งงบไว้แค่นี้ เงินส่วนที่เหลือไว้จะเอาไว้ซื้ออุปกรณ์บำรุงและเครื่องวิ่งน่ะครับ ตอนนี้ที่บ้านก็เลี้ยงไว้ตัวนึงอายุก็7ปีแล้วครับ เมื่อ7ปีที่แล้วผมก็เป็นสมาชิกในพิทโซนพี่มาร์คนี่ล่ะครับ ที่หายไปนานเพราะหลังจากเรียนจบก็ไปทำงานครับ คิดถึงพี่น้องทุกท่านนะคร้าบ
  • คอยๆดูไปคับน้าจะมีแต่เราต้องยอมรับสภาพในราคาของงบประมาณด้วยเพราะเดียวนี้บรีดเดอก็พยามบรีดหมาให้ออกมาดีทีสุดและเลี้ยงให้ดีเพื่อลูกค้าจะได้เอาไปแบบสมบูณที่สุด งบประมาณที่บรีดเดออัดลูกหมาและการดูแลมันก็มากโขอยู่ แต่ก็ดูๆไปคับผมว่าการจะหาหมามาเลี้ยงจิงๆหน้าจะดูที่ตัวหมาเป็นหลักมากกว่ามีใบนะ ถ้าหมาไม่สวยจิงใบมันก็เป็นส่วนประกอบที่จะทำให้หมามีคุณค่ามากน้อยแค่ใหนเอาไปคิดดูนะคับก่อนตัดสินใจ :-?
  • ขอบพระคุณคุณbad191ครับที่ช่วยแนะนำ ผมก็คิดว่าดูตัวหมาเป็นหลักนั่นล่ะครับแต่ที่อยากได้ใบเพ็ดด้วยก็เพราะจะได้ทราบประวัติของหมาตัวนั้นพ่อแม่เป็นใคร จริงๆแล้วผมก็ศึกษามานานพอสมควรล่ะครับแต่จะดีพอรึเปล่าก็ไม่แน่ใจ ตัวผมเองอยากจะบรีดดูบ้างน่ะครับ ผิดถูกประการใดขออภัยไว้ที่นี้ครับ
  • ผมหา ได้ แต่ หมาอยู่ หัวหิน อ่ะ ท่า พี่ สน ใจ โทร มาคุยได้ ครับ ราคา ไม่ แพง 082-5519614 แต่ ปันหาคือว่าพี่ต้องมารับเองที่หัวหิน แค่ นี้ ละ ครับ ม่างัยโทรมาได้ ครับ :)
  • ไกลจังเลยครับ ผมอยู่โคราชขับรถไปเส้นไหนน้อ เดี๋ยวผมโทรไปพรุ่งนี้นะครับ
  • อ่าวไม่รองานพิทบลู โคราชเลยหล่ะครับ น่าจะพอมีมั่งละครับ
  • =D> งานโคราชก็น่าสนน่ะ
  • ออ ครับน้องๆโคราชที่รู้จักเล่นสายบลูลี่หลายคนแต่ถามแต่ละคนแล้วคุยว่าซื้อมาแพงทั้งนั้น หุหุ
  • กระทู้นี้ 191 ตอบได้ดีมากครับ!!! ^^
  • ukc 7000-10000 เป็นไปได้ยากมากครับ ระดับ 25000++ อะหาได้ครับ
    แล้วก็ถ้าเป็นพิทบูล Red noseจะไม่มี ใบ นะครับ
  • ใบเพ็ดนี่ต้องUKCอย่างเดียวรึเปล่าครับ
  • แล้วถ้า7000นี่จะหาสวยๆพ่อแม่พันธ์กล้ามๆนี่หาได้มั้ยครับ เห็นเวลาขายไม่ค่อยโพสรูปพ่อแม่ให้ดูกันกลัวว่าเวลาขึ้นไปดูจริงๆจะผิดหวังน่ะครับ
  • พึ่งได้บลูลี่มา7000ใบสมาคม ถึงจะไม่สวยเท่าตัวละ20000+ แต่ก็สวยสำหรับผมที่สำคัญเลี้ยงเอาไว้เป็นเพื่อนกับเฝ้าบ้าน ความจริงใบเพ็ดสำหรับผมไม่สำคัญเท่าไร
  • ผมมีอยู่ตัวหนึ่งครับสนใจโทรถามรายละเอียดที่0806731783ผมอยู่ที่บุรีรัมย์ครับฝ