ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เซ็ทรถไว้รอรึยังครับโน้ต
  • รถเซทเสมอพี่ แต่ระยะทางยังไมไ่ด้เซทเลย เส้นทางบ่ฮู้เลยอ่ะอ้ายเหยยยยยยยย
  • พี่สมพงษ์ไม่แน่ใจว่าแกมารึเปล่า ถ้าแกสะดวกโน้ตมากับแกเลย สะดวกดี :-D
  • ฮี่ๆ ครับท่านเอ็กซ์ ยังบลัด
  • น่าไปเที่ยวเน้อ ... เสียดายเหมือนกัน ติดภาระหนี้สิน หนีไปไม่ได้ เหอ เหอ
  • พี่เปรมมาเลยครับ หนี้สินปล่อยไปก่อนครับ 55+
  • ตาเปรมไม่ได้ติดหนี้ติดสินอะไรหรอกพี่เอ็กซ์ แกติดแคมฟอคคคคคคคคคคคคคคคคคค 5555+
  • ไม่ก็ เมียไม่ยอมให้ตังค์ไป แค่นั้นแหละ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o023:
  • ใครมี หมุดเหล็กมั้ง ขอซื้อต่ออันครับ
  • มารอรถม้าคร่า
  • 555+ หยั่งงั้นเลยหรอพี่เปรม
  • หมุดเหล็ก เอาเหล็กแท่งให้ร้านเชื่อมเค้าทำให้สิครับหนิง
  • อยากได้เหมือนกัน ร้านหน้าหมู่บ้านเราทำได้ป่ะพี่โน็ต
  • สำหรับผม เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา >> เพราะว่าไม่เคยได้ถือติดมือ ...
    ส่วนเรื่องแฟน ก็เด็กๆครับ >> แฟนบ่นมากๆก็แกล้งหลับไปเลย
    เรื่องติดแคมฟอค เรื่องนี้ท่าจะจริง เหอ เหอ ... ว่าแหละไปดูสาวแก้ผ้าก่อนดีกว่า ฮิ้ว!!!
  • ทำได้ก่ะ ไปขอทำมาแล้วหว่ะเกมส์ 5555+

โห ตาเปรมมมม ไม่ค่อยเลยนะ อยู่ห้องไหน จะได้ตามไปถูก 55555+
  • ถ้าเกมไปทำ ทำมาเผื่ออันนะ เด๋วเอาเงินให้
  • โอเคครับพี่หนิง เดี๋ยวพรุ่งนี้เกมส์จะลองไปถามราคาดูก่อน
  • เหอๆ เอาเหล็กไปให้ที่ร้านทำเลยเด้อ
    ...แต่ของเค้าทำฟรีหว่ะตัวเธออออออออ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เงียบเหงาเหลือเกินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • ลองใช้แล้วประหยัดจริงครับ ชม.ลำพูน ไปกลับ ก่อนใช้เฉลี่ยประมาณ 12 Km/ลิตร วิ่ง100-120 km/H.
    หลังติดตั้งเฉลี่ยประมาณ16 Km/ลิตร วิ่ง100-120 km/H.
    รับประกันความพอใจ คืนเงินได้เต็มๆครับ
    สนใจติดต่อ 081-287 8707imageimage
    ไฟล์แนบ
    ion2.jpg 31K
    Untitled-1999.jpg 191K
  • ลำปางหนาวมาก เจียงใหม่น้ำท่วม >> หละปูนเมาเบียร์ เหอ เหอ
  • มีขายที่ไหนอ่ะครับพี่ใหญ่ แพงมั๊ยพี่

555+ แหล่มไปเลยน่อตาเปรมมม
  • ลำปางกำลังหาตัวแทนอยู่เน้อ สนใจโทรมาได้ครับ 081-287 8707
    ราคาสุดคุ้ม
  • โห วันนี้ วันหยุดจริงๆเลยกระทู้ไม่ขยับ เงียบเชียบได้ใจมากกกกก
  • น้ำนิ่งไหลลึกก้อนิ ... เหงาหงอยเป้นที่ซู๊ด!!!
  • เงียบไป เด๋วอัพเดท เว่นล่าสุดให้ดู
  • เซเว่นนี้ ลูกสกัด กะ ตุ๊กกี้ หรือป่าวครับ ...
  • ใช่ครับ ฮีท1มาแล้ว เริ่มเป็นสาว
  • ไอซ่าตอนนี้คง เริ่มเป็นหนุ่มแล้วเหมือนกัน พี่ไม่อัพให้ชมหน่อยเหรอครับ
  • เย้ๆๆๆ เงียบต่อไปๆ
  • ไม่เงียบนะ วันนี้ผม3เม้มละ 5555
  • จะเข้ามาเม้มเฉพาะชาติต้องการ
  • ไอซ่าเริ่มจะสตาร์ทแหละ เร่งกัดเจ้าของตัวเอง
    ช่วงนี้น้ำมาเยอะ ท้องลายไปหมด เดียวรอสวยๆก่อนจะเริ่มเก็บรูป แล้วอัพให้ดูครับ เหอ เหอ
  • ให้แทะเยอะๆ เลยตาเปรม จะได้ไม่ไ่ปแทะสาวๆ เหมือนเจ้าของ 55555+
  • ช่วงนี้สาวๆเขียม ... ท่าจะได้แทะเลมป่อจายเห่แหละก้า เหอ เหอ
  • 555+ ขนาดนั้นเลยก่ะพี่เปรม
    งั้นถ้าไปเล่นบอล อย่าเข้าข้างหลังเด้อ มันเสียวววววววว
  • image

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1036.jpg 240K
    IMG_1034.jpg 224K
    IMG_1033.jpg 213K
    IMG_1034.jpg 224K
  • ไม่เห็นแปบเดียว โตเร็วจริงๆ เซเว่น
  • ตอนนี้6เดือนแล้ว ล่าสุด วัดรอบหัว18.5ละ
  • ว่างพาออกกำลังเยอะหน่อย หัวไม่ต้องห่วงหรอกเดี่ยวมาเอง
  • ช่วงนี้หยุดพาวิ่งครับอ้าย เท้าเป็นแผล55
  • หัวไอซ่าประมาณ 17 นิดหน่อย ... สงสัยต้องเพิ่มยาพารา เหอ เหอ
  • เอาไม้บุบเอาก่อได๋หลุ
  • เอาไม้บุบ อาจจะได้เพิ่มมาซักก็ได้ 55555
  • อ้ายสมพงษ์ ห่างไอเว่นมันหักตั้งแต่เกิด หรือหักทีหลังครับ
  • ถ้าหักทีหลังแสดงว่าหนิงไปเหยียบมันป่าววววว ^^ เอิ๊กๆๆ
  • หักทีหลัง
  • พี่โน๊ต- ถ้าผมเหยียบคง คงหักตั้งแต่หัวยังเล็บ 5555
  • สงสัยจะโดน ตุ๊กกี้เหยียบ
  • อ้ายเปิ้นเมาแล้วย้ำใส่หยะแม่นก่อ้าย5555