ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกเรสโนส เพศเมีย ไม่อยากขายเลย
  • อายุ2เดือน เป็นลูก โอเลี้ยง(วันๆ+ซัมเมอร์)จาบู(ชีโร่+จากั้วร์)
    เนื่องจากมีปัญหาทางครอบครัว
    ถ้าสนใจโทรคุยกันครับ
    080-1673936imageimage
    รับประกันความเตี่ย กระดูกดี
    ไฟล์แนบ
    DSC00011.JPG 56K
    DSC00004.JPG 59K
  • สวยจังค่ะ น่าเสียดายจังเลยที่จะขายออก :024:
  • เดี๋ยวก็ได้มาอยู่ พิด"โลก แล้วคับ

:031:
  • มีความจำเป็นจริงๆครับ ความจริงไม่อยากขายเลย
  • จะไปพิโลกเหรอ บูมจะเก็บอีกแล้วเหรอเนี้ย เหอ เหอ
  • ยังอยู่ครับ คุณboom_pit_transister กำลังอ้อนแฟนอยู่ครับ
    สงสัยจะเครียกันยาวววววววว รีบหน่อยนะครับ
  • ผมพูดคำไหนคำนั้นคับ เอาคือเอาคับ

ไม่ต้องห่วงคับ พี่ไก่

มาอยู่ พิด"โลก แน่นอนคับ ฟันธง
  • หากไปอยู่พิดโลกกับบูมจริงๆ ไม่ต้องเป็นห่วงเรื่องการเลี้ยงดูครับ
    เพราะบูมเป็นคนที่ดูแล และเอาใจใส่หมาได้ดีคนหนึ่งเลยที่เดียวครับ
  • ทั้งเหี่ยวทั้งหน้าแก่ พิทบูลเป็นหมาที่ถูกสาป เกิดมาก็แก่เลย อิอิ :!!
  • น่าเสียดาย แต่ไม่เป็นใรพี่น้องมันอยู่กับผม1ตัวสุดติ่งเลยรับประกัน ดื้อโคตรๆจนแฟนผมจะเอาไปปล่อยวัดแล้ว
  • พี่บูมไอ้ที่เก็บๆน่ะ เอามาให้น้องดูมั่งสิพี่
  • ขอบคุนมากคับ พี่เปรม

พูดงี้รักตายเลย
  • เดี๋ยวมาดูที่บ้านพี่เลย น้องว่าน อิอิอิ

รอให้ครบสูตรพี่จัดเต็มให้เลยคับ ว่าน
  • เอามาปล่อยที่ พิด"โลก ก็ได้น่ะคับ พี่dekpe

:013:
  • สวยครับ ราคาเท่าไรครับ ขายออยังเปิดราคาได้ป่าวครับ
  • เห็นหน้ามันแล้วอยาก จะบ้า เสียดาย
    แต่ถ้าได้ไปอยู่กับคนที่มีใจรักมันคงดี
    เห้อๆๆ ชีวิตจะเจ็บปวดแค่ไหน ก็ต้องเดินต่อไป
    รักคนที่เขารักเราดีกว่า
  • พี่น้องเค้า ก็อยู่กับผม 1 ตัว ซน มาก เล่นทั้งวันเลย อิอิ
  • ปิดการขายครับ ขอขอบคุณที่ทุกท่านสนใจครับ
  • มาถึง พิด"โลก จะอัฟรูปให้ดูน่ะคับ

มาอยู่กับผมไม่ต้องห่วงคับ พี่ไก่

มาถูกที่แล้วล่ะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ไม่ทราบว่าเปิดราคาได้หรือเปล่าวครับ หมาสวยมาก
  • โทรไปตั้งแต่โพสรูปลงไม่ถึง 5 นาที พอโทรไปจองแล้วว่าจะจ่ายค่ามัดจำแล้ว แต่บอกว่าจะโทรมาบอกเลขบัญชีหาพอโทรไปบอกหาสมุดบัญชีไม่เจอ ก็รอคุณไก่อยู่นึกว่าชัวร์แล้ว พอโทรไปบอกว่าขายไปแล้ว แล้วก็ไม่โทรมาบอกเลย ถ้าโทรมาบอกก่อนก็จะได้ซื้อของเจ้าอื่น พอโทรไปถามแล้วไม่ได้ ของเจ้าอื่นเค้าก็ขายไปแล้วทำให้พลาดทั้งสองตัวเลย เสียความรู้สึกมากๆ เลย
  • ตกลงกันที่ 12,000 บาทพร้อมส่งถึงภูเก็ตไม่ทราบว่าคนที่ได้ไปให้เท่าไหร่ถึงได้เปลี่ยนใจผิดหวังอย่างแรงนิ
  • ใจเย็นๆคับ ขอให้จบด้วยดีคับ
  • ตอนนี้มีพี่น้่องตัวนี้ลงขายอยู่ พี่kwan_jp

ลองติดต่อ พี่โต้ง ดูสิคับ สวยไม่แพ้กันเลยน่ะคับ

ขอให้ได้ลูกหมาเร็วๆน่ะคับ