ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบริจากเลือด.....ด่วน !!!
  • พอดีพิทบูลที่บ้านต้องผ่าตัดมดลูก !!!ด่วน!! ที่โรงพยาบาลสัตวเกษตร วันจันทร์ 23 มีนา นี้ แต่เกล็ดเลือดต่ำ เลยต้องการผู้ใจบุญและมีพิทบูลที่แข็ง บริจากเลือดให้ หมาชื่อลักกี้ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ :024: :026: :002: :002: :002: :022: :022: :022:
  • ขอรับบริการเลือดด่วน ค่ะ
    พิทบูลที่บ้านจะผ่าตัดมดลูก แต่ไม่มีเลือด ต้อการขอรับบริจากด่วนค่ะ
    จะผ่าวันจันทร์ 23 มีนาคม ที่ รพ.สัตวเกษตรค่ะ
    หมาชื่อ ลักกี้ ค่ะ
  • แล้ว รพ อยู่ที่ไหน
  • ได้แต่ส่งใจช่วยครับ ขอให้ปลอดภัยนะครับ
  • ใจเย็นๆครับ ขอให้หายเร็วๆครับ
  • แล้วอยู่ตรงไหนอะไรยังไงอ่ะค่ะ อยากช่วยค่ะ ยังไงขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ ถ้าอยู่ใกล้จะช่วยทันทีค่ะ^^"
  • โรงพยาบาล สัตว์เกษตร อยู่ถนนพหลโยธิน เลยสามแยกเกษตรไปทางหลักสี่ ประมาณ 1 -2 กิโลเมตร ถ้าผิดพลาด ท่านผู้รู้ฃ่วยแก้ไขด้วยครับ

อยากช่วยครับ แต่ของผมพึ่งอายุ 45 วันเองครับ :062: สู้ๆครับ
  • แล้วจะติดต่อคุณXXX ได้ไงอ่ะค่ะ ....แล้วรายละเอียดอะไรยังไงอ่ะค่ะ ยังไงก็ช่วยลงไว้ด้วยเดวจะติดต่อกลับไปเนอะ...
  • เอาเลือดน้องโมไปเลย น่าจะใช้ได้นะ
    อิอิ
  • ลาบอ่ะซิพี่เลือดโมอ่ะ 555+
  • สงสารหมาอย่าเอาเลือดโมนะขอร้องเอาเลือดจอร์ชก็พอ
  • กำ!! พี่ผี ย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก..... เลือดโมก็สะอาดนะคร๊า.........
  • วันนี้ซินะ สู้ๆ หายไวไวนะครับ
  • :002::002:หายไวไวนะคราบ