ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Pitbull Show 2-5 Dec 54
  • เอามาเลยป๋าเอามาเป็นสีสันในงานครับเดี๋ยวเตรียมห้องแอร์ให้
  • image

ผังบู๊ทออกมาแล้วนะครับ ใครสนใจจะรีบจองก็ติดต่อที่คุณปู โดยด่วนเลย
    ไฟล์แนบ
    BOTH_CENTRAL[1].JPG 104K
  • มันแน่งานนี้
  • แวะมาเตือนว่าอย่าลืมฟิตซ้อมหมาไว้นะครับ

และงานนี้เราจะเปิดรุ่นพิเศษให้สองรุ่นแต่ไม่แบ่งช่วงอายุ คือ
    Best UKC และ Best ABDA แยกเพศ ผู้เมีย จำนวนรวมทั้งหมด 4 ถ้วย

อย่าลืมเรามีนัดกัน 2-5 ธันวาคมนี้
  • ค่าบูชเท่าไรครับป๋า
  • น่าจะไม่เกิน 3,500 บาท แต่ขอสรุปกันอีกทีนะครับ ที่เซนทรัลค่าที่แพงโคตรๆ ตอนแรกเรียกมา 720,000 เกือบสลบ
  • มาลงชื่อ ไปร่วมลากแน่นอน

ไฟล์แนบ
    b_w01.jpg 185K
  • งานนี้มีให้ครบ หมาลาก หมาโชว์ หมากิจกรรม และการประกวดครบทุกประเภท เตรียมตัวกันให้ดีๆนะครับ
  • โคราช 2 บูท ครับป๋า ขอสนับสนุนงานดีๆๆแบบนี้ครับ
  • ไปค่า...
  • บูทมันน้อยไปมากพี่ [-X 555
  • บู๊ทรอบสนามประกวดอาจจะน้อย แต่เราจะกันบู๊ทในโซนอื่นมาใช้ด้วย ดังนั้นใครจองก่อนเลือกก่อน เรามีบูลร้อยกว่าบู๊ตครับไม่ต้องห่วงกลัวว่าจะไม่พอ

image

อับเดทล่าสุด ใครเล็งๆตรงไหนก็รีบเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    BOTH_CENTRAL[1]_resize update.jpg 180K
  • รอนับวันอยู่นะป๋า แต่ขอรายละเอียดการประกวด การแข่งขัน กฏ กติกา ขอแบบชัด ๆ ทุกประเภท แบบรวม ๆ มาเลยครับ เลยนะป๋า
  • ประกวดบูลลี่เรายึดตาม ABKC รอคุณปูแจ้งรุ่นทั้งหมดให้ทราบ
    ประกวดพิตบูลมีแค่สองรุ่น UKC&ADBA ไม่จำกัดอายุ แต่แยกเพศ
    การแข่งลากน้ำหนัก เปิดครบทุกรุ่น <20->40
    การแสดงโชว์ กระโดดน้ำ ไต่กำแพง ฯลฯ

งานนี้รับสมัครล่วงหน้าไม่มีรับสมัครหน้างาน ตัดสินโดยรอน รามอส อีกเช่นเคยครับ
  • โชคดีจริงจัง ตอนแรกนึกว่าจะอดไปซะแล้ว :002:
    เล่นมาช่วงเดียวกะสอบเลย :022: ก็เลยแวบไปเช็คตารางสอบ :001:
    ปรากฏวันงานสี่วันเป็นวันโบ๋ให้อ่านหนังสือพอดี ไม่ต้องไปสอบ อิอิ :006:
  • ใกล้ถึงแล้ว พี่มาร์คช่วยบอกวันได้ป่ะครับ ว่าแข่งลากวันไหน บูลลี่วันไหน โชว์วันไหน เดี๋ยวจะงง 4 วันมันดูเยอะไปอ่ะครับ
  • ลากคงวันที่ 4 ประกวดวันที่ 5 แต่รอคณะกรรมการสรุปอีกครั้งนะครับ
  • ยังไงก็ขอรายละเอียดกำหนดการวันเวลาไวหน่อยน่ะครับพี่ จะได้วางแผนถูกเพราะหลายวันจัด
  • ปกติหลายท่านทำงานวันเสาร์ด้วย แต่เนื่องจากวันจันทร์ที่ 5 เป็นวันหยุด งานเราจะตรงกับวันหยุดทั้งสองวันเลยครับ
  • กลุ่มหมาหน้าแหลม PITBULL OF THE WEST เตรียมตัวววimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    02222.jpg 171K
    09999999.jpg 208K
    022222222.jpg 212K
  • PEDIGREE PET SHOW FESTIVAL 2011AT CHAENGWATTANA HALL
    ARER CENTRAL PLAZA CHAENGWATTANA / DAY & SHOW DECEMBER 3-5,2011
    พร้อมโหลดไฟล์รูปแบบงาน 16 ไฟล์

ไฟล์แนบ
    Slide1.JPG 136K
    Slide2.JPG 108K
    Slide3.JPG 115K
    Slide4.JPG 111K
    Slide5.JPG 151K
    Slide6.JPG 129K
    Slide7.JPG 115K
    Slide29.JPG 148K
    Slide30.JPG 76K
    Slide31.JPG 90K
    Slide32.JPG 118K
    Slide33.JPG 105K
    Slide34.JPG 98K
    Slide35.JPG 121K
    Slide40.JPG 111K
    Slide16.JPG 112K
  • ป๋ามาร์คเหนื่อยทั้งงานเหนื่อยทั้งน้ำที่จะมา งัยก็รักษาสุขภาพด้วยเด้อเสี่ยว คึดฮอดเสมอ
  • ขอบคุณพี่เห ช่วงนี้ข้าศึกประชิดรอบด้าน แต่ยังไหวอยู่ครับ ฮ่าๆๆๆ

รักษาสุขภาพนะครับ น้ำลดเรามีงานใหญ่
  • ขอให้น้ำลดเร็วๆ แล้วกันครับป๋า เพราะเท่าที่ทราบ น้ำเหนือยังมีอีกพอสมควรครับ เหนือเขื่อนภูิมิพล ล่าสุดจะพิจารณาเปิดประตูน้ำฉุกเฉิน เพื่ิอระบายน้ำออกอีกระลอก เพราะน้ำเหนืออีกชุดกำัลังจะมาเพิ่มเติมครับ
  • ตอนนี้กำลังเสียวสึนามิ เพราะมันเสริ่มกระสอบทรายให้สูงขึ้น ถ้ามันกั้นได้ก็ดี แต่ถ้ามันพังก็ สึนามิ ดีๆนี่เอง เช็ดเข้
  • จะได้ไปรึเปล่าคงฝากความหวังไว้กับคนบริหารน้ำแร่ะ
  • สวัสดีครับ พี่ MRW ผมรักหมาหน้าตาแบบของพี่เลยครับ ไม่ทราบว่าพี่อยู่พิกัดไหนของแผ่นดินไทยครับ พ่อพันธุ์เปิดให้ผสมพันธุ์หรือเปล่าครับ ผมมีตัวเมียอยากได้หมาหน้าตาแบบนี้ครับสักครอกครับ เอาไว้เฝ้าบ้าน ผมอยู่นครศรีธรรมราชครับ เอาตัวพ่อพันธุ์ที่ดุๆๆๆๆมาโชว์ให้ดูบ้างนะครับ
  • หุ ๆ หมาฮีทมาแล้ว ดีที่มาเร็ว อย่างนี้ช่วงงานก็ไปได้ชัวส์แล้วหล่ะครับ ตอนแรกเป็นห่วงว่าฮีทจะมาพอดีกับช่วงงาน
  • รอไปชม อิอิ
  • งานดีๆ อย่างนี้มีเฮ
  • ต้องการเปิดบูทขาย ต้องติดต่อใครคะ เกี่ยวกับนำมันปลาแซลม่อนคะ รายระเอียดคะ----
    น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 600 บาท 082-0032391 yoyol
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที220 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyol
    เลขที่บัญชี ธนาคาร กรุงศรี นายโยธิน ไม้แดง 480-1155-833
    image
    ไฟล์แนบ
    241188[1].jpg 137K
  • จะขายของอย่างเดียว ไม่ดูกาละเทศะ เจ้าของเวบยังไม่ทำขนาดนี้เลยค่ะ เปิดกะทู้แล้วขายให้สอบถามเลย

อย่าทำเหมือนเมลขยะเลยค่ะ มันรก ขาดความน่าเชื่อถือ ให้ความรู้ก็ผิดตลอด ศึกษาก่อนขายก่อนตอบด้วยค่ะ :033:
  • พี่ก็อยากจะบอกเรื่องนี้หลายครั้งแล้ว แต่ก็กลัวจะเสียกำลังใจหรือเข้าใจผิดว่าไม่สนับสนุน

เห็นตั้งแต่แรกๆแล้วตั้งแต่ตอนที่ออกใหม่ๆ ก็เอาข้อความประชาสัมพันธ์ไปแปะแทบจะทุกกระทู้ อันนี้มันเกินงามไปหน่อย นั่นก็พลาดไปแล้วครั้งหนึ่ง
    พี่เชื่อว่าตอนนี้คนที่เล่นบอร์ดนี้ ทราบแล้วว่ามีน้ำมันปลาแซลมอนขาย ดังนั้นจึงไม่จำเป็นที่จะต้องทำแบบนี้เลยครับ

หากอยากจะประสบความสำเร็จ มันไม่ใช่การโหมโฆษณา (เพราะการโหมโฆษณามันเป็นดาบสองคมที่อาจจะบาดเราเองได้) แต่มันควรพิสูจน์ให้เขาเห็นว่าสินค้าตัวนี้ มันดีอย่างไร มันแก้ปัญหาให้เขาได้จริงหรือไม่ หรือเป็นเพียงการคิดเอาเองอย่างขาดหลักวิชาการประกอบ ลองนำไปพิจารณาดู

แนะนำด้วยความปราถนาดีครับ
  • กลุ่มพระประแดงก็มา ไม่มีเว้นเลย ของดีคนต้องการเดี๋ยวเค้าก็หาซื้อเองจนได้แหล่ะ เยอะนี่
  • ล้านนาจัดเต็มครับงานนี้5555
  • ยังไงต้องขอโทษด้วยนะคระ ที่รบกวนในส่วนของกระทู้

• พี่มาร์คครับพี่งานยังมีเหมือนเดิมป่าวครับ มีกระแสมาว่างด
  • อาจจะต้องเลือนครับ น้ำลดก็คงฟิตหมากันไม่ทัน และเชื่อว่าช่วงนี้คงไม่มีใครมีกะจิตกะใจจะทำอะไรด้วย
  • ป๋าครับ ถ้าเลื่อนหรืออย่างไง ก็แจ้งด้วยนะครับป๋า (อยากให้น้ำไปเร็ว ๆ จังครับ งานแข่งนกถ้วยหลาย ๆ ถ้วยก็เลื่อนไปเหมือนกัน เฮ้อ)