ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • พี่โต พี่เชี๊ยง น้องโคราชแวะมาเยี่ยมครับ

พี่โต งานยุ่งน่าดูเลย
  • ขอบคุณครับพี่โต ได้คำแนะนำดีๆหลายอย่างจากพี่โตด้วยนะครับ

งานโคราชมาหรือเปล่าครับพี่.........
  • อีกหน่อยผมก้อต้องขอคำชี้แนะจากพี่โต..และพี่ตั้มเหมือนกันนะคร้าบบบบบบ
  • ผมขอด้วยคนครับบบบบบบบบ เอาแบบหมดเปลือกเลยนะครับพี่โต อิอิอิอิ ~O)
  • หวัดดีครับท่านตั้ม สำหรับคำแนะนำ คงให้เครดิตผมคนเดียวไม่ได้ ผมก็ได้รับการถ่ายทอดจากคุึณต้นมาอีกทีหนึ่งครับ คุณต้นก็มีส่วนสำคัญครับ ส่วนคำแนะนำถ้า ท่านตั้ม(กับแฟน) ไม่นำเอาไปใช้มันก็คงไม่มีประโยชน์ครับ และก็คงไม่เห็นผลครับ

สำหรับสุ...ลองดูครับ ผมรอชมผลงานนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ถ้าเราทำเต็มทีแล้ว งานมันต้องออกมาดีเสมอครับสุ อีักอย่างเท่าที่ผมสังเกตุนะ คนที่ Breed หมาออกมา 90 % ถ้ามีแฟนช่วยเลี้่ยงลูกหมาด้วย ส่วนมากจะออกมาดี หรือว่าท่านตั้มจะให้แฟนเลี้ยงคนเดียว

หวัดดีครับชาญ สำหรับชาญ มีดีอยุ่่แล้ว พี่ซะอีกทีต้องไปขอความรุ้จากชาญ...

งานโคราช...อยากไปครับ
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • โคราชก็อยากให้พี่โตมาครับ :-D
  • ใช้ๆๆๆๆ เห็นด้วยกับเอ็กอย่างแรง อิอิอิอิอิอิอิ ไม่หร็อกครับพี่โต ผมก็ความรู้ งูๆ ปลาๆ เองครับพี่ :-D
  • พี่ชาญถ่อมตัวจริงๆ
  • ไม่นะครับน้องเอ็ก พี่ก็พอเอาตัวรอดได้เองครับ อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไม่ธรรมดาครับ สาย Romeo อยู่ที่ตั้ง 5-6 ตัว ไม่ใช่ตัวรอดแล้ว...เพ้

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • คึดฮอดเด้ครับพี่น้องชาวพิทศรีสะเกษ รักษาสุขภาพนำเด้อครับเป็นห่วง จังเจอกันงานโคราชครับ
  • สวัสดียามดึกครับพี่โต พี่พูดเหมือนตาเห็นเลยครับฮ่าๆๆ ผมขำแทบตกเก้าอี้
    แสดงว่าแบบนี้ พี่คงคล้ายๆผมแหงม อิๆๆๆ

คุณสุจัดหนักๆไปเล๊ย.... เดี๋ยวชวนมุกมาช่วยอีกแรงฮ่าๆๆๆ

คุณ X คุณชาญ ไม่ต้องห่วงครับ โคราชอาวุธหนักเพียบแบบนี้พี่โตไม่พลาดแน่ๆครับ อิๆๆ
    ผมไปด้วยคนนะครับ...........
  • งานนี้ดาวดังมาเพียบเลยครับ มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนเลย
  • ครับผม มาสนุกด้วยกันครับ :-D
  • พายุฝนมาเป็นระลอกๆดูแลทั้งคนทั้งสุนัขนะครับ
  • ได้ข่าว งานโคราชมีแข่งหลับตาตีหม้อด้วยเหรอครับ พี่น้องชาวศรีสะเกษใครไม่มี บอกก่อนล่วงหน้านะครับ
    เดี๋ยวร้อยเอ็ดจัดไปเพื่อเอามั้ยคร๊าบ...โดยเฉพาะเฮียเชี้ยง555คิดฮอดเด้อคร๊าบ...
  • สวัสดีครับบบบบบ มาเลย เดียวเอ็กจัดหม้อใหญ่ๆ ไว้ต้อนรับครับพี่ๆ อิอิอิอิอิ โหยพี่ตั้ม หนักอะไรพี่ ถือได้ แต่ห้ามเอากลับไปด้วยนะ อิอิอิอิอิอิ พี่เหก็ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะครับบบบบ พี่โตกับเฮียเชี้ยง เดียวน้องเอ็กจัดแบบใหญ่เป็นพิเศษเลย อิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    's.jpg 43K
  • 555+ มาแข่งตีหม้อกันครับพี่ๆ :-D
  • สวัสดีครับพี่เห พี่โต ร้อยเอ็ด ท่านชาญ ท่านเอ็กซ์ ท่านตั้ม ท่านต้น และพี่น้อง18+ทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ..ส่วนของฝากต้องขอบคุณล่วงหน้าครับ..ชอบๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    Zhu Songhuครูสาวที่สวยที่สุดในประเทศจีน2.jpg 49K
  • อะอะอะ จัดไป อิอิอิ555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    227764.jpg 111K
  • ป๊ะ...... เสียดายโคราชงานนี้ผมพาภรรยาไปด้วยครับ ไม่งั้น....ฮ่าๆ ................ ขอให้มีความสุขทุกท่านครับ
  • เอายานอนหลับไปด้วยดิคร๊าบ...พี่เหสุดหล่อ555
  • เรื่องเต๊นเตรียมไว้ตามสั่งแล้วครับพี่เห
  • หวัดดีคับพี่โต พี่เชี้ยง เเละพี่ๆชาวศรีสะเกษทุกทันคับสบายดีกันทุกทันนะคับ
    ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนานอ่านเเทบไม่ทันคับพี่ๆ55+

หวัดดีชาว18+ทุกทันด้วยนะคับ อิอิอิ...
  • สวัสดีครับท่านปอง18+ สบายดีน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    9-9-2011_3-51-33_pm_1315560799.jpg 25K
  • ครับเฮียเชี้ยง ยังไม่นอนเหรอครับเฮียพรุ่งนี้ผมไปเชียงใหม่แต่เช้าไปดูนำ้ท่วมซะหน่อย5555
  • สวัสดีครับพี่หนึ่ง ไปเชียงใหม่..ก็ขอให้ถึงเชียงใหม่ด้วยน่ะครับ..555+
  • Have a nice trip, Pit 1
  • Ga_parkway, Thanks for Tent.
  • ฮ่าๆๆ พี่เชี้ยงมาทีไร มีของดีมาฝากเรื่อยเลยนะครับพี่ อิๆๆๆ
  • สวัสดีครับท่านตั้ม18+ สบายดีหรอเปล่าครับ
  • เอาแบบแรกมาฝาก แบบที่ 2 3 4 ....เดียวตามมาครับ ....เหนื่อย..

• เฮียเชี้ยงครับ อยากได้ 18+ มาอยู่ที่บ้านจังเลยครับ
    ดูแลสุขภาพกันทุกๆ ท่านนะครับ ช่วงนี้ฝนตก
  • สวัสดีครับ ไปไหนกันหมดเอ่ย
    ตอนนี้อยู่ระยองครับ พรุ่งนี้จะได้กลับศรีสะเกษแล้ว
    อาหาร 1 ถุงครับพี่โต
  • โลโก้สวยครับพี่โต :063:

สบายดีนะครับเฮียเชี้ยง 18+ผมก็ชอบครับ

ครูอุ๋ยครับสบายดีนะครับ...........
  • สวัสดีครับคุณครูอุ๋ย18+ อากาศที่ระยองเป็นยังไงบ้างครับ
    สวัสดีครับพี่หนึ่ง18+ ไม่ได้เจอกันนานเลยน่ะครับ
  • แบบที่ 2 ค้าบบบบบบบบ

• คิดถึงเพื่อนๆชาวศรีสะเกษจัง
  • สบายดีคับพี่เชี้ยง 555 18+ จิงๆ
    แล้วพี่เชี้ยงสบายดีนะคับ
    แบบไหนก็สวยคับพี่โต ถ้าพี่โตออกแบบอ่ะคับ55+
    สบายดีนะคับพี่โต
  • สวยทั้ง2แบบคับพี่
  • อากาศเริ่มหนาวแล้วดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่โต พี่เห เฮียเชี้ยง พี่ๆ ทุกๆ คนเลย ช่วงนี้หนาวๆ เช่นกัน ดูแลสุขภาพด้วยนะครับบบบบ
  • พี่ครับอยากถามว่า คลับศรีสะเกษมีน้ำเชื้อพ่อพันธุ์พิท ขายไหมครับ ราคาเท่าไหร่ ตอนนี้ลูกสาวผมกำลังจะเป็นสัด อยู่ อ.เดชอุดม จ.อุบลฯ ครับ หรือมีที่แนะนำไหมครับ
  • มีอยู่ตัวหนึ่งครับตอนนี้....ครับ แต่ขอบอกเน้อ..กระดูกใหญ่จัดครับ

ถ้าท่านสนใจ ติดต่อคุณเมเลยครับ 081-9131147 ถ้าไม่ได้คุยเรื่องหมาแดงกับคนนี้..พรุ่งนี้คุยกับเค้าไม่รู้เรื่องครับ

• สวัสดีคับพี่ๆๆ
    เอาHotHitมาให้อาจารย์โตดูคับผม image
    ไฟล์แนบ
    szhdfxghkjbknl';l.JPG 39K
    szhdfxghkjbknl';l.JPG 39K
  • หวัดีครับทุกท่าน พี่เห ท่านโต 101 น้องปอง สบายดีกันนะครับ ตอนนี้อากาศก็เริ่มเปลี่ยนแล้ว

นุ่งห่มกันหนา ๆ หน่่ือยนะครับ

หวัดดีอาร์ท Hothit มาดีเลยแหละ ปล. อย่าเรียกอาจารย์เลย เรียกพี่ก็พอแล้วจ้า
  • ครับอาจารโต อิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • ใช่...จานนี้นะ ชาญ
  • Hothit สวยงาม
  • โคราชก็เริ่มหนาวแล้วจ้าๆๆๆๆๆรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ แล้วพบกันคร๊าบบบ