ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • สวัสดีครับพี่น้องทางจ.เลย

เบนซ์พี่ต๊ะเองนะสะบายดีกันรึเปล่าแล้วทางโน้นเป็นไงน้ำท่วมมั้ย

มีพี่ที่ตากอยากเห็นลูกชายเบนซ์กันหลายคน

ว่างๆก็เอาลงมาโชว์ที่ตากมั่งดิ
  • สวัสดีคับทุกๆคน ผมว่านัดเจอกันหน่อยก็ดีนะคับ ผมอยากกินเบียร์ที่อู๋เตรียมไว้อะคับจัดมาเลยอู๋

สวัสดีคับพี่ต๊ะสบายดีคับที่ จ.เลย น้ำท้วมบ้านคุณปู่ด้วยคับปีนี้ ว่างๆจะพาน้องหมาไปด้วยแน่นอนคับ
  • 9-13 เชียงคานมีงานออกพรรษา คงไม่ได้ไปปาร์ตี้ด้วยเด้อ ยังไงมาเที่ยวเชียงคาน มาดูแข่งเรือ จัดงานยิ่งใหญ่อยู่ แต่ไม่รู้จะมีคนมาเที่ยวรึเปล่า ติดน้ำท่วมกันหมด ไว้วันไหนนึกสนุกแล้วจะโทรหานะน้องอู๋
  • เบนซ์ เราจะจัดให้นายคนเดี๋ยวเลยหนึ่งถาด ถ้าไม่หมดเอาไอ้ไวเปอร์ มาไว้ที่บ้านเราจักสองสามปีนะ ถ้าเบื่อ

เมื่อไรเดี๋ยวคืนให้

พี่น็อคไม่เป็นไรพี่ นี้แค่เรียกน้ำย่อยไปก่อน ว่างวันไหนค่อยมาก็ได้พี่ เพราะเห็นหมาหลายตัวอายุกำลังเหมาะใน

การฝึกพื้นฐานเบื้องต้นก็อยากจะไม่ให้เสียโอกาศนี้ไป เพราะหมายังอายุน้อยๆๆฝึกง่าย (ถ้าคิดจะทำจริง)

นายช่างป่าน ว่าไงครับ ว่างป่าว จะได้นัดกันให่เอาวันที่เราพร้อมกันที่สุด ผมจะได้ไม่ต้องเสียเบียร์หลายรอบ ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 67K
    4.jpg 67K
  • พัดลมจะผสมกับดีเซล มีใครสนใจลูกหมาบ้างมั้ยครับ
  • ดีเซล พร้อมเสมอคับ พี่น็อค

:-D
  • วันที่ 12 ตรงกับออกพรรษาพอดี มีงานที่บ้านคับผม

หลังออกพรรษา น่าจะเหมาะคับ สำหรับผม

ไจแอ้นท์ไม่ได้ออกกำลังกายมาหลายอาทิตย์แล้ว

หุ่นไม่ เฟริมเลย แล้วเจอกันคับทุกคน
  • วันพุธ...กี่โมงล่ะอู๋
  • เป็นวันออกพรรษา...เอาวันหลังดีกว่ามั่ง
  • พี่น๊อคครับ..เดียววันจันทร์จะไปเที่ยวหาครับ..พอดีไปแห่งานออกพรรษากับทาง อบต. ครับ
  • เอางี้ก็แล้วดูแล้วไม่มีใครสดวกเลย งั้นเอาไว้ก่อนก็แล้วกัน เอาวันที่สดวกที่สุดดีกว่าจะได้มาพร้อมๆๆกันสนุกดี
  • พี่น็อคเดี๋ยววันเสาร์ไปเที่ยวหานะ ไปก่อนนายช่างป่านอีก 5555555
  • ไว้เจอกันที่เชียงคาน เด้อ ช่วงนี้อยู่ร้านตลอดเลย
  • เอางี้ก็ไปเที่ยวบ้านพี่น็อควันเสาร์นี้เลยดิคับพวกเรา อิอิ พี่น็อคจะว่างไหมน้อ

• มาเลย พัดโบกยินดีต้อนรับเสมอ
  • จัดไปครับ..อย่าให้เสีย อิอิอิ...
  • คน พิด"โลก ไปด้วยได้เปล่าคับ

อยากไปเที่ยว เฮือนพัดโบก จังคับ
  • มาเลยน้องบูม กลัวแต่จะไม่มีเวลามาพัดโบกนี้แหละ
  • สมาชิกใหม่เมืองเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    ป.JPG 57K
  • สมาชิกใหม่ที่ว่า ใครเป็นเจ้าของน้อ อู๋

อิอิอิ โหดแต่เด็กเลย
  • ของพี่ชายอู๋เองครับ พี่ปืน เสียที่หางอย่างเดียว ดูโดยรวมน่าจะมัน แต่ผมดูยังไงก็ไม่สวยเพราะไม่ใช่สีแดง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันต้องเรดโนส อิอิอิ
  • จะถูกจะแพง ขอให้แดงใว้ก่อน

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เบอร์พี่ 0802094774 ครับน็อค
  • ขอบคุณครับพี่แจ๊ค
  • มีอะไรกันนี้ สองพี่ใหญ่

ปิดข่าวอะไรหรือเปล่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(มีข่าวดีๆบอกน้องมั่งเน้อ อ้าย)
  • เงียบเหงาจังเลยบ้านเรา ไปไหนกันหมดหน่อ
  • สวัสดีคับ
  • หวัดดีครับ...มารายงานตัวแล้วครับ
  • ไงน้องตังหายไปนานเลย เดี๋ยวไงเราจะร่วมตัวกันอีกครั้ง เพื่อไม่ให้มันห่างเหินกันจนเกินไปนะครับ แต่เดือนนี้คิว

ยาวเลยครับ เอาไว้ต้นเดือนหน้านะครับ
  • เย็นนี้มาดูงานไหลเรือไฟที่เชียงคานเด้อ มาดูจินตรา ด้วย อิอิอิ
  • อามาให้ชม
    imageimageimageimage
    กระดูกสุดๆจิง
  • ^
    ^
    ^
    งามมากๆคับ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

:021:
  • เอาชุดลากราคาประหยัด สามารถทำเองได้แบบง่ายๆๆ มาฝากเพื่อนๆๆพี่ๆๆที่กำลังมองหาอยู่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ส1.jpg 126K
    ส2.jpg 90K
  • สวัสดีคับว่างๆช่วงนี้เจอกันหน่อยไหมคับ
    อนาคตบัก ไวเปอร์ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    240432.jpg 71K
  • ใช่แน่เลยเบนซ์
  • ให้มันได้ครึ่งตัวนี้ก็ยังดีอู๋555
  • กูว่ามาแน่ว่ะเบนซ์ นับวันมันยิ่งสวย วันเสาร์หน้าอย่าลืมเดียวพี่จะพาไปเปิดตัวบ่อยๆๆ ขอลูกมันหนึ่งตัวก็แล้วกัน ฮ่าๆๆๆๆๆหาแม่สวยๆๆทำออกมาแบบนี้ก็ดีนะimage
    ไฟล์แนบ
    nyla.jpg 117K
  • ฝากให้ พี่น็อค ดูคับ เผื่อสนใจคร้าบ (แต่อยากให้ได้จังเลย อิอิอิ)

บน พ่อ แม่

ล่าง เด็กหญิง คร้าบ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    238982.jpg 197K
    238986.jpg 107K
    238984.jpg 115K
  • ยังไงก็รีบๆตัดสินใจเด้ออ้าย
  • ได้เลยๆๆ เดี๋ยวจะโทรหาเด้อน้องชาย
  • ฝากให้ติชมหน่อยเด้อครับ
    พัดลม กะ ดีเซล (ของน้องบูม)
    imageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8315.JPG 85K
    IMG_8320.JPG 93K
    IMG_8324.JPG 121K
    IMG_8309.JPG 100K
    IMG_8313.JPG 95K
    IMG_8336.JPG 108K
    IMG_8341.JPG 103K
    IMG_8343.JPG 111K
    IMG_8347.JPG 109K
  • ฝากให้เบนซ์ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 71K
    2.jpg 53K
    3.jpg 69K
    4.jpg 52K
  • พันลมโชว์ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    44.jpg 102K
    55.jpg 74K
    66.jpg 67K
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่น้องทุกๆคน

• สวัสดีครับ เชียงคานอากาศดีจังเย้ย
    น้องบูมเป็นไงบ้างครับ สาวกแดงๆ
  • เอารูป ดีเซล มาแจมอีกนิดคับ

imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0496.JPG 103K
    DSC_0495.JPG 118K
    DSC_0401.JPG 113K
    DSC_0379.JPG 115K
    DSC_0362.JPG 128K
  • สวยๆกานทั้งนั้นเลยคับ

สุยยอดเลย

:o043:
  • แจมอีกซักหน่อย
    imageimage
    ไฟล์แนบ