ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale..ลูกสุนัขเรสโน๊ด+ตับโน๊ด...อิอิ
  • ขออนุญาติเจ้าของพื้นที่เเละผู้เกี๋ยวทุกท่านนะครับ... B-)
    วันนี้ผมมีลูกสุนัขมาขายคับ....
    ..รายละเอียด....
    .....พ่อหมาเเดงจมูกเเดง+เเม่ลายเสือจมูกสีตับ..
    .......ลูกสุนัขสีเดียวทั้งตัว..ไม่มีมาร์ขาว..ปากมอม..จมูกสีชมพู..เพศเมียเกิดวันที่ 9/09/54
    ..........ปัจจุบันลูกสุนัขกินอาหารเม็ดเเช่นมได้เเล้วครับ..สุขภาพเเข็งเเรง
    .............ผมรับประกันสุขภาพให้ 1 เดือน(โรคลำไส้อักเสบ+ไข้หัด)
    ...............ส่งฟรีกรุงเทพเเละปริมณฑล..ส่วนจังหวัดอื่นโทรคุยกันคับ
    .................ราคา 5,000 บาทครับ...มีเเค่ตัวเดียวครับ
    ....................Tel..081-777-2711...อ๊อดคับ
    ....ปล.อยากทราบรายละเอียดอื่นๆโทรคุยกันครับ...(ง่ายๆครับไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ)imageimageimg src="/community/uploads/FileUpload/2/238442.JPG" />imageimg src="/community/uploads/FileUpload/4/238444.JPG" />imageimg src="/community/uploads/FileUpload/6/238446.JPG" />image
    ไฟล์แนบ
    DSC04176.jpg 54K
    DSC08499.JPG 23K
    DSC04831.JPG 24K
    DSC04840.JPG 20K
    DSC04846.JPG 24K
    DSC04850.JPG 22K
    DSC04853.JPG 17K
    DSC04855.JPG 19K
    DSC08499.JPG 23K
  • แจ่มคับ ราคาดีไปไว
  • แหล่ม...แต่เต็มบ้านแล้วครับ...ขายได้ไวๆนะครับ
  • ขอบคุณคับทุกท่าน..
    ....ใครสนใจว่าราคามาเลยคับ......ง่ายๆ...อิอิ
  • อ๊อดครับพี่ฝากด้วยไหนๆก็เปิดกระทู้มาเพิ่งเห็นเกรงใจพี่มารค์ไม่อยากเปิดเยอะ ฝากด้วยน่ะครับของพี่ยังมีอีก2ตัว ตัวเมียเหมือนกันลายเสือกับแดงล้วนว่าจะเก็บไว้เองแต่ไม่มีเวลาดูแลส่งสารแม่มาเลี้ยงให้จนป่วยไปแล้วตัดใจขาย ฝากด้วยน่ะครับทำวัคซีนแล้ว2เข็มถ่ายพยาธิแล้วimageimageขอบคุณมากๆครับอ๊อด
    ไฟล์แนบ
    c.jpg 131K
    232036.jpg 212K
  • wow ลูก ตัวไหนอ่าพี่อ๊อด(แม่นะ)

ส่วนพ่อ คงตัวเดียวกับของผม ฮ่าๆ

ใคร สน ใจซื่อเลยครับ ราคา นักศึกษา

แถมไห้ชม

พ่อเดียวกันแต่คนล่ะแม่

ลีโอ มาช่วยขาย จ้า
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 25K
    33333.jpg 26K
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น.....ไม่มีปัญหาครับ...จัดไป.....
  • หวัดดีครับอ๊อด ขอบคุณครับฝากด้วย พี่ไม่มีเวลาดูแล มันกำลังซนหนักเลยเลี้ยงในบ้านด้วยกลับบ้านไปปวดหัวทุกวัน
  • คุณอ็อดราคานี้ ส่งถึงสุราษได้มั้ยครับ ส่วนของคุณยุ่น ไม่ทราบว่าขายเท่าไหร่ มีรูปพ่อแม่มั้ยครับ
    kunchamp@hotmail.com
  • ส่งได้คับไม่มีปัญหา...โทรมาคุยกันเลยคับ.....
  • ไม่ทันแระ ผมไปจองอีกตัวแล้วครับ ตัวนี้สวยมาก ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวๆครับ
  • ไม่เป็นไรคับ...โอกาศหน้าเชิญใหม่นะคับ..อิอิ