ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาพี่น้องชุดนี้ใครมีมาดูหน่อย
  • เจ้าตัวของผม ชื่อ อันปัง เป็นตัวผู้ครับ
    ซื้อจากคุณปลา seartus เป็นสายเฮลบอย
    อีก2วัน จะครบ4เดือนแล้ว

อยากเห็นพี่-น้องลูกชุดนี้ ออกมาโชว์หน่อยครับ
    ที่ทราบมา คุณหมอจีระ ได้เจ้าCeo ตัวเมียใหญ่สุดไป
    และคุณmj1964 ได้เจ้าตัวเล็กสุดชื่อหมูแดง

หรือใครมีอายุใกล้เคียงกันขอชมรูปหน่อยครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    006-1_090206_74.jpg 85K
    004-2_090202_70.jpg 53K
    002_090113_50.jpg 44K
  • รูปข้างบนตั้งแต่เอามาใหม่ๆ
    รูปล่างนี้ประมาณ3เดือน
    ไฟล์แนบ
    009-14_090215_83.jpg 99K
    012-1_090307_104.jpg 124K
    013_090312_109.jpg 82K
  • นี่รูปล่าสุด
    ช่วยติชมด้วย
    ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0076.jpg 109K
  • ดูท่าจะจี๊ดน่าดูนะเจ้าอันปัง

หุ่นดี ผิวดี หน้าอกกล้ามเนื้อใช้ได้เลย

นอกจากสายกรรมพันธ์ดีแล้ว

แสดงว่าเจ้าของเลี้ยงดูได้ดีอีกด้วย

แล้วลงความคืบหน้าให้ดูอีกนะครับ.............^_^
  • สวยครับ:m001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_07124.jpg 84K
  • :063::063:แหล่มคับทั้งคนทั้งหมาขอบอก
  • ผมมีตัวเมีย ไปเอาเป็นคนสุดท้ายตัวเล็กสุด ขอเวลาวันสองวันผมจะถ่ายรูปมาให้ดู ตอนนี้น้ำหนัก 15 โล
    รูปข้างล่างเป็นรูปเก่า
    ไฟล์แนบ
    cop1m.jpg 49K
  • ตัวนี้ Ceo ครับ ถ่ายเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ
    เล็กไปนิดเพราะเพิ่งหายจากลำไส้อักเสบ เกือบไม่รอดเหมือนกัน
    ป่วยประมาณอาทิตย์หนึ่งเลยครับหนักด้วย
    ติชมได้นะครับ ส่วนหูลองหัดตัดเอง อาจดูแปลกๆๆนิดครับ
    ไฟล์แนบ
    Ceo00811.jpg 21K
    Ceo.jpg 47K
  • อันนี้รูปตอนก่อนไปรับมาครับ
    ไฟล์แนบ
    Ceo 009.jpg 28K
  • อันนี้ก่อนตัดหูครับ
    ไฟล์แนบ
    Ceo 0021.jpg 83K
  • แล้วนี้ปัจจุบันครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of 0001.JPG 62K
    Copy of 0003.JPG 75K
  • ชุดนี้จัดเป็นชุดที่สวยงามอีกชุดนึง หมอ ได้ไปเองเหรอ ชุดนี้สวย ตัวที่หมอได้ไปเด็กๆผมนึกว่า สีฟางข้าว เอๆๆๆ หรือมีอีกตัวทีสีฟางข้าวหน้าย่นๆมีจุดหรือรอยอะไรซักอย่างอยู่ระหว่างเหนือคิ้ว.
  • ของผมเอาจากคุณsertus มาได้ไม่กี่วันก็โดนลำไส้อักเสปเล่นงานโชคดีที่รอดมาได้
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

Kando : เจ้าอันปังแสบ และจี๊ดมากๆ ไว้จะมาอัปเดทให้ชมบ่อยๆครับ

AEKTAIGO : ผมอยากให้มันโตขึ้น แล้วสวยใหญ่เหมือนเจ้าTAIGOครับ

richly : แหะๆ นางแบบฝากมาขอบคุณท่านที่ชมเค้าครับ

int55 : ในภาพนี้ผมช่วยแฟนคุณปลาจับมันโพสท่า เจ้าตัวนี้เรียบร้อยน่ารักที่สุดในครอกครับ

vet64 : ขอบคุณสำหรับรูปของเจ้าCeo มันน่ารักดีครับหมอ ว่างๆจะพามันไปเยี่ยมที่นครสวรรค์ครับ

tee_mustang : ขอบคุณครับ เจ้าตัวสีฟางข้าวตัวนั้นก็สวยมาก อยากเห็นเหมือนกันครับ

ผมลงกระทู้ตัดหูให้ดูตามลิงค์นี้ครับ :062:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4442&page=1

รูปนี้ปัจจุบันหนักเกือบ20กิโลครับ:050:
    ไฟล์แนบ
    IMG_00631.jpg 110K
  • หมาสวยดีครับ เลี้ยงได้ดีครับ
  • อยู่บ้านแลนด์ ใช่ไหม คะ
  • ตัวนี้เจ้าซันนี่3เดือน20วันครับตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF06893.JPG 102K
  • อีกถาพครับ
    ไฟล์แนบ
    Sunny88.JPG 31K
  • คอกนี้สวยทุกตัวเลยครับ

อันปังหน้าเหมือนหมาผมตอนเด็กๆๆเลย
    ไฟล์แนบ
    bbbb.jpg 53K
    1redman4.jpg 46K
  • หมูแดง ยังไม่ได้ถ่ายรูป แต่ก็สมบูรณ์ดี ผมว่าสวยสไตล์พิทบูลสายเก่า แต่ของผมไม่ได้ตัดหู(ชอบแบบเดิมๆ )แต่ช่วงนี้ซนมากแทะทุกอย่างที่ขวางหน้า เมื่อวานเผลอนิดเดียวจัดการรองเท้าทำงานไปแล้วหนึ่งคู่ ยินดีที่มีการติดตามความคืบหน้า ผมว่าเราน่าจะตั้งชื่อรหัสของครอกนี้ เพื่อใช้ในการสือสารติดตามความก้าวหน้าของกันและกัน จะได้ง่ายต่อการสังเกต ท่านใดมีความเห็นก็เสนอได้นะครับ ผมเสนอก่อนเลย Red Seartus Family (เพื่อเป็นเกียรติกับเจ้าของลูกหมาชุดนี้)
  • :030::030:เห็นด้วยกับความคิด ของคุณ mj1964 ครับ
    Red Seartus Family เพราะดีครับ ชอบด้วยให้ 1 โหวตครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    000422.jpg 77K
  • Red Seartus Family ชัดเจนดีครับโหวตให้อีกคน
  • 2_WHEEL : ขอบคุณครับ ทุกวันนี้แฟนผมให้มันกินดีกว่าผมอีกครับ

PIPO : ใช่ครับ บ้านโหล แค่เห็นรั้วกับหน้าบ้านก็รู้ได้เลยว่าเป็นบ้านแลนด์ ไม่ทราบว่าอยู่ที่เดียวกันรึป่าว

Nuk_white : ขอบคุณที่ร่วมแจมรูปครับ เจ้าซันนี่ หัวสวยมากๆ สมแล้วที่ได้รางวัลครับ

thong29 : อืมม์ คล้ายกันจริงๆด้วย ดีเลยเพราะผมปลื้มเจ้าเรดแมนมานานแล้วครับ

mj1964 : เจ้าอันปังมันก็ซนมากไม่แพ้หมูแดงแน่ อาทิตย์ก่อนแอบช่วยทำสวน
    ถอนต้นไม้ตายไปหลายต้น และทำลายกรงพังไปใบแล้วครับ

ดีครับ ตั้งกลุ่มRed Seartus Family จะได้จำง่ายๆ
    เท่ากับว่ายังขาดเจ้าของ2ตัวข้างล่างนี้ที่ยังติดต่อไม่ได้
    ถ้ายังไงผมรอดูรูปน้องหมาของท่านint55 และท่านmj1964อยู่นะครับ:m019:
    ไฟล์แนบ
    20090125122243.jpg 85K
    20090125122635.jpg 74K
  • ผมตั้งชื่อว่า Judy ข้างล่างเป็นรูปถ่ายปัจจุบันเทียบกับตอนไปเอามา
    ไฟล์แนบ
    DSC03730m2.jpg 59K
    DSC03733m2.jpg 62K
    DSC03734m2.jpg 59K
    cop1m2.jpg 49K
  • รั้วบ้าน คุ้นๆ
    แต่ PIPO อยู่ สมุทรปราการนะ
  • :063:Judy น่ารักครับคุณ int55
    แผลที่ไหลซ้าย น่าจะแผลที่ฉีดยาใช่ไหมเอ่ย
  • ใช่ครับฉีดยา ผมเอาเบทาดีนทาให้มัน แต่ที่ขนหลุดเพราะมันชอบเกา ทายาเสร็จมันก็ใช้ขาหลังเกายาหายหมดทันที แต่แผลมันแห้งครับหมอ
  • PIPO : อิอิ ผมอยู่บางใหญ่ งั้นคงไม่คุ้นแล้วสิครับ

int55 : ท่าทางเจ้าJudyมันคงขี้อ้อนนะครับ

:005:
  • เจ้าหมูแดง ตอนไปรับมาจะเล็กที่สุดในครอก แต่เด่นตรงเป็นโซลิทเรด รูปร่างตอนนี้ก็จะเหมือนjudy รูปที่สามมากครับ ต่างกันตรงหมูแดงจะไม่มีสีขาวเลย ตอนนี้พยายามบำรุงด้วยอาหารเสริมคือไข่ กล้วยน้ำว้ากับนมสด โดยอาหารหลักคืออาหารเม็ดคลุกกับตับบด โดยให้วันละสองมื้อเพราะผมเป็นมนุษย์เงินเดือนครับ วันหยุดก็พยายามให้BARF ดู แต่พึ่งเริ่มได้อาทิตย์เดียวเอง โดยมีคู่ซ้อมคือเจ้าอ้วนโทนี่(ลูกลูเกอร์ ปีนี่ก็ย่างเข้าปี่ที่12แล้ว)เป็นกระสอบทรายให้กับหมูแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    tony2.JPG 16K