ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ครับพี่กล้า
  • เป็นจังได๋ครับพี่น้องชาวพิท101 ซำบายดีบ่อครับ คึดฮอดคือเก่าเด้อครับเด้อพี่น้อง555+ งานโคราชจังเจอกันครับ เอาแบบไปบ่อเป็นข้างหนึ่งโรดครับ รักษาสุขภาพนำแหน่เด้อครับ ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวพิท
  • น้องข้นพี่โตคืนนี้จะนอนหลับกันลงมั้ยน่าาาาา
  • อาทิตย์นี้ดวลกระบี่กันมั้ยครับพี่โต ซ้อมหน่อยนะพี่...ฮ่าๆๆ
  • พายุฝนมาเป็นระลอกๆดูแลทั้งคนทั้งสุนัขนะครับ
  • อย่างนี้ต้องซ้อมคอร่วงหน้า เพื่อประทะกะพี่น้องชาวอุบลซะแล้ว555(โดยเฉพาะน้องต้นสุดฮา555)
    ครับพี่เห ทางโนนก็เช่นกันนะครับ
    กระบี่มันอยู่ที่ใจ มาเมื่อไรฮึ...ขาดครึ่ง ว่าแต่กลับให้ถึงบ้านซักกะทีดิคร๊าบ...น้องบอลเอิ้กๆๆ
  • น้องไก่ อย่าบอกเค้าว่าพี่กะข้นตกปลาไม่ได้ดิ ปลาโคตรเยอะ แต่ไม่มีปัญญาเอา อายเค้า5555555กูเซง...
  • สวัสดีครับพี่โต ตกปลาไม่ได้...ก็น้องปลาแทนดีก่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    685image012.jpg 75K
  • โอ้โห!...เฮียเชี้ยง เอาปาท่องโก๋มาฝากด้วย ขอบคุณคร๊าบ...
    อย่างนี้ต้องไปฝึกวิชาที่ศรีสะเกษก่อนซะแล้วเรา รับเป็นศิษย์ด้วยนะคร๊าบเฮียเชี้ยง555
  • Chiang, you can take this girls to korat meeting for us.
  • สวัสดีครับพี่เห..สบายดีหรอเปล่าครับ ต่อไปผมว่ากลุ่มใหญ่เราต้องได้ไปโกอินเตอร์ก่ะเขาแน่นอนเลยครับ
    สวัสดีครับพี่โต101..ผมขอไปเป็นลูกศิษย์จะเหมาะสมกว่าครับ
    เกือบลืม..สวัสดีครับพี่น้อง18+ทุกท่าน ขอให้มีความสุขกันมากๆครับ
  • เอาแบบมาฝากครับ ท่านโต 101 และพี่น้อง แบบที่ 1 มาก่อน 2 3 4 ...เึดียวตามมาครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • อลังการงานสร้างคร๊าบ...พี่โตศรี เอาอีกๆเอามาดูหลายๆแบบหน่อยนะครับพี่โตศรี
    ช่วงนี้ น้องข้นย้ายที่อยู่ โดนเนรเทศไปเฝ้าห่อพัก(หาดูสาวๆ)ก็ดีพี่ๆน้องๆจะได้ไปเยี่ยมบ่อยๆ555
    แล้วจะทำแบบมาเสนอให้ดูอีกทางครับท่าน
  • ทีม 101 ทำไรกันอยู่ครับเงียบเชียวหรือยังไม่ฟื้น55555image
    ไฟล์แนบ
    m214224.jpg 189K
  • ผู้หญิง.. "บอบบาง"...แต่...................ผู้ชาย...."เปราะบาง" ....@@@@@

• แต่ละคน งานยุ่งๆกันทั้งน้าน...คืนก่อนก็อ๊อคเหล็กกับน้องบอล น้องข้น จนตาเปียกตาแฉ่ะกันไปหมด
    นี้ก็ใกล้งานโคราชแล้ว พากันรีบปั้นงานหาเงินกันน่าดู555 เดี๋ยววีซ่ามันไม่ผ่าน ไม่ได้ไปเสียดายตาย แต่ไม่เป็นไรบอกร้านขายยาข้างบ้านไว้แล้ว วันไปจัดให้หน่อยแบบเต็มๆ เอาให้มันหลับไปซัก3วันอิๆๆ ใครสนบ้างคร๊าบ
  • ฝากแบบที่ 2 เน้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวยครับ รอดูแบบ ๓, ๔ อยู่ครับออกไวๆนะครับอยากดูครับท่านโต เอาแบบแปลกบ้างก็ได้นะครับเผื่อเป็นทางเลือก
  • เอ่อ...อันนี้ผมว่าน่ามันเหมือนบูลด๊อกนะครับท่าน 555
    อยากกินป่นปลาเด้ย....น้องข้นเอิ้กๆๆ
  • ช่วงนี้ งานยุ่งมากๆ ครับ หอพัก เสร็ด กราบขอโทด ที่หายไป ซะนาน 555+

ม่ะวานช่าง มาทำงานพร้อมกัน 3 ทีม มาอีก 1 ทีมตอนเย็น หุหุ

ขอแสดงความยินดีด้วย พี่ไก่ พี่เล็ก ครับ

• ขอบคุณมากคร้าบ
  • หวัดดีครับพี่น้องชา่ว 101 ทุกท่าน

ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับ คุณไก่กับคุณเล็กด้วยนะครับ...ต้อนรับลมหนาวเลยเน้อ...
  • แค่นี้ก็หวานสุดๆ เลยครับบบบบ ยินดีด้วยครับผม :o046:
  • ขอบคุณทุกท่านมากๆครับผม
  • เห็นแล้วก็ปลื้มแทนน้องไก่น้องเล็ก ทั้งสวยทั้งหล่อ แต่ได้ข่าวตากล้องไม่ได้อาบน้ำมาตั้ง3วันเลยเหรอ555
  • ยินดีด้วยครับคุณไก่
  • 55555555+ อาบคับ อาบ3 วันที่โคราช อาบเกือบทุกอ่าง เลย อ่าาาาา

ถ้า ปาลิโอ้ มีก็จะอาบมันนั้น ละก๊าฟฟฟ ลวกเพี่ย
  • ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนด้วยครับผม
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ไก่ & พี่เล็ก เห็นแล้วอยากแต่งอีกจังเลย555

image
    ไฟล์แนบ
    203262.jpg 116K
  • เอาเลยครับหนึ่งแต่ห้ามเปลี่ยนเจ้าสาวนะไม่งั้นเย็บแผลไม่ทันแน่่ๆ5555
  • ฮ่าๆๆๆ พี่หนึ่ง คับ เด๋ว ข้นถ่ายรูปให้ ค๊าฟ เอาเลยๆๆๆ ไป บาหลี เด้อ โลเคชั่น สวย 555+

นี้อยู่ภูเก็ต คับ ( ขออนุญาต เจ้าของภาพถ่ายน่ะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5102.jpg 149K
  • แสดงความยินด้วยครับท่านไก่สวยหล่อทั้งคู่เลยเอาภาพมาให้ชมอีกนะสวยๆอย่างนี้ต้องแป่งปัน
  • Red Pup from lanna
    ชุดนี้มีดีๆสายจากรามา3ทั้งพ่อและแม่ ทั้ง วอร์เฮด และ สโตนโคล ยังมี ไทเกอร์ รวมอยู่ด้วย
    น่าจะเป็นหมาแดงออก แนวกิจกรรม ไซด์ L-XL
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25397/upลูกหมาแดงเชียงใหม่rama-iii-scud-lucy
    ท่านที่ตัดสินใจจองแล้วรอรับเด็กๆได้ในงาน วันที่ 22 ต.ค.นะครับ
    หรือติดต่อผ่านคุณชาญก็ได้
    หากกลุ่มใดต้องการโปร แบบพิเศษ ติดต่อผมได้ครับ
    yai-chiang mai...081-287 8707
  • ขอบคุณมากครับพี่เห
  • สวัสดีครับพี่โต101 น้องข้น หล่อเหลา และพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่านimage
    ไฟล์แนบ
    pool11.png 236K
  • ยินดีด้วยนะครับ พี่ไก่ พี่เล็ก มาช้าไปหน่อยไม่เปงไรนะพี่ ฮ่าๆๆ (พี่เล็กแต่งหน้าแล้วสวยมากกกกก)

ประธานครับไม่ตามพี่ไก่หน่อยหรอครับ

แต่งได้อีกหรอ....พี่หนึ่ง ฮ่าๆๆๆๆๆ ดีครับจะได้ อาซ้อเพิ่ม 5555+ :-D

โทดทีนะข้น เมื่อวันอาทิตย์อ่ะ วันเสาร์-อาทิตย์ว่างมั้ยคับ ไปเที่ยวสารคามกัน...อิอิ
  • พรุ่งนี้ใครจะช่วย ข้น ปลูก หญ้า น่อ ...........
  • imageเอาเพื่อนร่วมคอกเจ้าติ่งลี่ มาให้ชมครับพี่ไก่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0013_resize.JPG 130K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0034_resize.JPG 115K
  • สวยขึ่นมากเลยครับพี่กล้า
  • ขอดูรูปลูกชายพี่ไก่ตอนปัจจุบันหน่อยครับ เจ้าติ่งลี่ตอนนี้ถ้าให้เดาผมว่าสวยกว่าของผมอีกนะ ผมมีรูปตอนงานพัทยาครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0032_resize.JPG 113K
  • สงสารผู้ประสบภัยน้ำท่วมจังเรยคับพี่น้องคับ

ดูข่าวทีไรสงสารทุกที...ยิ่งเห็นเด็กๆกับคนชรานะ..สุดจะบรรยายคับพี่น้องคับ.. :002:
  • ถ่ายเดือนก่อนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1713.jpg 191K
    IMG_1702.jpg 186K
    00.jpg 197K
  • สวยมากครับพี่ไก่วันงานโคราชนำลงมาด้วยนะครับ
  • โฉมหน้าไอ้ แสบ ประจำแก๊งค์ ม่ะคืนไปถ่ายรูปมานำมาให้ ชมค๊าฟฟ 555+ มั่วมาก พี่ไก่ได้กี่รูป ข้น กดไป 40 ได้ 2 เอง image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6660.jpg 59K
  • ไม่รู้สวยหรือป่าว ก๊ากๆ เน้นแอบถ่าย สาวๆ มากกว่า ถ่ายพระไม่เป็นค๊าฟฟ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6664.jpg 178K
    IMG_6663.jpg 57K
    IMG_6693.jpg 118K
  • ครับพี่กล้ายังไม่ได้เปิดดูเลยข้นแต่ท่าทางคงไม่ได้สักรูป555
  • มา ช้าง 3 ขวด เย็นๆ ตั้งรอที่ห้องแล้วครับพี่น้อง
  • image
    ไฟล์แนบ
    y1pwmLN4c-214CLu_w_MPltSsOcit5A5wAkLj58SoTjT4Uj6l-YUdWjHKNK4dGZNEPtasA0CVWE6VO96f5YgI0FJQ.jpg 55K