ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูล ตัวแรกในชีวิต !!!
  • พิตบูล ตัวแรกในชีวิต !!!

image

ขอบคุณพี่มุ แห่ง Dog Fum Park
    และพี่ปู Park Way

จะอัพเดทภาพว่าที่คุณแม่ เร็วๆนี้คร๊าบ... :-D
    ไฟล์แนบ
    Mega_resize.jpg 242K
  • ดีใจด้วยนะครับแล้วจะลืมบลูด๊อกไปเลย
  • ขอลองของดูก่อนครับพี่ แต่ Bulldog ก็คงไม่ทิ้งอ่ะครับ อิอิ
  • โอ้ว มาแล้ว หน้าบล๊อก หุ่นได้รูป ขาตรง เป๊ะ Correct Style
  • สวยมาก
  • :-D

หลังจาก ลอยคอ มานาน !!!
  • รอคอย!!! แก้ให้ค่ะ
    555
  • โปรดระวังบุคคลท่านนี้ให้ดี
    ท่านใดที่คิดว่ามือหมาเทพกวาดรางวัลมานับไม่ถ้วนโปรดระวังเค้าคนนี้ให้ดี
    แล้วคุณจะรู้ว่าเค้าจะมายึดถ้วยของคุณแน่ งานนี้มีสั่นสะเทือนวงการบันเทิงแน่นอน
  • ดีใจด้วยครับพี่ต้น
  • พี่ต้น จัดฉลองสิ Bully ตัวแรก เลี้ยงที่บ้านเลยเดี๋ยวผมไป พี่หล่ำอยากไปอยู่
  • เมื่อไรดี พี่หร่ำ เอม ???
  • @ ว่าน!!! ขนาดนั้นเลยเรอะ ???
    @ คุณปุ๊ ขอบคุณคร๊าบ ^____^
  • แล้วเดี๋ยวมันจะตามมาเป็นพรวนพี่555555555
  • เป็นไงบ้าง มันดื้อ มันดัน อ่ะป่าว

ขอบคุณครับที่ช่วยอนุบาลครรภ์

หวังว่าลูกชุดนี้จะออกมาแบบเทพ

เตี้ย ๆ สั้นๆ หัวโตๆ กระดูกใหญ่ๆ

แบบเจ้าบูลด๊อกตัวนี้นะ อิอิ

image
  • พี่มุ มาเจอเมก้า วันนี้ อาจจะงง ว่าตัวเดียวกันหรือเปล่า
    น้องทำตัวน่ารักมากครับ ไม่ห้าวเหมือนเมื่อวานเลย
    ตอนนี้ เปลี่ยนจาก ปลอกคอ มาใส่โชคเชนละครับ
  • ดีใจด้วยพี่ต้น รอดูลูกเลยว่าจะสวยกว่าบูลด็อกพี่รึเปล่า
  • ผมก็ลุ้นสุดใจ อยากได้สวยๆ เหมือนกันคร๊าบ !