ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงหน่อย!!!!
  • เป็นยังไงบ้างครับ พี่ๆน้องๆทุกท่าน หลังจากมีเหตุการณ์ที่น่าเศร้าขึ้นมา ผมขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะคับ ที่ประสบกับน้ำท่วมครั้งนี้ อีกไม่เท่าไหร่เรื่องเลวร้ายนี้ก็จะผ่านพ้นไปด้วยดีคับ

หลังฝนนี้ เรายังมีกิจกรรมดีๆรอพวกเรากันอีกเยอะนะคับ เตรียมตัวกันได้เลยนะทุกๆท่าน ขอเช็คเสียงกันหน่อย ว่ายังสู้กันอยู่มั้ย วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    =D> =D> =D> =D>
  • สู้เสมอ เมื่อเธอต้องการ Youngturk พร้อมทำให้พี่มาร์คเสียตัง เฮ้ยไม่ใช่ พร้อม ทำกิจกรรมเสอมครับ
    แต่ตอนนี้ ไปเอากระสอบทรายกั้นน้ำก่อนนะคับ 555+
  • คราวหน้าต้องเตรียมซื้อถุงวิเศษอันนี้ละ 555

เด็กไทยเก่งจิงๆๆๆ
  • ทางดีวันเป็นไงบ้างครับน้ำท่วมเปล่า หลังน้ำลดจะไปกินตังมาเฟียอีกครับบบบ
  • D1 ไม่นะพี่ ปลิ่มๆๆข้างนอกอะพี่ แต่ก็ระวังไว้สุดชีวิตคับ
  • :008: เจ็บคอ ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ .........