ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท CK (ลูกชาย vinyan) วัย 8 เดือน กว่า
  • ยินดีรับทุกคำติชมครับ
    เริ่มต้นด้วยรูปวัยเด็ก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[9].jpg 12K
    GetAttachment[7].jpg 8K
  • รูปปัจจุบันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2458_resize.JPG 151K
    IMG_2421_resize.JPG 151K
  • ถ่ายคู่ กับพี่ชาย ต่างแม่ สามเหลี่ยมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5394_resize.JPG 156K
  • สวยครับ อยู่ที่ไหนครับ
  • 2 รางวัลที่ได้รับ ในงาน มิ๊ตติ๊งภูเก็ต วันที่ 16 ที่ผ่านมา
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2471_resize.JPG 135K
    IMG_2473_resize.JPG 132K
    IMG_5346_resize.JPG 122K
    IMG_5420_resize.JPG 100K
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ :029:
  • อืม
    ขนาดแปดเดือน ไม่ธรรมดาเลยครับ สวยครับ สำหรับ Tye แบบนี้ลอกปู่มาไม่มีผิดเลย
  • ตัวอะไรคะเนี่ย หล่อซะไม่เกรงใจคนอื่นเลยฮิๆๆๆๆ ( น่ากอดจัง แน่นน่าดู ) :030:
  • มันเป้งงงงงงมากกกก
  • ตอบคุณjayeuro24 ผมอยู่ภูเก็ตครับ
    ขอบคุณครับPitBullLiveผมหวังให้ได้แค่ครึ่งปู่มันก็พอครับ
    ตอบคุณ ครูนิตยา ถามไอ้ตัวไหนครับ ไอ้ตัวยืนโพสต์หรือไอ้ตัวถือเชือก ส่วนแน่นไม่แน่น น้ำหนัก 30 โลกว่าลองนึกดูเอาครับ5555
    เป็นไร ว่าน ช็อตไปเลยดิ55555เอิ๊กๆๆๆ
  • งามจิงๆๆๆๆ
  • โครตงานเลยเจ้าตัวนี้ :063:
  • สวยครับ
  • มันมาดีแน่วะป๋องเดี๋ยวไว้จะหาเมียให้มันหน่อยนะ
  • งามม๊ากๆๆๆๆๆๆมากครับ
  • เสียดายภาพน้อยไปหน่อยครับคุณป๋อง ยังไม่จุใจครับฮ่าๆๆๆ
  • ค่าผสมคงสูงหน้าดู สวย เทพขนาดนี้
  • สวยจริงจริงครับตัวนี้
  • ขอบคุณครับ คุณmindpk
    และก็ขอบคุณ คุณMEE_RBK ด้วยครับ ผมก็หวังว่ามันจะรักเหล่ากอมันครับ
    คุณsamuraii ครับขอบคุณ คุณด้วยครับ
    คุณA_Robocop01 ขอบคุณสำหรับคำชมของคุณม๊ากกกกกกกกกกกกกกกครับ
    คุณexperimental วันหลังจะอัฟรูปให้ชมเพิ่มอีกครับรับรองเอาให้จุใจจนเบื่อกันไปเลยครับ
    คุณLUGER ไม่แพงอย่างที่คิดหรอกครับ ถ้าสนใจก็ลองโทรมาทาบทามกันดูก่อนก็ได้ครับ 086 0033661(ป๋อง)
    ผมจะรอนะพี่ต้น ตอนนี้ผมจะฝึกเล่นใข่มันไปก่อน55555
    แหมโรมก็พูดเกินไป ของโรมก็ใช่ย่อยแล้วเมื่อไหร่รูปวันงานจะได้ชมซักทีครับอยากดูมากกกกกกกกกกกก
  • หัวใหญ่กว่าพ่อแล้วครับ 8เดือนมาขนาดนี้ มาเต็มจะขนาดไหน :063:
  • รูปเดียวผมถามให้ครับ
  • 8เดือนขนาดนี้เทรินรอบ 2 ต้องเป็น starประดับวงการ เลยครับ
  • สวยงามจริงๆน้องป๋อง อนาคตเทพแน่เลย ตอนนี้มันใกล้เต็มทีแล้ว ง๋ามงาม
  • สามเหลี่ยมก็สวยมากหมาตัวนี้ เห็นแล้วติดตา ติดใจเลย
  • เปิดรับผสมเมื่อไหร่บอกกัวด้วยนะครับอยากได้เป็นลูกเขยครับของผมสายเลือด paco ครับimage
    ไฟล์แนบ
    250720111474.jpg 82K
  • สวยและเด่นมากครับตัวนี้ :o010:
  • พี่ เอก ยังใหญ่สู้สามเหลี่ยมพี่ชายมันยังไม่ได้ครับ ตอนนี้CKหัวมันแค่ 21 นิ้วครึ่งครับ
    ครับโรมผมจะรอชม
    สาธุ ขอให้มันเป็นจริงครับ คุณemzay4ever
    ขอบคุณครับ โกสมเกียรติ จริงๆครับเจ้า สามเหลี่ยม ตัวจริงมันหล่อมาก CK ของผมมันไม่ค่อยหล่อแต่ใจมันหล่อมากครับ555555 :o003:
    ครับ คุณpook99999 CK เปิด stud เมื่อไหร่จะบอกครับ ตอนนี้ Black Pearl ของเรามีพ่อพันธ์ สาย paco เปิด stud อยู่หนึ่งตัวนะครับ
    มันชื่อว่า Solace
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_8071_resize.JPG 138K
    100_8081_resize.JPG 154K
    IMG_5427_resize.JPG 142K
  • ขอบคุณครับ คุณ KAN_BM55 ในงานมีเด่นกว่านี้อีกครับ