ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่ถึงเชียงคานประมาณ 4 ทุ่มเด้อน้องบูม
    Thang You มากๆนะน้องบูม
  • บูม เจอกันที่โคราชเด้อน้องรัก
  • 55555555555 มากันเยอะเน้อ 555555 :-D
  • นั้น พี่หล้า ก็ว่าไป

หื่นที่ไหน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เอ็กซ์ ก็เป็นไปด้วยกับ พี่หล้า อีก อิอิอิ

ผมรักครอบครัวคับ อิอิ
  • คับ พี่น็อค

ดูแล พัดลม ดีๆเด้อพี่

จากดูแลดีอยู่แล้วให้ดีขึ้นอีกน่ะคับ อิอิอิ

เพราะอีกไม่นาน มีงานให้เหนื่อยขึ้นแน่คับ
  • คับ เจอกันที่ โคราช แน่นอนคับ

ไปคนเดียว เหงาๆอ่ะ
  • ก็อย่างว่าล่ะ พี่ชาญ เจอปัญหา น้ำท่วมกันท่วนหน้า

บางคนก็ตั้งใจว่าไปแน่ แต่พอโดนน้ำเล่นงานก็ไปไม่ได้

น่าเห็นใจคับ
  • ไม่เหงาหรอก ไว้เจอกัน
  • ครับผม เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับผม :063:
  • สวัสดีตอนเช้าๆน่ะคับ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่าน
  • งานเข้าแต่เช้าคับเมื่อเช้า

ผมคงไม่ได้ไปแล้วลาะคับ พี่ชาญ

พ่อกับแม่ผมเขาให้ผมไปช่วย ย้ายของด่วนคับ

บ้าน หลวงพ่อ ผมโดนน้ำล้นเข้าบ้านแล้วคับ เลยต้องเดินทางไป สุพรรณ วันนี้เลยคับ

อีกซักพักก็จะเดินทางไปแล้ว เพราะต้องไปช่วยย้ายของที่ กทม อีกคับ (ขนสองที่เลยคับ)

ยังไงผมก็ ขอโทษ พี่กล้า พี่ชาญ พี่เอ็กซ์ ด้วยน่ะคับ ที่รับปากแล้วไม่ได้ไป

งานเข้าจิงๆคับ

• ไม่มีปัญหาครับบูม เอาใจช่วยครับ
  • เดินทางปลอดภัยนะน้องบูม
  • ช่วงนี้น้ำท่วม เดินทางระมัดระวังด้วยเน้อ
  • บูมครับลืมผมรึยังครับ สามโคราชครับ อยากใด้ sr400 จั้กคัน แต่ตอนนี้ไม่ใด้เข้าเน็ตเลย ไม่มีเบอร์บูมอีกตะหาก ยังใงช่วยติดต่อกลับ 088-4809254 นะครับ ราคาไม่แรงมากก็ดีครับ อดเหล้า บุหรี่ ไม่เที่ยวไม่ซื้อเบ็ด เพื่องานนี้โดยเฉพาะ :o043:
  • เฮ้ยบูมจัด เอสอาร์ 400 ให้คุณสาม แล้วอย่าลืม หาจรวดให้พี่มั่งเด้อ
    แมร่ง รถที่ อบต.ไม่ค่อยทันใจเลย ว่ะ............... :o003: กะจะเอามาสวนกับคุณสามซะหน่อย
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆคน
  • พึ่งกับมาถึง พิด"โลก เมื่อตะกี้นี้เองคับ

ไปย้ายของ ที่สุพรรณ และ กทม ด้วยคับ

เห็นคนที่เก็บข้าวของไม่ทันผมเศร้าใจจิงๆคับ

ใน ทีวี อาจให้เราเห็นนิดเดียว แต่ของจิง อยู่ทั้งน้ำตาคับ

บางคนร้องให้แทบไม่มีน้ำตาแล้วคับ สงสารมากๆคับ
  • ได้เลยคับ พี่สาม (หายไปนานเลยน่ะคับ พี่ชาย)

ตอนนี้มีอยู่นึ่งคันคับ ขาย สี่หมื่นห้า คับ

เสีย สรรพสามิตร เรียบร้อยแล้วคับ (ราคามันโดนใจมากคับช่วงมี ทิป หาราคานี้ไม่ได้อีกแล้วคับ)

ถ้าสนใจ โทรมาเลยคับ 080 - 5172123 boom
  • โธ่ พ่อคุน อีซูซุ พ่อยังกดซะพังทั้งคัน

ถ้าเป็น จรวด ไม่อยากนึกภาพเลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บ้านนี้เค้าไปไหน๊กัลเนาะ!!!~~.........ไหนเนาะรูปถ่ายไม่เห็นมีเลยเนาะ
    (((((((((((((((ยามเฝ้าบ้านไปไหนเนาะ"เดี๋ยวเจอขโมยหมานะ")))))))))))))))
  • (1-6)...555+แต่ถึงยังไงผมก็รัก แมนยู เมื่อคืนโดนบานเลยโว้ย....บูม :-))
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆเพื่อนทุกๆคน
  • รูปเดี๋ยวเอาลงให้ดูคับ น้องอัฐ

มีกี่รูปวะ แม่งเห็นแต่นั่งดูดอะไรกันก็ไม่รู้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่เป็นไรคับ พี่ตั้ม

เรื่อง จิ้บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผีแดง จงเจริญ คร้าบ
  • เมื่อคืนรับสายแทบไม่ไหว เด็กหงษ์โทรมายินดีใหญ่เลย ...
    เดียวรอบหน้าโดนมั้ง จะโทรไปให้ไม่ได้หลับได้นอนเลย เหอ เหอ
  • 1-6.....กร้ากกกกกกกกกกกกกก.................. :-)) :o023:
  • อย่าว่าแต่ พี่เปรม เลยคับ

ไปตลาดตอนเช้า แฟนห่านแดง มายินดีเพียบไม่แพ้ พี่เปรม เลยล่ะคับ

วันพระมีหลายหนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขำได้ขำไปคับ พี่หล้า

ขอพักใจแปปน่ะคับ ฮ่าๆๆๆอิอิอิ
  • หัวเราะที่หลังดังกว่าครับ ผีก็ยังเป็นผี พร้มที่จะมาหรอกหรอนเมื่อไหร่ก็ได้ ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุๆคน

• ถูกต้องคับ อู๋ น้องรัก

ถึงจะแพ้ ที่ที่แน่ยิ่งกว่าแช่แป้งคือ แมนยู เป็นแชมป์ อยู่ดีคับ

เกมกีฬามีแพ้มีชนะคับ แพ้เป็นพระ ชนะเป็นมาร คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฟันธง ปีนี้แมนยูไม่ได้แชมป์ ชะชัวว์.............
  • แต่พี่ว่า ลิเวอร์พูล คงล้มเหลวอีกปีนั้นล่ะชัวส์กว่า .... :-))
  • ลิเวอร์พูล หน้าจะตกชั้นนะปีนี้
    :-)) :-))
  • พี่ตั้ม พูดได้ดี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องอู๋ ก็พูดได้ดีไม่แพ้กัน

สรุป สงสาร ห่านแดง จัง
  • เรื่องรถว่าไงน้อน้องบูม รบกวนเป็นธุระให้หน่อยนะครับ
  • บ้านนี้ตื่นกันยังน้อ สวัสดีครับบูม บายดีเน้อ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆท่าน
  • เจ้าของร้านมันยังไม่โทรมาหาผมเลยคับ พี่น็อค

ผมก็ไม่ได้นิ่งนอนใจเหมือนกันคับ เพราะรับปากว่าหาให้ อิอิอิอิ

เดี๋ยววันนี้ผมจะไปหามันที่ร้านแม่งเลย มีไม่มีก็ควรโทรบอกเรา (ตบหูแม่งเลยดีป่ะคับ)
  • ตื่นตั้งแต่ ตีสาม แล้วคับ พี่ชาญ

บายดีคับ
  • ใจเย็นๆ ก็ได้ครับบูม สงสัยน้ำท่วมหายไปกะน้ำแล้วมั้งครับ
  • พี่บูมก็ยังคงความโหดไว้เหมือนเดิมนะเนี้ย 555555
  • ก็ว่ากันไปคับ พี่น็อค เอาฮาเข้าใว้ อิอิอิ

นั้นแหละคับประเด็นเลยคับ พี่น็อค โดนน้ำเล่นงานกันเกือบทุกร้านคับ

ยังไงก็รอแปปน่ะคับ พี่ชาย
  • อู๋ ก็ว่าไปนั้น อิอิอิอิ

พี่จะไปทำใครคับ มีแต่เพื่อนกันทั้งนั้นคับ

มีพิท มีเพื่อนคับ อู๋น้องรัก
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0975%20n.jpg 77K
  • น้องบูมเห็นพิทโลกจะเปิดเซ็นทรับ มีงานประกวดหมาอะไรหรอ พอทราบมั้ยครับ น้องบูม
  • ไม่ทราบคับ พี่น็อค

รู้แต่ว่าเขาเชิญ ผมและรถผม ไปโชว์ที่งานคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน

image
    ไฟล์แนบ
    show7.jpg 57K