ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นภาพงาน Meeting ที่ เจียงใหม่
  • :002::002:ไม่มีโอกาสได้ไปแต่อยากเห็นภาพงานครับ อย่าลืมนำรูปมาลงนะครับ รออยู่ มีเมื่อไหร่บอกด้วยอยากไปบ้าง:065:
  • ก็ไม่ไปจะเห็นได้ไงล่ะคร้าบ ...ถ้าอยากเห็นก็ไปเสาร์หน้าสิ คร้าบ พี่
  • จายเย็นๆ แบบว่ายังไม่ว่างอัพรูปอะ
  • อาทิตย์นี้มา สิบกว่าตัว
    อาทิตย์หน้าขอ วัก ซาว..สามสิบเน่อ...!
  • รอดูอยู่เหมือนกันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 102K
  • ไปดูบอร์...ของเชียงใหม่สิคร้าบ ผมเห็นแล้ว
  • http://www.212cafe.com/boardvip/list3.php?user=gizmo

ลองเข้าไปดูได้ พี่จอห์นเค้าถ่ายไว้ แต่อันที่เราถ่ายยยังไม่ได้อัพเลยย รอก่อนนแล้ววกันนนะ
  • ว้า เสียดายจัง แก้ตั๋วติย์หน้าเตอะ
    ไฟล์แนบ
    RAMBO 23.jpg 49K
  • มากันเยอะเลยเสียดายจัง พอดีผมก็ไปนะถึงประมาณ บ่ายโมงยังไม่เห็นใครมา ก้อเลยยังไม่กล้าเข้าไป อีกอย่่างหมาผมยังเล็ก และหมาผมก้อไม่สวยเหมือนพวกพี่เลยไม่คอยกล้าเอาไปโชว์สักเท่าไหร่ อายครับ

ขอแนะนำ ชาบู...อายุ 2 เิดือนกว่าๆครับ แม่เป็นลูกครึ่ง สายกัดครับ ตัวดำนะครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1547.jpg 100K
    CIMG1553.jpg 122K